ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 34 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2020, 09:05:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

กินเจ้าหญิงน้ำแข็งต่อเลยครับผม

โห งานนี้คืนนี้ มี 5คน ร้องลั่นห้องแน่ๆเล้ย

ppongkoyy

pddy2545

ถ้าเป็นแฟนกับเหมียวตอนนี้น ก็คงไม่ได้กับ 3 สาวตอนนี้

แล้วถ้าไปธุระกับพี่เตย แล้วเมื่อไหร่จะได้ไปเที่ยวกับอีกสองสาวล่ะครับ มีคิวเรียงกันยาวๆเลย

.....แต่ก่อนอื่นต้องเคลียร์กับเจ๊หมิวให้จบก่อน

John Snoww

3ดาวมาเเล้ว เจ้หมิวมาเเล้ว รอเจ้เตยอยู่นะครับ จะมีโอกาสไหมนะ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เจ้าหญิงน้ำแข็งมาแล้ว มาพร้อมกับความปั่นป่วนชวนปวดหัว อีกเดี๋ยวน้องแก้มคงตามมา คราวนี้มาพร้อมกันทั้ง3สาวเลย คงจะปวดหัวพิลึกนะขอรับ อิอิอิ

vongola9th

ต้องถวายงานเจ้าหญิงน้ำแข็งแล้วครับท่านโทนแต่เก็บแรงไว้ให้นางมารน้อยด้วยนะครับเผื่อจะมา

แล้วจะได้จัดแก้มไหมเนี่ย เจ้หมิวมาแต่ว่าเจ้หมิวใจดีคงไม่มีไรมั่งครับ 555

chanky2007

อย่าถามว่าเหตุใด ทำไมต้องเจอกัน
แค่น้องน้ำแข็งไม่หาเรื่องก็ดีแล้ว

ช่วงนั้นน่าจะเจอไปหลายแบบ สาวๆ แต่ละคนต่างรสต่างอารมณ์กันจริงๆ

ขอบคุณครับ

โดนเม้นต์หน้ากระดานสปอยล์เลยต้องเปิดไปอ่านตอนจบก่อนเลย
ตอนหน้ามีเฮ้ แน่นอน ในห้องมีสามสาว หน้าห้องมีเจ๊หมิว ใครจะเริ่มก่อน
คิดว่าดี ก็ทำไป