ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบงานเขียนแบบไหนกันบ้าง

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 06, 2020, 09:16:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

ตามหัวข้อเลยครับ  ผมอยากรู้ว่าสมาชิกเว็บชอบแนวไหนกัน  มากน้อยแค่ไหน  ส่วนตัวผมชอบ NTR แต่ไม่ชอบให้พระเอกเป็นคนแพ้  กับชอบแนว impreegnate แนวตั้งท้อง  อะไรประมาณนี้แหละครับ  อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบกันแบบไหนบ้าง

ถ้าใครสนใจก็เข้าไปร่วมกิจกรรมตอบคำถามที่เพจได้นะครับ  มีของรางวัลแจกด้วยนะเออ ::Thankyou:: ::Thankyou::

st23652

NTR  ก็ชอบ ไม่ชอบที่พระเอกโง้เกินไป  แนวแนวครอบครัว ก็ชอบ แต่ เเม่ลูกนี่ไม่ไหวจริงๆ 
แนวรักโรแมนติก ชอบนะครับเรื่อยๆ  
จริงๆก็ชอบทุกแนว แต่เรื่องที่ ฮาร์ดคอร์ มากไปก็อ่านไม่ไหวจริงๆครับ

nato87

แนวรักต่างวัย ชายแก่กับหญิงสาว อะไรประมาณนี้ครับ ไม่ค่อยชอบพระเอกนางเอกรุ่นเดียวกันเท่าไร ประหลาดไหม?

แล้วชายแก่ต้องต่ำต้อยกว่าผู้หญิงทั้งสถานะภาพทางสังคม การศึกษา ด้วยนะ ถึงจะฟินน์  ::GiveMe::
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

declangombley

เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

chilypig01

Ntr เรื่องไหนเด็ดๆบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ

VanessaStratos

ชอบแนวเดียวกันเลยครับ
NTR แบบที่พระเอกไปแย่งมากับ Impregnation เอาจนกว่าจะท้องเนี่ย แนว Incst ก็ได้อยู่นะ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ชอบแบบแนวสาวใหญ่  ผู้หญิงอายุมากกว่าผู้ชายหลายๆปี  แนวความสัมพันธ์ต้องห้ามของคนในครอบครัว  แม่กับลูกชาย  หลานชายกับป้า  หลานชายกับน้า  หลานชายกับอา  นักเรียนชายกับครูสาว  เจ้านายสาวกับลูกน้องผู้ชาย

joker socool

ขอบคุณมากๆเลยครับกับคอมเม้น  ตอนนี้ตันๆไม่รู้จะเขียนอะไรเลยมาหาข้อมูล  แบบนี้เดี๋ยวจะได้เอาไปลองกับเรื่องที่เขียนดูเผื่อจะดีขึ้น ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

hiromi39

แนวตั้งท้องก็น่าสนใจครับ ส่วนใหญ่เคยเห็นแบบตอนเดียวจบ อยากอ่านแบบหลายๆ ตอนครับเช่นนางเอกท้องแต่ยังร่าน อะไรประมาณนี้มั้ง

honminn

ชอบแนวคุณหนู กับกรรมกร คนขับรถ หรือคนชั้นต่ำ อะไรประมาณนี้อะครับ จะเดี่ยวๆ หรือ โดนรุมก็ได้หมดครับ เป็นเรื่องยาวๆ แตกใน ตั้งท้อง