ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงอยากลองเสียว (จบในตอน อ่านเพลินๆ)

เริ่มโดย footswitch, กันยายน 24, 2020, 01:50:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

แต่เหมือนพ่อลูกจะอายุไม่ห่างกันเยอะมากนะ ลูกสาวถึงอยากได้พ่อมาทำผัวแบบนี้

Paragraph<BB>

ยั่วเก่งเกิ๊นอย่างนี้ลูกไม่ใจแตกหรอกพ่อแตกมากกว่า

Chut

ลูกสาวยั่วขนาดนี้จะรอดไหมหนอคุณพ่อเลี้ยงเดี่ยว

densanova

หนังชีวิต แต่สุดท้ายถ้าได้น้องปรางค์น่าจะคุ้มนะครับ

1819

สองพ่อลูกนี้เปิดเผยกันดี นะ นี่ถ้าไม่ใช่พ่อเลี้ยงลูกเลี้ยง ก็คงไม่กล้าพูดกันแบบนี้ แน่ๆ  แต่นี่คนละสายเลือด  ทันก็ไม่มีกำแพงมากั้น ปรางค์ก็เปิดโอกาสซะด้วย  แต่ยัยแม่ กับ ตายายนี่ ชั่วใช้ได้ไม่รู้จัดบุญคุณ ปรางค์ต้องตอบแทนให้สาสมนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pongjun

อย่างนี้ต้องจัดจริง จัดหนัก ให้ตามความต้องการของเด็ก

BooM_Za

โอ้ยพ่อลูกคู่นี้ จะรอดไหมนี่เดียวได้ติดคุกตอนแก่แน่นอน

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

2020x

phuwon

เนื้อเรื่องสนุกน่าอ่านมากครับ  คนพ่อเนี่ยจะรอดไหมเนี่ยยั่วขนาดนี้
ขอบคุณ​ผู้แต่ง​มาก​ครับ​ส​ำ​ห​รับ​ผลงาน​ดี​ๆ​