ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 0 ( เรื่องเล่าจุดเริ่มต้นของน้องโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 21, 2020, 11:32:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

จัดหนักที่ทะเลนี้ล้างแค้นเรื่องมะม่วงแน่ๆ ::HoHo:: คงแอบเปิดเอกสารสมัครงานเลยได้เบอร์ ต้องตาต้องใจตั้งแต่แรกล่ะสินะเหมียว ::Grimace::

aranami

หลายๆเรื่อง เล่า หลายๆสถานที่ เล่าปุ๊ปนึกออกปั๊ป ผลน่าจะรุ่นๆเดียวกับนายโทน

n_neng

โมเมนต์แบบ เพื่อนร่วมงานใสๆๆ  อินตามเลยครับ

Ke2l3e2oS

unicrons

ย้อนไกลไปตอนอกหักด้วยเลย น่าเศร้าจริงๆ แต่มันก็ผ่านไปได้

porchai

ขอบคุณครับ
และแล้วเหมียวก็มา มาเฉยๆๆๆๆๆๆๆ
แต่ยังไม่มีไร555

kennet

ภาคแยกนี้มหากาพย์เลยนะเนี้ย อ่านกันยาว ๆ ไปเลย

แต่ดูเหมือนเหมียวจะชอบนายโทนนะ

beerony

KonMol2

ทำไมให้อารมณ์เหมือนจะเจอรักใหม่ในที่ทำงานเลยแฮะ

bangsan

จุดเริ่มต้นานยโทนกับเหมียวแล้วไปฟันกันตอนใหนหว่า

rasta

suptest20

ssaa3112

จุดเริ่มต้นของน้องเหมียว เปรี้ยวจนติดใจเลยสินายโทน (มะม่วงนะ)

lamom

ตอบตอนสมัครงานได้แบบมั่นใจมาก ก็ถูกครับ เพราะคำถามแบบนั้นอยากเห็นความพาวของคนตอบ และการรู้จักใช้คำพูด ถ้าคำตอบและน้ำเสียงไม่มีความมั่นใจ คะแนนก็หาย