ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeya (Abe Inori)] Yorunikieru By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, กันยายน 27, 2020, 12:47:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ หลังจบแพนโดร่าภาค2ไป เรามาคั่นเวลากันด้วยโดหนวดกันดีกว่า เป็นโดจากเกมpersona4 เรียกว่าหลายคนน่าจะรู้จัก เพราะมีเป็นเมะด้วย อาการมันจะเป็นยังไง ก็ไปรับชมรับฟังกันเลย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

นางคงไม่ติดใจหนวดตลอดไปหรอกนะ เพรระมันทำได้พร้อมกันหลายส่วน

ติดใจจนท้องกันเลยทีเดียว

MooOon

ใช่เรื่อง พาเสนอล 4 หรือป่าว เรียกเเบบนี้ป่าวผมลืม ที่พระเอกใส่เเว่น

เอาจริงๆในเกมมีมอนตัวนี้ด้วยหรอ ลืมเนื้อหาหมดละ เเต่ยอมรับสาวๆใน

เกมเเจ่มทุกคนจริงๆ จากที่ดู พระเอกคงโผ่ลมาก่อนจะจบละมั้ง เเต่สาวๆ

คงท้องโตกันหมดเเล้ว เดาเอานะ

-----------------------------------------------------

สรุปท้องกันเร็วจัง ผ่านเเค่เดือนเดียวนี่อะนะ ถ้าเปงผม เลือกโลกดีกว่า 555+

เพราะยังไงสาวๆก็ท้องหมดละ ถ้าช่วยโลกได้ ค่อยไปหา ผู้หญิงใหม่ละกัน

เอาเเบบไม่โลกสวยอะนะ ^^

พ่องง

น่าจะติดใจหนวดกันไปยาวๆ

หนึ่งเดือนผ่านไปกับใจที่แตกสลายของแฟนเก่า

แมงโก้ส้นตีน

ลากเพื่อนมากินทีละคน สุดท้ายเจ้าตัวก็คงโดนด้วยสินะ

::Evil::

naris1423

เจอหนวดจู่โจมพร้อมๆกันทุกจุดเสียว คงจะติดใจหนวดพวกนี้แน่ๆ

ติดใจหนวดจนท้องเลย แฟนเก่าจะทำหน้ายังไงนะ

niceanglev

สุดท้ายก็โดนกันจนหมด นางเอกยังซิงอะไม่น่าเชื่อเลย

edit โดนกันทั่วหน้าจนท้องกันหมดเลย

gfthebc

อยาก​รู้​เลย​ครับ​ว่า​จะ​รอด​จาก​เหตุการณ์​อย่างนี้​ได้​ยังไง​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ท่าทาง​จะ​เป็น​เรื่อง​ยาว​สิ​นะครับ​ สุดท้าย​ไม่​รอด​แถม​ทำให้​ท้อง​ทุก​คน​เลย​

bigboy001

::Thinking::  เหตุการณ์ต่อไป ก็น่าจะเหล่าบรรดานักเรียนโดน หนวดยุบยับจัดหนักจนบานเป็นจานข้าวไม่ก็ ท้องคลอดปีศาจตัวใหม่ๆออกมาหรือเปล่านะ.. ::Thinking::

EDIT โหววมีการให้เลือกโลกกับผญ. ซะด้วย เลือกผญ.ซิจะยากอะไร 555+

aVesta

สาวๆโดนหนวดทุกคนเลยแฮะ แถมไม่ยอมปล่อยเลยสักคน

ท้องกันหมดเลยแฮะ แถมให้เลือกชอยแบบตัดสินใจยากด้วยน่ะนั้น แต่จะช่วยได้จริงๆหรอ 55

mrsilver

สาวเจอหนวดๆเล่นแบบนี้น่าจะท้องกันทุกคนดูจากสภาพแล้ว

สุดท้ายติดใจออกกันมาไม่ได้ท้องกันหมดพระเอกเห็นนี้หน้าเสียเลย ::HoHo::

thelegendary29

สาวไปเจอหนวดอีกแล้ว ไม่เคยเล่นp4 เลยไม่รู้เรื่องเท่าไร

paradisex03

artboy410

ใจสู้ แต่ร่างกายชอบ

ใจสู้ไม่ไหวเห็นเพื่อนมีความสุขต้องแจมด้วย

bp7860

แรกๆจะเกลียด หลังๆชอบติดใจทุกคนตามสภาพ