ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากใจผู้แต่ง "เกมรักภารโรงเฒ่า" มีอะไรอยากพูดครับ

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 02:32:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koike2869

Adriano

อยากรู้ว่าร้อนแรงเพราะเนื้อเรื่อง หรือแค่เพราะความขี้สงสัยของคน ลองเลิกซ่อนเนื้อหาดูครับ    ::DookDig::

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: Adriano เมื่อ กรกฎาคม 10, 2017, 01:22:30 หลังเที่ยง
อยากรู้ว่าร้อนแรงเพราะเนื้อเรื่อง หรือแค่เพราะความขี้สงสัยของคน ลองเลิกซ่อนเนื้อหาดูครับ    ::DookDig::

555... @adriano ... I am sooo happy to see you paid us a visit...
I am waiting for your work of art na ja ... Hope you will have time soon...
Miss you work ...!!!
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

dikky

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ผมเป็นคนนึงที่ติดตามอ่านผลงานของท่านอยู่ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

KingKiKi

ขาวดำ

เนื้อเรื่องท่านละเมียดละไมจริงๆครับ ผมขอเป็นกำลังใจให้เลยครับ ชอบมากกกก ^^
มันก็ไม่แน่

therasak

เป็นหนึ่งเรื่องที่อ่านแล้วไม่สะดุดทั้งภาษา โครงเรื่อง ที่มาที่ไปของตัวละครแต่ละตัว การเดินเรื่องที่บทจะช้าก็ต้องช้า บทจะเร็วก็กระชับฉับไว เป็นงานระดับดีเยี่ยมชิ้นหนึ่งในบอร์ดครับ

Phoowadol

แต่งได้ดีมากเลยครับติดตามทุกตอนช่วงอีโรติคมีอะไรให้ลุ้นตลอดสอดแทรกดราม่าก็เนียนผมว่าเรื่องต่อไปคงได้อ่านเพลินอีกแน่ๆ ว่าแต่ว่าคุณหมอสาวจะมีบทเลิฟซีนอีกหรือเปล่าลุ้นตามอยู่นะครับ

DidoS

ชอบมากครับเรื่องนี้ เนื้อเรื่องสนุกมาก ฉากวาบหวิวบรรยายได้อารมณ์มาก