ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 1 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 25, 2020, 11:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

felomon02

เจ้หมิวนี่พยายามจะดึงสติ แต่คนมันดิ่งอยู่ก็คงไม่แปลกที่ใครพูดอะไรก็ไม่เข้าหูหรอก แต่เจ้ก็ดูแบบ คิดมาแล้ว ว่า สเตปต่อไปทำแบบนี้ๆแล้วจะดี คุณเหมียวนี่ก็ ทีแรกคิดว่ามาเต๊าะจริงจัง นี่เค้าแค่บริหารสเน่ห์หรอกหรือ

\เจ้เหมียวของขาด หาเนื้อเด็กหนุ่มประทังชีวิตหรอ 55555

naitoom

เพิ่งอกหักก็ต้องหาคนมาดามใจซิ จะหาเพื่อนมาทำใมจริงไม๊

pakooople

xijikoh

มันก็มักจะมีนะ เพื่อนที่ดีกับเราจนเราอยากจะเกินเลยคำว่าเพื่อนไป มาทีไรก็จะทำให้หัวใจหวั่นไหวตลอด

aey3699

คนอกหักยังดีกว่าคนที่เรารักถึง 2 คนจากไปแบบไม่วันกลับมาเจอกันได้อีกนะ เคยเป็นถึงขั้นอยากฆ่าตัวตายตามไปเลยนะ แต่ผู้ใหญ่ที่เคารพมากเตือนสติว่า ตายไปแล้วคิดว่าจะได้เจอพวกเขามั้ย แค่นั้นแหละหนีผู้คนขึ้นดอยเข้าป่าไปเลยครับ ประสบการณ์จริงมาแบ่งปันกัน โลกยังน่าอยู่อีกเยอะนะ