ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohzai] Innocent Incest อินเซสบริสุทธิ์(ถึงผิดแต่ก็ยังรัก)ตอนที่ 2 [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 28, 2020, 06:19:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

น่า​จะ​เป็น​พี่​น้อง​มี​อะไร​กัน​มา​ตั้งแต่​รุ่น​พ่อ​รุ่น​อา​แล้ว​ละ​มั้งครับ​ ได้​กลาย​เป็น​ครอบครัว​สุขสันต์​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ คุณ​อา​เป็น​แม่​แท้​ๆ​จริงๆ​ด้วย​ครับ​ ต่อไป​พ่อ​ต้อง​จับ​คู่​กับ​ลูก​สาว​แน่ๆ​เลย​ครับ​

Peter Taowating

โห  บ้านนี้ช่างสับสนจริงๆเลย  คุณอานี่โดนทั้งหลาน และพ่อหลานเรย  ส่วนหลานก็มากินกันเองอีก  ::Doubt::

โห เป็นพ่อแม่พี่น้องกันอีก อันนี้ surprise สุดๆ  ไอ้หนุ่มดันพลาดไปรักและฟาดแม่ตัวเอง  แถมน้องสาวก็มารักพี่ชายอีก  สับสนวุ่นวายน่าดูเลยครอบครัวนี้ สุดท้ายน่าจะอยู่กันแบบ 2X2 แน่เลย ::Sobad::

pandanous

อาโดนใครเล่นกันแน่ ทั้งในห้องนอกห้อง งี้น่าจะมารวม 4 P นะ
Edit สรุปน้องมันรู้ทุกอย่าง ว่าแต่ ทั้งน้องก็ชอบแม่ก็ชอบ ใครจะได้ไปกันแน่

virussand

รู้สึกว่าแค่หลานคนเดียวนะเนี่ย น้ามาแอบดูด้วยสงสัยต้องจัดสวิงกิ้งซะแล้ว

edit : นึกว่าจะแนวใสๆที่ไหนได้อย่างปวดตับเลย คนเขียนสุดๆไปเลย สงสัยจะสลับกันเย.ให้วุ้นครอบครัวสุขสรรค์ของแท้

asdw

น้องกับพี่ดีอย่างนี้เอง แล้วอีกคู่ล่ะ
สรุป คือ เป็นโดยสายเลือดหรือครับ ตั้งแต่รุ่น พ่อ แม่เลย

opzakong

เอ... ตอน 1 ล็อคด้วยสาเหตุอะไรเหรอครับ ผมอ่านไม่ได้ T^T หรือว่าภาพเสียครับ

::Orz::

FFXCY

นี่เขาเอากันผนังห้องดันมาบางตอนจบหรือนี่
ได้กันวนๆไป

เริ่มอ่านจากตอนสามมันไม่ต่อเนื่องเลยแต่ตอนแรกมันไปเม้นท์อ่านไม่ได้แล้ว เอื้อ

japon

เกรงว่าจะพัลวันกันไปหมด ว่าจริงๆแล้วพระเอกเกิดจากพ่อกับอา  อาอาจจะเป็นแม่ของพระเอกก็ได้
แล้วพระเอกจะซั่มกับน้องแท้ๆตัวเอง  555

Poorea

เรื่องมันเยอะจังบ้านนี้
ใมรุ้สึกจะจบสวย ตอนสุดท้ายมีบอกเชื่อพ่อแรงด้วย

BlackSkuLL

ผมว่าก็จบแบบมั่วกันหมดสงสัย เผลอๆพระเอกมันลูกอารึเปล่า
.
นั่นไงว่าแล้ว สุดท้ายได้กันหมดผมว่า

Neng Balltor

::Hunger::ใหนบอกพ่อหลับ และใครหว่า มีสวิงแน่ๆแบบนี้

Edit มีหักมุมด้วย กลายเป็นเล่นสายเลือดเดียวกันซะแหนะ

13igboss

คนที่ล้วงคุณอาอยู่น่าจะเป็นพ่อของพระเอกรึป่าว จะมีตอน 4 คนพร้อมกันมั้ยน้า