ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คู่กรรม ตอนที่ 2

เริ่มโดย samagetoii, กันยายน 26, 2020, 11:36:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uuuxxx

Sak2563

Punksmanonhell

donki

ได้ๆ ครับ ค่อยๆ ดำเนินไปเรื่อยๆ ก็ได้นะคร้บ อ่านแล้วเสียดายน้องเจนเหมือนกันครับ

7878

เสต็ปในรถ นึกว่าเป็นตัวเองเลย ฮ่า ๆ
เหมือนกันเปี๊ยบ
เริ่มจากจูบ แล้วก็เพิ่มดีกรี ความแรงไปเรื่อย ๆ จนจบ

จบเสร็จโดนด่าอีก

Jim Lord

น้องเจนนี่ จุดติดง่ายมากนะ อิๆ

Nostradamus

คู่กรรม ตอนนี้ คู่กำแล้ว แลกกันกำ แลกกันล้วง  ::Hunger::

sunnyman

ผู้เขียนวางจุดตัดของเรื่องไว้น่าสนใจมากครับ

prajuab masorn

kunkid

bronzehead

จะจบลงที่แค่ 2 คน หรือ มีเพิ่ม รอลุ้น

automilo

มีมารมาขัดความสุขแล้ว ว่าแต่จะแก้ปัญหายังไง

fourze22

ปากบอกว่าไม่ แต่การกระทำมันไม่ใช่เลยนี่หว่าาา

darkwriter

เจนร้อนแรงจริงๆ จุดติดง่าย ว่าแต่คนที่กำลังมาเป็นคุณลุงขายผลไม้รึปล่าวน้า

Zoso

สาวเจนนี่ ก็ร้อนแรงใช่เล่นนะครับเนี่ยย