ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 10

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 02, 2020, 07:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tri Angle

น้องฟ้าคนสวย  เริ่มติดใจนายเอกผู้แสนร้ายกาจซะแล้ว  สงสารบอยจังครับ  แต่อีกไม่นาน จะเป็นวันที่เอกต้องกระอักเลือด จากการล้างแค้นของบอย  ติดตามครับ  ขอบคุณครับ

ningnong007

แบบนี้ยาหมดผมว่าแม่วก้สวมเขาอยุ่ดี พระเอกไม่ควรเอาทำเมีย แต่เอกแม่งเหี้ยจริง

Man_On_The_Moon

nulongya

พี่เอกจะให้รางวัลแต่ไม่รู้ว่ามันจะไปลงที่ใคร บอยหรือฟ้า

genoside

บอยนัดหาอะไรกินไม่ได้ แต่สงสัยเอกจะไปเยี่ยมที่ห้องนะ

คิดแล้วสยองเลย

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

aiekuy

รอดูรางวัลจากนายเอกเลย จะมอบอะไรให้ แต่คิดว่าไม่น่าจะใช่เรื่องดี

samajidto

กลับไปให้พี่เอกจัดอีกแล้วฟ้าทำให้บอยดูโง่ไปเลย

chapter11

กับบอยไม่ยอมไปกินข้าวด้วย แต่ถ้าพี่เอกขอนี่สงสัยรีบตอบรับทันที ท่าทางจะติดใจพี่เอกแล้วละน้องฟ้า
สงสารบอยจังครับ แอบหวังให้บอยได้ตาสว่างสักทีครับ

pssbr

ดูแล้วฟ้าคงหนีพี่เอกไม่พ้น บอยคงต้องเสียแฟนแน่ๆ

BłäčkMäñ_60

ออกไปเลยฟ้า ออกไปทั้งทั้รุว่าจะได้กินอย่างอื่นแทนข้าว แถมกินแล้วไม่อิ่มยิ่งเหนื่อยมากกว่าเดิมอีกด้วย

santosan

::JubuJubu::จัดการกับเจ้าเอกซะน้องบอยแล้วเอาน้องฟ้ากลับคืนมาเหมือนเดิมหรือว่าจะปล่อยน้องฟ้าไปก็ได้เพราะตอนนี้เฟะแล้ว

nar007

น้องฟ้าหลงพี่เอกซะแล้ว ไม่ทันเล่เหลี่ยมเลย
สงสารพระเอกนี่ซิ

Monit Chon

freedom