ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่ายากกับเรา แต่ง่ายกับคนใหม่ ??

เริ่มโดย Tanaka Tanaka, ธันวาคม 08, 2021, 09:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanaka Tanaka

บางคู่คบกันมานานไม่เคยมีอะไรกัน แต่พอเลิกราไปคบกับคนใหม่ แป๊ปเดียวก็ขึ้นคอนโดกันแล้ว

(พวกเพื่อนๆสาย NTR ก็จะแซวว่า สงสัยแอบกินกันก่อนจะเลิกกับคนเก่าแล้ว แต่เราจะมองกลางๆไม่คิดอกุศลแบบนั้นนะ)

มันเป็นเพราะอะไรกันเหรอครับ ?

buja

เขาอาจจะไม่ชอบเราจริงจังหรือเปล่าครับ แล้วไปเจอคนที่ถูกใจกว่า หาใหม่ครับ

Mubin9999

เข้าไม่ถูกทางครับ คบกันก็หวังจะไปหาความสุขกันครับ แต่เข้าไม่ถูกช่อง สาวเจ้าก็เลยไม่ยอมเปิดกระโปรงให้ครับ คนใหม่ถูกใจเข้าถูกทางอะไรๆก็เลยดูเหมือนง่ายครับ

asdf4321

เราแค่คนไม่ใช่คบแค่คั่นเวลา แต่ไม่กล้าบอกเลิกเรื่องเลยค้างคา แต่คนใหม่มาพร้อมกับคำว่าใช่ ว่าแต่มันเป็นอดีตไปแล้วปล่อยเขาไปเถอะอย่าไปเปรียบเทียบให้เสียเวลา 
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย