ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน chapter 4

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 24, 2020, 11:20:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aun2519

::Hmmm::
ช่วงนายไม่อยู่
ทิว  จัดกนักแน่

Makoto2549

เป็นวิธีที่น่าจะทำให้ฟื้นได้

Mchao01

XQ

ท่าจะเก็บกดมานานนะทิงพอทุกคนไม่อยู่ปุ๊บรีบเลย

unicrons

ไม่มีใครอยู่ก็เอาเลยนะมิาง

myidol

ในขณะที่หลายท่านแต่งเรื่องเพื่อเลี้ยงชีพ บางท่านใช้ที่นี่เพื่อโฆษณาผลงาน
ผมก็อุดหนุนบ้าง เพื่อตอบแทนที่ท่านเหล่านั้นนำเรื่องมาให้อ่านฟรีๆหลายตอน บางทีก็จบเรื่อง

แต่ผมพบว่า สุดยอดนักประพันธ์ เนื้อเรื่องสดใหม่ กลับเป็นท่านที่แต่งให้อ่านฟรีๆในเวป

ท่านคือหนึ่งในนั้นครับ

คาราวะจริงๆเลยครับ ผมไม่เคยอ่านงานท่านมาก่อน ยอมรับว่าท่านฝีมือดีมากๆ
ความสดของไอเดียมาล้นมากๆ ฉีกจากทุกคน และก็ยังเสียวได้สุดยอด ไม่ต้องปวดตับแต่กระตุ้นอารมณ์หื่นได้ดีมากๆ

samajidto

สุดท้ายทิงก็ห้ามใจไม่อยู่เมื่อมีโอกาสก็จัดซะเลย

terapoong48

ยาดีเดี่ยวมิ่งตื่นเร็วแน่ๆ

Jim Lord

asper7352

มิ้งคงฝันหวานอยู่ละมั่งตอนนี้

phu_nun

มิ่งก็ฝันอยู่ด้วยมั้ยนั่น อิอิ

bluenavy

ขอบคุณครับ เสร็จไอ้ทิงซะแล้ว

padarling01

โอย..มิ่งควย 8 นิ้วเลยเหรอ..หนูมิ่งโดนเข้าไปหีแหกแน่ๆ

kittaphot007

กระตุ้น​ด้วยนี้รับรองหายวันหายคืน​แน่ๆ​  ::Evil::

santosan

::JubuJubu::โดนบ่อยๆเข้ารับรองคุณหนิ่งตื่นจากนิทราแน่เพราะมียาวิเศษให้กินทุกวัน