ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 10

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 02, 2020, 07:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LoveU2017

Nal

gusjung111

เพิ่มเติมจากเนื้อหาอันเก่าน่าติดตามว่าจะเป็นแบบไหน

Benesic

::Hmmm:: ใกล้ถึงจุด ฟ้าถึงจุดเปลี่ยนแล้วมั้งครับ เลือกอะไรดี

oshiris

เหมือนน้องฟ้าจะเริ่มปันใจให้เอกเเล้วหรือป่าว มียอมให้ชวนไปเที่ยว(อย่างเดียว?)ด้วย สงสัยจะติดใจลีลาเอกซะเเล้ว

John ac

จรัญ บุญชู

เมื่อไหร่บอยจะรู้ความจริงเสียที...อย่ากลับไปนะ...ปล่อยเขาไปตามทางเถอะ

Mr. Charin

ฟ้าไปกับพี่เอกเมื่อไหร่มีมันเมื่อนั้น ซึ้งฟ้าก็คงชอบเหมือนกันนะ

bakuryuo

สนับสนุนเต็มที่นะครับ เขียนให้จบนะครับ จะรออ่านอย่างใจจดใจจ่อเลยทีเดียว รอบอยเอาคืนอย่างสาสม

than.ya

เอกเน้คนละชั้นกะบอยจิงๆ แบบเน้โดนกินรวบแน่ๆ  ::Waiting:: ::Waiting::

XYZ

น้องฟ้าตอนแรกเหมือนจะดีนะ แต่ตอนนี้ท่าทางจะหลุดละ

อยากให้บอยเอาคืนพี่เอกบ้างครับ 555

zidane123