ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 7

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 23, 2020, 09:26:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

มันส์จนลืมบอยแล้ว ว่าแต่สาวข้างห้องก็น่าจะมาแก้ขัดบอยบ้างก็ดีนะ 

newblogspot

ถ้ารีนเสร็จเอกอีกคน ตับผมโดนทำลายละ คงต้องเลิกอ่านก่อน โหดเกิน

Thanee_samsung

talusamaluda 07

donut1531

kpnttn

จะได้รู้ความจริงเรื่องฟ้าเมื่อไหร่กันนะ จะโดนพี่เอกวางแผนใส่เหมือนที่เฮียโดนด้วยรึเปล่า

น้ำขวดนั้น ที่ลืมหยิบมา จะกลับมาเป็นประเด็นอีกมั้ยนะ แต่ถ้ามีใจให้แล้ว น้ำเปล่าธรรมดาก็คงไม่แตกต่างแล้วมัง

anonymus373

Ninetin Tinnakorn

แฟนอิ่มน้ำไปแล้วพระเอกกินแค่บะหมี่บางทีโชคชะตาพลิกผันมาเจอคนที่ใช่

abfun

ผมว่า..หากเป็นเรื่องจริงก็มีโอกาสเกิดแบบนี้ละครับ ทางฝ่ายชายก็มัวหลงอยู่กับสิ่งตรงหน้า  เพราะไม่เคยคิดว่า แฟรจะเป็นแบบนี้       

vergo

ฟ้ามีของดีอยู่แล้วแท้ๆดันไปหลงคนอย่างเอกเสียได้ ลุ้นบอยเอาคืนเอกครับ

NanobotS

Kanghear