ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 1 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 25, 2020, 11:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

::Beggar::เมื่อความเหงา ทำให้เราโคจรมาพบกัน ฮิ้วววว

ว่าจะลุ้นก็คงอีกนานเลยสิครับ ตามไทม์ไลน์ของไรท์ แต่ไม่เป็นไร รีดเดอร์รอได้ อิอิ

jackalza

สาว ๆ เรื่องนี้เป็นสายรุกหนักกันหมดสินะ

onzoul

เฟรนด์โซน แต่เดี๋ยวนี้เฟรนด์โซนแบบลึกซึ้งก็มีให้เห็นเยอะนะ เพื่อนกันเอากันมันดี

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แฟนเก่าโทนทำงานที่บริษัทเจ๊หมิวเหรอ แล้วที่บอกให้ไปรับนี่ก็เพื่อให้น้องโทนได้ยอมรับความจริง และให้แฟนเก่าโทนรู้ว่าโทนสนิทกับเจ๊หมิวสินะ....อิอิ

9toulek

มันจะไม่โซนก็หลังจากที่กอดนี่แหละครับ
ระวังสิ้นสุดทางเพื่อน
แต่เพื่อนกันก็มันดี

unicrons

โทนเอ๋ยกับเหมียวเป็นไงต่อดีนะกลับจากทะเล

nowhereman

เหมียวมีใจ หรือแค่หาคนดูแลระหว่างนัทไม่อยู่เนี่ย แต่มาจบที่ friendzone งี้ไม่ไหวนา
ปล. พี่หมิวสุดยอด ได้ใจจริงๆ ชูป้ายไฟเลย

โหห เหมียวรุกเองเลยหรอเนี่ย สงสัยจะลืม friendzone ไปชั่วคราวแน่ๆ  เจ้เตยก็น่ารัก ส่วนป๋าคำนวนค่าใช้จ่ายให้สมเป็นผู้ใหญ่จริงๆ

kennet

ว่าแต่ว่าทำไม่พี่หมิวไปอยู่บริษัทนั้นได้

มันก็ต้องมีบ้างแหละที่คิดเข้าข้างตัวเองว่าคนโน้นนี้ที่เข้ามาคุยกับเราว่าเค้าจะชอบเรา

eternal6969

โดนขีดเส้นไว้เพราะตอนแรกเหมียวมีแฟนนี่แหละ มันเลยไม่ได้พัฒนาต่อ

พูดยากนะแบบนี้แต่ก็ทำอะไรไม่ได้