ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 7 : กุหลาบเพลิงสีม่วง Pt2

เริ่มโดย nato87, กันยายน 20, 2020, 10:29:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

นารถช่วยแบ่งเบาภาระลุงพล แต่อย่ามากไป ลุงพลย้อนเกล็ดเอาแรงๆจะรับไม่ไหว
หมอพลอยใกล้จุดเปลี่ยนอีกแล้ว จะจัดการเรื่องนายบอยอย่างไรดี ลุงพลช่วยทันไหม

pp1659

หมอพลอยได้เวลาเอาคืนกับนายหัวภูชิตกับลูกชายแล้ว ลุงพลมีส่วนช่วยอะไรบ้างไหม

vertjaune

ลุงพลยังค่าตัวแพงต่อเนื่องจากตอนที่แล้วสินะ

อ่านที่ไรท์เตอร์ตอบคอมเม้นแรกแล้วไม่อยากให้หมอพลอยเข้าด้านมืดเลย

skat3699

ใกล้ถึงคราวที่หมอพลอยจะได้พ้นจากความรับผิดชอบจากนายบอยเสียที จะได้เปิดตอนลุงพลกับสาวคนใหม่

ขอนลอย บักเคียบ

ชาย ชุดแดง

sniperteam

นศ. พยาบาลหรือโรงเรียนหญิงล้วนนี่เป็นธรรมดาของการเล่นเพื่อนจริงๆ

playnut

อยากเห็นฉากน้องหมวยโดนลุงพลเปิดชิงโดยให้ นาถ  อีฟ   อุ๊  ช่วยรุมด้วยครับ   ขอดุ้นปลอมให้น้องนาถจัดการน้องอีฟด้วยครับ

kittaphot007

งานนี้หมอพลอย​มีหลักฐาน​เอาผิดแย้วว
ไม่ต้องแต่งงานกับไอบอย  แต่ครอบครัว​บอยเป็นผู้มีอิทธิพล​ ถ้าเกิด​รอด​ จากหลักฐาน​ตรงนี้ไปได้​ หมอพลอย​จะแย่เอาน้าาาาาา​ เป็นกำลังใจผู้​แต่ง​นะครับ​ รอดูตอนต่อไปเลย​ อยากเห็นลุงพลจัดสะแล้ว​ แต่ผู้หญิง​กับผู้หญิง​ก็ได้อารมณ์​อีกแบบ  อิอิ

manu111

หมอพลอยคงรอดงารหมั้นจริงๆนะคราวนี้ แต่จะโดนทำไรไหมนั่น

Fazz

Montakan

Kingmar