ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คู่กรรม [NTR มั้ยนะ]

เริ่มโดย samagetoii, กันยายน 24, 2020, 05:40:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

เขียนได้ไหลลื่นดีครับ  ค่อยๆหาแนวชัดเจนว่าจะไปทางไหน แบบไหน ในบทเซ็กส์ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sawwe

kpnttn

มีแววซวยละเจน โดนทักแบบนี้ ไม่น่าใช่แค่ครั้งเดียว/คนเดียวแน่ๆ

swss2511

กรรมราคะน่ากลัวสำหรับสาวๆ กลัวว่าจะโดนหนัก

noomxxx

NTR เลยครับ ผมชอบแนวนี้ ยิ่งพระเอกโง่ๆยิ่งชอบครับ

elviswhat

กรรมราคะ ลุงน่าจะมีส่วนด้วยแน่ ๆ ดูจากทรงแล้ว ไม่น่ารอดนะหนูเจน

panax

น่าติดตามมากครับ รอดูแฟนสาวชดใช้กรรม

อา ม่อน

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากครับ กรรมที่ว่าจะเป็นแบบไหนหน้อ

ipichai

คู่กรรมแบบนี้ แสดงว่าถี่ปามแอบไปปั่มปั๊มใคร เจนก็จะโดนด้วยนะซิ อย่างนี้เรียกเป็นชู้หรือเปล่า

Drak555

midnightblusie

เขียนได้ดีเลยนะคับ พยายามฝึกฝีมือไปเรื่อยๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

isocPPP

อ้างจาก: drof666 เมื่อ กันยายน 24, 2020, 06:55:46 หลังเที่ยง
ตอนแรกอ่านชื่อเรื่องนึกว่าจะมีโกโบริ
555 เหมือนกานเลยจร้า อังศุมาลิน  ::JubuJubu::
sex is my life

dwarf

ขอบคุณครับ.. น่าสนใจ.. คนนึงทำสิ่งใดไว้​ อีกคนนึงจะได้รับผลนั้นด้วยสิ

sunnie06

rabbitbadboy

เนื้อเรื่อง เยี่ยม ค่อย ๆ ปล่อยของมาเรื่อย ๆ