ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohzai]Innocent Incest อินเซสบริสุทธิ์(ความรักหรือความใคร่)ตอนที่ 1 [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 30, 2020, 06:41:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

ถ้าเกิดท้องกับแม่ตัวเองขึ้นมานี่นะ เรียกกันไม่ถูกแน่ๆ
ถ้ากับรันจังอันนี้โอเค วัยเดียวกัน
เรื่องดำเนินไวดีเหมือนกัน ตอนหน้าก็จบสมบูรณ์แล้วสินะ
ป.ล. ตอนที่แล้วกับตอนนี้มัน timeline เดียวกันใช่มั้ยเนี่ย แค่ย้ายสถานที่

Minibar

japon

จากที่รู้ความจริงกันทั้งคู่แล้ว...ก็ห้ามใจไม่อยู่ สงสัยเคนตะจะเหมาทั้งบ้านแทนพ่อแน่นอน

panzeus

BlackSkuLL

คุณ​อารู้ทั้งรู้ยังทำซึน แหม่
======
สุดท้ายพระเอกมันจะทะเลาะ​กับพ่อไหมเนี่ย

gfthebc

ต่าง​คน​ต่าง​ทำเป็น​ปิด​บัง​เรื่อง​ที่​รู้​ความจริง​อยู่​แล้ว​ว่าใคร​เป็น​ใคร​ ตอนนี้​ได้​สาน​สัมพันธ์​อีก​ครั้ง​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ ไม่​น่า​จะ​หักห้ามใจ​ได้​

xjohn

ดูแล้ว น่าจะทั้งลูก ทั้งพี่ชาย คงรับหมด ต้องตามดูต่อ
พอดูจบตอน 1 มีน้องสาวด้วย แต่ตอนนี้ ได้แม่ไปแล้ว

13igboss

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้ สุดท้ายจะมีเฉลยให้แม่รู้ความลับนี้มั้ย หรือ จะได้น้องสาวเป็นเมียเพิ่มอีกคน

wazzup25

โห จะจบยังไงนึกไม่ออกจริงๆครับ

สงสัยฉากสุดท้ายน่าจะบรรเลงกันหมดทั้ง4คน

jarabaman

ครอบครัวนี้นี่วุ่นชุลมันกันเละเทะเลยนะครับเนี่ย ขนาดรู้ว่าเป็นแม่ก็ยังไม่สน 5555

ครั้งเดียวไม่มีจริงครับ ตอนเที่ยวหมอนวดผมก็พูดแบบนั้น 5555

TZONE

takeyourtime

ลายเส้นน้องสาวหน้าแรกเหมือนจะเด็กลงกว่าภาคที่แล้วหรือเปล่า?