ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohzai]Innocent Incest อินเซสบริสุทธิ์(ถึงผิดแต่ก็ยังรัก)ตอนที่ 1 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 23, 2020, 06:11:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

อ่าวววผมว่ามาแบบนี้มีหวังว่า น้องน่าจะแอบดูแต่ต้นหรือเปล่านะ

แต่วาาจะพีคกว่านี้คือในห้องน้ำ น้องโดนพ่อจัดอยู่ 555

Hunfrid

น่าจะชอบอามาตั้งแต่เด็กๆแล้วสินะ ตอนนี้ผัวอากับอา อย่ากันแล้วจัดได้
แต่อาแอบยอมง่ายๆแปลกๆแหะ
คนที่รันชอบก็น่าจะเป็นไอ่พระเอกแน่ๆเลย เดี๋ยวได้จัดรันแน่ๆ เรียกไปห้องน้ำอย่างงี้

kazu36

ต้องโทษบรรยาการเป็นใจ
คุณอา เลยร้องอ๊าาาาา
แต่ทิ้งท้ายตอนหนึ่งไว้ที่ รองเท้าน้อง จะขอแบ่งน้ำด้วยคนแน่นอล เจอกันตอนหน้า
ยิ่งอ่านแล้วมาคิด อาจจะมีไขว้สาย ตอนท้ายได้ แบบน้องเสร็จพ่อไปนานแล้ว

นายไข่ย้อย

Incest นี่เหละ ยั่งยืนที่สุดแล้ว ในที่สุดก็มาแนวนี้สักที สุดยอกมากกกก

ลุ้นตอนต่อไป คนน้องจะเสร้จพระเอกหรือพ่อกันแน่ ::Ahoo::
อิอิอิ

kapomman

สงสัยจะไม่ได้เป็นแค่อาแต่เป็นแม่ซะมากกว่า  น่าจะท้องกะพี่ชายตัวเองแล้วให้พี่ชายโกหกลูกว่าแม่ตาย

ดูท่าอนาคตพระเอกคงเห็นน้าเอากะพ่อ  หรือไม่ญาติผู้น้อง  ตอนแรกก็คงช็อคพอทำใจได้แล้วก็ได้สุขสันต์ทั้งบ้าน ^ ^

alaaum

จัดคุณอาว์ซะในห้องครัวเลย จะมีจัดน้องต่อด้วยมั้ยเนี่ย

Edit เดาว่าต้องมีพ่อมาร่วมซีนด้วยแน่ๆเลย

mspeed

เอ๊ะ อะไรจะสบู่หมดพอดี
มันชักจะแปลกๆนา น้องคนนี้เนี่ย
น่าสงสัยความสัมพันธ์ของแต่ละคนมากครับ
พี่น้อง พ่อลูกสาว แม่ลูกชาย
อาจมีเซอร์ไพรซ์หรือไม่ครับ

BlacKKero

อ่าน 1-15 มาตอบก่อน
ไหมมีตวามรู้สึกว่าคุณอาน่าจะเป็นแม่พระเอกเลยอะ แบบรักต้องห้ามของพี่กับน้อง แล้วอ้าวว่าเมียตาย
คุณอามีถามถึงแม่พระเอกด้วยเพราะตัวเอวคือใช่หรือป่าว ลูกรันชอบพระเอกแน่นๆ

หลังอ่านจบคิดว่าคุณอาเป็นแม่แน่นๆ แต่คุณพ่อจะได้กะลูกสาวแทนไหมนี่ หรือเป็นพี่น้องกะ
พระเอกลูกสาวอะ

kckungz

คือลูกชายได้กับน้าแล้ว อย่าบอกนะว่าต่อไปคือพ่อได้กับหลานสาว เพราะชื่อมัน incest มาซะขนาดนั้น5555

ติดตามครับๆ

iammek

iammek

อ้างจาก: iammek เมื่อ กันยายน 23, 2020, 11:23:48 หลังเที่ยง
โถ่..... ฝันเปียกนี่เรา  แต่ดันมาจัดซะจริงเลย

หึหึ ใครใส่รองเท่าเดินเข้ามา เตรียมชะตาขาดได้เลย ไม่รอดแน่

Peter Taowating

โห  ไอ้หนุ่มหื่นจริงๆ  จัดอาแบบข่มขืนเลย  ทีแรกนึกว่าจะโดนพ่อจัดอาแทนซะอีก ::Doubt::

negazero

xfreestylex

ตอนต่อไปน่าสนใจละ สบู่หมด เอาเข้าไปให้ใน ห้องน้ำด้วยไหมน้า

gfthebc

จริงๆ​แล้ว​คุณ​อา​อาจจะ​เป็น​แม่​แท้​ๆ​ก็​เป็น​ไป​ได้​นะครับ​