ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

PHANTOM มฤตยูลวงร่าง | ตอนที่ 1 'ห้ามไว้ใจใคร' (Discontinued)

เริ่มโดย declangombley, ตุลาคม 07, 2020, 07:12:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

สงสัยจัง หมอพิมพ์ขะโดนมั๊ย ถ้าโดนจะโดนใคร

BłäčkMäñ_60

จะเหลือคนที่รอดจิงๆกี่คนกันนะ แล้วพวกพระเอกนี่จะโดนสอยรึเปล่า

artherox

ชอบคับชอบ ไซไฟลึกลับ แต่กลัวว่าจะกลายเป็นปรสิตกันหมดจริงๆ

Ordinaryman

แนว ไซไฟ ไม่พบบ่อยนัก. ปูเรื่องได้น่าสนใจ คาดว่าฉากเร้าใจน่าจะไม่แพ้กัน นะครับ

RattanaKi

สนุกดีนะครับ แปลกแหวกแนวดี แต่ไม่แน่ใจใครเป็นพระเอก

Coleman

ลึกลับซับซ้อน​ซ่อน​เงี่ยน​น่าดูเลยครั​บ

txxt30

ธีร์จะรอดจากการตกเป็นพวกปรสิตหรือไม่นะ

bloodstorm

มาแนวใหม่แอคชั่นไซไฟ แค่เริ่มเรื่องก้อสนุกละคับ ได้ลุ้นตลอดแน่นอน ใครจะเสร็จเอเลี่ยนก่อนกัน

57130246.

เรื่องแนวใหม่ ชอบมากกกกกก สนุกมากจริงๆอยากอ่านจนจบเลย

jinakubb

alasangel

ZeldaZ

แนวนี้น่าสนใจมากครับ หรือฮันนี่เป็นตัวร้ายปลอมมา ::Evil::

forzakhan

TempZ

นี่มัน among us เวอร์ชั่นจับคู่!

พล็อต​น่าติดตามมาก ๆ ครับ