ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 9

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 25, 2020, 11:10:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ttbb777

โดนเอกโยนขี้แน่ๆ แลัวถ้าบอยรู้เอกจัดฟ้าไปแลัวคงต้องมีการแก้แค้น

ตะวัน123

เอาจริงๆอินมากเรื่องนี้ไอ้เอกแน่ทำเรื่องนี้เพราะมันจะเข้ามาแทน

Lactasoy Milk

เอกแม่งมนุษย์ตัวร้ายได้ใจจริงๆ แย่งแฟนแย่งงาน

beeract0

ตอนนี้เริ่มก็มีเรื่องให้ลุ้นรีนกับบอยนะ แต่ต่อมากลับดราม่าซะตั้งตัวไม่ทันเลย

Nobita Nobituta

Chaithain

ให้ผมเดา, ผมเดาว่าเอกอยากขึ้นมาเเทนที่ จึงต้องเลี่ยอขาเก้าอี้ ผจก.เมฆ
เเลเอกน่าจะเป็นผู้อยู่เบื้องหลัง

nongfriend

ฝีมือเอกแน่ๆเลย เพราะไปรู้ความลับอะไรมาเปล่านะ

Phoowadol

อีกละ ไอ้พี่เอก  ออกฤทธิ์ออกเดช อีกแล้วสิงานนี้  เล่นเรื่อยขาเก้าอี้ ผู้จัดการเลย....บอกตรงๆ ชักเกลียดหมอนี่เข้าใส้แล้วสิ....คนแบบนี้ ไม่น่าเข้าใกล้จริงๆ  ผมนึกไปไกลถึงตอน ฟ้าโดนเทไปแล้วเนี่ย  ถึงเวลานั้น นางคงน่าสงสารน่าดู.........
    อึม...ดูเหมือน ไรท์จะค่อยๆ จัดให้ สาวรีนเริ่มเข้ามามี บทบาท กับชีวิต นายบอย มากขึ้นนะเนี่ย...เดาว่า คงเอาไว้ ดามใจ นายบอย ในโอกาสอันใกล้นี้ใช่มั้ยครับ  เอ....รึว่าเราคิดไปเอง  ::Thinking::   ::Thinking::

rinrin