ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remarks ตอนที่ 6

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 23, 2020, 03:22:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

.... อือ~....

บ่ายวันเสาร์บอยได้ตื่นขึ้นด้วยอาการเเฮงค์เหล้า มึนๆตึบๆ

แสงแดดที่ส่องเข้ามากระทบหน้าทำให้บอยต้องลุกขึ้นจากเตียงกุมขมับหน้าอยู่สักพัก เมื่อได้สติก็มองไปที่นาฬิกาห้องเป็นเวลาบ่ายเศษ

อึ๊ก! โอย..ปวดหัวชะมัด บอยมือจับท้ายทอยนวดเบาๆ ก่อนที่จะนึกขึ้นได้ว่าวันนี้เขานัดไปเขาใหญ่กับฟ้า

ซวยแล้ว! ตาตื่นทันควัน ไม่น่าดื่มหนักเลย...จะแก้ตัวกับฟ้ายังไงละเนี่ย...เดียวนะ!?

ก่อนที่จะกะโตกกะตากไปมากกว่านี้ จู่ๆบอยก็จำได้ว่าเมื่อคืนเขาโทรหาฟ้าช่วงเที่ยงคืน และจำได้ว่าฟ้ายกเลิกไม่ไปเพราะเธอป่วย

เมื่อตั้งสติได้บอยก็กดโทรหาฟ้าด้วยความเป็นห่วงและโทรไปง้อที่เมื่อคืนเมาจนไม่ได้เทคแคร์แฟนสาวตัวเอง

ตู๊ด...ตู๊ด...ตู๊ด...ขอโทษค่ะ เลขหมายที่ท่านเรียกไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้

Sorry There is no acknowledgement from your requested number

แบตหมดงั้นเหรอ...งั้นเดียวไปหาที่คอนโดละกัน

บอยวางมือถือและถอดชุดงานเมื่อคืนออกก่อนจะเข้าไปอาบน้ำและออกมาแต่งชุด เตรียมจะไปหาฟ้าที่คอนโดของเธอ

ก๊อกๆ! ขณะที่บอยกำลังแต่งตัวอยู่ก็มีเสียงคนมาเคาะประตูหน้าห้องของเขา ใครมา? ซักครู่ครับ...

บอยติดกระดุมรูดซิปกางเกงเรียบร้อย เดินไปส่องดูว่าใครมาปรากฏเป็นผู้หญิงที่เขาไม่รู้จักและไม้เคยเจอยืนรออยู่หน้าห้อง

ใคร? บอยสงสัยก่อนจะเปิดประตูออกไปพบปะกับสาวสวย รูปร่างสูงผอมเพรียว ทรงเป็นผู้ดี

สวัสดีครับ...มีอะไรให้ผมช่วยไหมครับ?

คะ พอดีเมื่อคืนที่ช่วยพาคุณมาที่ห้อง ปิ๊กกีตาร์ฉันหายเลยจะรบกวนคุณช่วยหาในห้องในหน่อยได้ไหมคะ เผื่อฉันทำตก

บอยที่รู้ว่าเมื่อคืนเขาเมาหมดสภาพจนต้องลำบากคนมาช่วยพยุงและยิ่งเป็นผู้หญิงด้วย เขาก็ถึงกับแทบอยากบินกลับไปอยู่บ้าน

ออๆ ได้ครับๆ...เข้ามาข้างในก่อนครับ

รีนที่เห็นว่าบอยกำลังจะแต่งตัวไปข้างนอก เธอจึงกล่าวปฏิเสธ ไม่เป็นไรคะ...คุณคงกำลังรีบงั้นเอาไว้ทีหลังก็ได้คะ

บอยถึงกับหันมามองรีนเพราะไม่คิดว่าจะได้ยินคำพูดแบบนี้จากปากของสาวสวย มันไม่ได้สำคัญอะไรหรอกคะ ขอบคุณนะค่ะ ขอโทษที่รบกวนคะ

จากนั้นรีนก็เดินถอยกลับจากหน้าห้องของบอย

เอ่อ..เดียวก่อนครับ!

คะ? รีนหันกลับมามองทำหน้าแปลกใจ

เดียวผมหาให้ครับ จะบอกว่าไม่สำคัญไม่ได้นะครับ

รีนถึงกับอึ้งที่ได้เห็นสีหน้าของบอยที่เต็มไปด้วยความจริงใจ เธอจึงยิ้มขอบคุณ

บอยพารีนเข้ามาหาปิ๊กกีตาร์ในห้องของเขาแต่หาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ

ทางนั้นเจอไหมครับ?

รีนส่ายหน้า ไม่เจอคะ ไม่เป็นไรคะเดียวฉันซื้อใหม่ ขอบคุณนะคะที่ช่วยหาซึ้งใจมาก ยิ้มหวานขอบคุณ

บอยถึงแม้จะได้ยินแบบนั้นและถ้ามองเผินๆซื้อใหม่ก็จบเรื่อง แต่ว่าถึงอย่างงั้นบอยก็รู้สึกผิดที่เป็นต้นเหตุ

งั้นเดียวผมขอซื้อปิ๊กกีตาร์คืนได้ไหมครับ?

หื๊ม? ไม่เป็นไรคะ รีนพูดพร้อมเสียงสีหน้าประหลาดใจ

ถือว่าตอบแทนที่เมื่อคืนช่วยพยุงผมกลับห้องก็ได้ครับ

รีนครุ่นคิดอยู่ครู่หนึ่งจึงค่อยตอบกลับชายหนุ่มไป ก็ได้คะ งั้นเราไปซื้อกันเลยนะคะ เพราะฉันต้องรีบไปอัดเพลงกับวง

ครับๆ จากนั้นทั้งสองก็เดินออกจากห้องไป แต่จังหวะที่กำลังเดินลงลิฟต์ไปโรงจอดรถ จู่ๆเขาก็นึกอะไรขึ้นมาได้

เอ่อ...เมื่อคืนผมกลับมายังไงครับ?

หื๊ม? ก็...ที่จำได้เเท็กซี่มาส่งคุณนะคะ

ได้ยินดังนั้นบอยก็รู้ทันทีว่ารถเขาคงจอดทิ้งไว้ที่บริษัททั้งคืน แล้วแบบนี้เขาจะไปส่งเธอได้ยังไง

รีนสังเกตสีหน้าของบอยก็พอเดาออกว่าเขาคงไม่มีรถไปส่งเธอซื้อของแน่ๆ จึงเอ่ยบอกกับเขาไป

ไม่เป็นไรคะ...เดียวฉันไปซื้อเองได้ ขอบคุณนะคะ ยิ้มอ่อน

นี่เป็นครั้งแรกที่บอยทำอะไรไม่ถูก ตลอดทั้งชีวิตเขาแทบไม่เคยทำให้เดือดร้อน โดยเฉพาะเรื่องปาร์ตี้ดื่มเมาเขาแทบไม่เคยภาพตัดจนลืมทุกอย่างขนาดนี้

งั้นผมขอเดินไปส่งได้ไหมครับ

ได้คะ

ทันทีที่ลิฟต์เปิดบอยก็เดินขนาบข้างกับรีนไปที่รอรถที่หน้าคอนโด

เดียวผมออกค่าแท็กซี่ให้นะครับ

ขอบคุณนะค่ะ แต่ไม่เป็นไรคะให้ฉันจ่ายเองก็ได้

ให้ผมช่วยเถอะครับ  แค่นี้ผมก็รู้สึกผิดมากแล้ว

รีนจ้องหน้าบอยและแอบปลื้มในความเป็นคนดีของเขา  กระทั่งแท็กซี่มาจอดรับบอยก็เปิดประตูรถให้

งั้นเอาไว้เจอกันใหม่นะคะ

เช่นกันครับ...เอ่อ...ผมยังไม่รู้ชื่อคุณเลย?

ฉันชื่อแคทเธอรีนคะ เรียกรีน หรือ แคทก็ได้คะ

ครับ ผมบอยนะครับ

แล้วพบกันใหม่นะคะ คุณบอย

รีนกล่าวลาก่อนจะขึ้นรถนั่งไปโดยบอยควักเงินจ่ายให้คนขับรถ จากนั้นรถก็ขับออกไป

เฮ้อ...เอาไงต่อละเนี่ย บอยพูดกับตัวเองก่อนจะเหลือบดูนาฬิกาข้อมือเป็นเวลาบ่ายสอง

อีกใจเขาก็อยากนั่งแท็กซี่กลับไปเอารถที่บริษัทแล้วตรงไปหาฟ้าที่คอนโด แต่อีกใจหนึ่งเขาก็ยังรู้สึกแฮงค์ยังไม่สางดีเท่าไหร่ กลัวว่าขับๆอยู่ไปเจอด่านลอยเขาจะซวยเอา

ยืนครุ่นคิดอยู่สักพักเขาตัดสินโทรหาแฟนสาวตัวเองอีกรอบ เผื่อโทรเช็คแฟนสาวว่าดีขึ้นรึยัง

ตู๊ด...ตู๊ด...ตู๊ด... คราวนี้มีสัญญาณแต่ฟ้ากลับไม่รับสาย

บอยโทรหาติดต่อกัน 3-4 รอบจนเขาเริ่มกระวนกระวายใจ เลยตัดสินใจที่จะไปหาฟ้าที่คอนโดกลัวฟ้าจะเป็นอะไรหนัก

แต่ในจังหวะที่กำลังจะวางสายและกำลังจะเรียกแท็กซี่ ในที่สุดแฟนสาวก็ได้รับสายเขาเสียที

ฮัลโหลคะ

ทำอะไรอยู่ครับฟ้า กินข้าวกินยารึยังครับ? น้ำเสียงดีใจ

กินแล้วคะ บอยกินอะไรยังคะ สางเมาแล้วรึยัง?

ฮ่าๆ นิดหน่อยครับ บอยไม่รู้จะเริ่มคุยยังไงเพราะน้ำเสียงฟ้าฟังดูเรียบเฉยเหมือนกำลังโกรธอะไรเขา

บอยจึงตั้งสติก่อนที่จะชวนฟ้าคุยอะไรไปเรื่อยเปื่อยจนรู้สึกได้ว่าแฟนสาวเริ่มลดอาการนอยลงแล้ว

ฮ่าๆ ตอนนี้ฟ้าอยู่ห้องไหมครับ?

เปล่าคะบอย

ออ...แล้ววันนี้ได้ไปเขาใหญ่ไหมครับ

.... ฟ้าเงียบไปครู่หนึ่ง บอยก็ถึงกับใจไม่ดีไม่น่าหาเรื่องให้นอยซ้ำซาก แต่ฟ้าก็ตอบกลับ  ฟ้าไม่ได้ไปแล้ว

อ้าว...แล้วยกเลิกทันไหม?

Refund ไม่ทันคะ

บอยได้ยินดังนั้นก็ถึงกับรู้สึกผิดกับฟ้าจนต้องเอ่ยปากขอโทษแฟนสาว

ไม่เป็นไรคะบอย ฟ้าพูดด้วยน้ำเสียงเรียบๆ แต่บอยฟังแล้วเจ็บจี๊ด

แล้วตอนนี้ฟ้าอยู่ไหนครับ ตอนเย็นเราไปหาอะไรกินกันไหม

เอ่อ...ฟ้า ฟ้ามาหาพ่อกับแม่ที่ตจว.คะบอย ไหนๆก็ไม่ได้ไปเขาใหญ่แล้ว ขอโทษนะคะที่ไม่ได้บอกก่อน

ไม่เป็นไรครับ งั้นหลังจากกลับแล้วกันเนอะ

คะ..เอ่อ งั้นแค่นี้ก่อนนะคะ ฟ้ารักบอยนะ

ครับ รักเหมือนกันครับฟ้า

จากนั้นฟ้าก็วางสายไปทิ้งให้บอยยืนรู้สึกผิดอยู่ที่หน้าคอนโดตัวเอง

คราวหน้าจะไม่เมาแหลกแบบนี้แล้ว เฮ้อ...

---------------------------------------------------

ณ ห้องนอนที่รีสอร์ทเขาใหญ่ หลังจากที่ฟ้าคุยกับบอยแฟนตัวจริงเสร็จ

พี่เอกที่เปลือยเปล่านุ่งผ้าขนหนูตัวชุ่มน้ำหมาดๆ ได้เดินออกมายืนมองหน้าฟ้าสาวสวยที่นอนเปลือยล่อนจ้อนอยู่บนเตียง

โดยมีคราบน้ำเชื้อเป็นจุดๆดวงๆ เลอะเปื้อนผ้าปูที่นอนที่พึ่งเสร็จกันไปสดๆร้อนๆ ทั้งก่อนและระหว่างที่บอยโทรเข้ามาหาฟ้าสาวสวย

เป็นอะไรคะคนสวย ทำไมทำหน้าแบบนั้น? เอกทักฟ้าที่ทำหน้าบูดบึ้งเหมือนรู้สึกผิด

มะ..ไม่มีอะไรคะพี่เอก ฟ้ายิ้มฝืนๆส่งให้พี่เอก ๆจึงเดินเข้ามานั่งข้างๆ สวมบทเป็นชายผู้แสนดี

บอกพี่ได้นะคะ พี่พร้อมรับน้องฟ้าเสมอนะ

ฟ้ายังนิ่งไม่ยอมพูดอะไรแต่พี่เอกก็เริ่มเอามือมาลูบไล้ผม ค่อยๆสัมผัสหัวไหล่ขาวนวลของเธอ

พี่เอก...อือ...ไหนว่าอาบน้ำเสร็จรอฟ้า แล้วจะไปหาอะไรกินกันไงคะ? ซี๊ดดด....

พี่เอกเริ่มเอามือมาสัมผัสที่นมคู่งามทรงโตของเธอนิ้วเขี่ยหัวนมจนเสียวซ่าน และขบข้างหูที่เป็นจุดอ่อนจนขนลุก

ฟ้าพยายามจะดันตัวพี่เอกออกเเต่เธอกลับร้อนวูบวาบข้างใน จนสุดท้ายต้องยอมหลับตาครางปากสั่นเครือกับสัมผัสจูบลิ้นที่ละเลงบนคอขาวระหงของเธอ พร้อมกับมือใหญ่ของพี่เอกที่ขยำเต้าของเธออย่างสนุกมือ

หึๆ ทริปนี้บอกเลยว่ากูจัดคุ้มแน่

เอกส่งพาน้องฟ้าสุดสวยขึ้นสวรรค์อีกระรอบจนเสร็จแตกใน อัดฉีดน้ำทะลักล้นรู ฟ้าหัวโล่งไปหมดในจังหวะนี้เธอตัวสั่นนึกอะไรไม่ออก ประสาทสัมผัสรับรู้แค่น้ำเชื้อที่อัดฉีดเข้ามารอบที่ 2 ของพี่เอกตั้งแต่เช็คอินท์เข้าห้องเธอกับเขาแทบจะไม่ก้าวเท้าออกจากห้องนอนเลย

หลังจากเสร็จกิจฟ้าก็ลุกขึ้นไปอาบน้ำแต่งหน้าแต่งชุดสวยเตรียมออกไปเที่ยวกับพี่เอกหลังจากที่ติดเตียงกันมา 2 ชั่วโมงกว่า

สวยไหมคะพี่เอก? ฟ้าอวดชุดเกาะอกกระโปรงเข้ารูปสวย

เอกถึงกับจ้องมองเก็บอาการหื่นแทบไม่ไหว สวยมากครับ พี่ไม่เคยเจอใครสวยขนาดนี้มาก่อนเลย

พี่เอก! ชมฟ้าเกินไปนะคะ ยิ้มกริ่ม

ก็จริงนิคะ...เดียวเราไปกันเลยไหมคะ

คะพี่เอก

จากนั้นฟ้าก็เดินออกจากห้องไปพร้อมกับพี่เอก ในตอนแรกฟ้ายังเว้นระยะห่างจากเอกพอสมควรจนกระทั่งเขายื่นน้ำให้ดื่ม(ผสมยาสวาท)

สาวสวยก็เริ่มถึงเนื้อถึงตัวมากขึ้นหน้าอกแทบกลืนแขนล่ำๆของพี่เอกสุดหล่อ

ทำไมมันร้อนจัง?

ฟ้าคิดในใจเหงื่อไหลเล็กน้อย เอกเห็นอาการที่ฟ้าแสดงออกมาแต่ก็ทำนิ่งๆให้เหยื่อตายใจ สายตาคอยส่องร่องหน้าอกที่แนบชิดเป็นทรงโตของฟ้าสัมผัสได้ถึงหัวใจที่เต้นรัวราวกับคนพึ่งวิ่งหอบ

อาการร้อนวูบวาบนั่นยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่จนกระทั่งตกเย็นหลังจากที่กลับมาจากเดินเที่ยวชมวิวและดินเนอร์....

เมื่อถึงห้องฟ้าก็เริ่มเก็บอาการไม่อยู่เข้าจูบพี่เอกและจูงมือพาหนุ่มหล่อไปนั่งที่เตียงจูบปากแลกลิ้นกันพัลวัน จ๊วบๆ👄 แผล่บๆ👅

เสื้อผ้าถูกถอดทิ้งอย่างรวดเร็วไม่ถึงนาทีทั้งเอกและฟ้าก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่าทั้งคู่ ท่อนเอ็น 9 นิ้งแข็งชูชันตระง่านตรงหน้าสาวสวยนมโต

ใช้ปากให้พี่หน่อยซิคะ เอกบอกกับสาวสวยด้วยน้ำเสียงออดอ้อน แต่ฟ้าก็ตอบกลับมาทันทีว่า 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

aitenas

a123

ืns52800189

ยาของเขาดีจริง...น้องฟ้าถึงเงี่ยนตลอดเวลา
แบบนี้..บาน+ดำ..ชัวร์

kittaphot007

readinggg

chanky2007

เอกจัดหนักจริง วางยาเป็นระลอก คุ้มมากๆ
ฟ้าจะว่าน่าสงสารก็ใช่ แต่ช่วงมีสติก็ปล่อยเลยตามเลยไปเรื่อยๆ น่าปวดหัวเลย

เปลี่ยนไปลุ้นบอยกับข้างห้องแทนน่าจะดีกว่าเลยแบบนี้
ส่วนเอก ต้องจัดคืนให้หนักๆหน่อย แต่เอกถูกเขียนมาแบบสาย NTR แบดบอย พร้อมอาวุธใหญ่ จะเอาคืนก็น่าจะยากพอสมควร ถ้าไม่ใช่จัดน้องสาว หรือญาติที่เอกรักมากๆ (แย่งชิงแฟนที่เอกยังไม่เคยแตะต้องก็น่าจะได้ ถ้าเขียนให้สาวข้างห้อง เป็นอะไรสักอย่างของเอก)
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

mario

คราวนี้หวังว่าจะมีน้องแคทมาดามหัวใจ
อย่าช้าจนโดนมคปด.ไปอีกครั้งนะครับ

Prasard Komkum

milan