ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ลูกข่มขืนแม่ (Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 25, 2021, 04:22:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
****โดย  : นิรนาม(ไม่ทราบชื่อผู้ประพันธ์)

ตอนนั้นผมอายุ ๑๕  ปี เรียนอยู่ปวช.ปี ๑  วันนั้นผมไปกินเหล้ากับเพื่อน ๆ จนถึงประมานตี ๒ ผมกลับบ้านมาคืนนั้นพ่อไปงานแต่งงานญาติที่ จ.เลย  ส่วนแม่อยู่บ้านคนเดียว  ที่จริงแล้วผมกับแม่ไม่ค่อยสนิทกันนักเพราะผมอยู่กับป้ามาตั้งแต่เด็ก  แม่อายุ ๔๒ แล้ว  แต่ยังดูสวย หุ่นดี ผิวขาว นมใหญ่  คืนนั้นกับถึงบ้านแม่ยังไม่นอน  แม่ถามว่าไปไหนมาผมบอกแม่ไปว่าไปกินเหล้ามา  พอพูดจบผมก็เดินไปอาบน้ำเพื่อจะได้นอนเพราะว่าเมาและง่วงมาก

พออาบน้ำเสร็จผมก็นุ่งผ้าขนหนูออกมาและเดินเข้าห้องนอน ผมนอนเล่นได้สักพักก็ได้ยินเสียงแม่อาบน้ำ เป็นเพราะความเมาบวกกับความเงี่ยนของผมมั้ง อยู่ ๆความคิดของผมมันคิดว่าจะไปแอบดูแม่อาบน้ำ   ผมเดินไปถึงหน้าห้องน้ำเห็นไฟส่องมาจากห้องน้ำตามรอยตะปูเก่าที่ดึงออกผมแอบมองดูครั้งแรกผมถึงกับตาค้าง สภาพแม่ผมเปลือยเปล่าเรือนร่างอวบอิ่มผิวขาวนมตั้งเต้าหัวนมสีน้ำตาลแดงๆสวยมาก ๆ สวยกว่าที่ผมเคยเจอมาทุกคน บอกตรง ๆ ผมชักว่าวจนน้ำแตกไป ๑ ทีแล้ว

พอแม่อาบน้ำเสร็จผมแกล้งเดินเข้าไปหาของกินในครัวแม่ถามมาว่ายังไม่หลับอีกหรอลูก ผมบอกว่าครับแม่ผมนอนไม่หลับ แม่เลยพูดกลับมาว่าแม่ก็นอนไม่หลับเหมือนกันแม่ไปแต่งตัวก่อนนะลูกเดี๋ยวมานั่งคุยเป็นเพื่อน.  ผมเลยบอกว่าครับแม่ พอแม่เดินไปแต่งตัวในห้อง ผมจึงค่อย ๆ เดินตามแม่ไปเพื่อไปแอบดูอีกสักที แม่เดินเข้าห้องแต่ไม่ได้ปิดประตูเพราะแม่คงคิดว่าผมคงจะไม่คิดทำแบบนั้น ผมแอบดูแม่ทาแป้งแต่งตัวสบาย ๆ แค่ชุดคลุมนอนแบบกระโปรง ๓ ส่วนแต่แม่ไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน พอแต่งตัวเสร็จแม่กำลังจะไปนั่งกับผมในห้องรับแขก พอแม่หันมาแม่ถึงกับตกใจหน้าเสียเพราะเห็นว่าผมมายืนอยู่ที่หน้าห้อง

แม่ถามว่าลูกมาทำไมแล้วมาตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมเหมือนคนขาดสติผมเดินเข้าไปหาแม่ในห้องแล้วผลักแม่ลงนอนที่เตียงนอนของแม่ แม่ดิ้นหนีสุดชีวิตแต่ผมกดแม่ไว้เต็มแรง  เราต่อต้านกันสักพักแม่เริ่มหมดแรงเพราะผมเป็นคนรูปร่างสูงใหญ่กว่าวัย แม่ร้องไห้แล้วบอกผมว่าแม่ไม่คิดเลยว่าลูกจะกล้าทำแบบนี้กับแม่  ผมเลยบอกแม่ว่าผมขาดหีมานานแล้วผมอยากมาก ๆ  ผมขอเย็ดแม่นะครับแม่สงสารผมนะ ผมอ้อนขอแม่แต่แม่ไม่ยอม  ผมเลยตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน   

ผมเริ่มข่มขืนแม่ตัวเอง โดยผมไซ้ไปที่ซอกคอของแม่ แล้วเลื่อนลงมาดูดที่เต้านมขาวผ่อง ดูดไปที่หัวนมสีแดงเข้มสลับกันไปมาทั้งสองเต้าโดยใช้ลิ้นวนไปมาสลับกันจนมีเสียวจ๊วบๆๆๆ    แม่เริ่มครางเบาๆดังซี้ดซ้าดๆๆๆ ผมเลื่อนลงมาจูบเลียที่หน้าท้องแม่เบาๆ แล้วเลื่อนลงไปที่เนินหี  ขนหมอยของแม่ดกดำมากจนปิดร่องหีจนมิดซึ่งมันกระตุ้นความเงี่ยนผมอย่างมาก ผมใช้ลิ้นฉกเลียไปที่ร่องหีกับเม็ดแตดเบาๆแล้วเร่งให้แรงขึ้นเรื่อยๆ

แม่เริ่มร้องครางดังขึ้นเรื่อยๆ ซี้ดซ้าดๆๆๆ โอ้วอ้าวๆๆๆๆ ด้วยความเงี่ยน  แม่ยอมให้ทำไม่ขัดขืนแล้วและความลืมตัวด้วยดัง   "โอ๊ยเสียวหีจังเลย ลูกจ๋า โอ๊ย!!! มันดีจัง   ตั้งแต่โดนเย็ดมาผัวไม่เคยเลียหีให้เมียเลย  โอ๊ย!!!เพิ่งเลียให้ครั้งแรกเสียวหีมาก" ผมเลยเพิ่งรู้ว่าพ่อไม่เคยเลียหีให้แม่  ผมสังเกตว่ามีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาจากหีของแม่ ควยผมเริ่มแข็งได้ที่พอดี   ผมลองเอาควยไปจ่อที่ปากแม่     แม่ก็คงเงี่ยนเต็มที่แม่จึงเอาปากดูดอมควยให้ผมไปมา ผมยอมรับว่าไม่เคยเสียวควยแบบนี้มาก่อนเลยมันเสียวมากกว่าทุกครั้งที่เคยเที่ยวกะหรี่ซะอีก  ผมก็ฝืนไว้ไม่ไหวต้องร้องครางออกไปดัง โอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ

ผมถอนควยจากปากของแม่แล้วมาเลียที่หีของแม่อีกครั้ง แม่ร้องครางดัง โอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ ซี้ดซ้าดๆๆๆอีกครั้ง หีแม่มีน้ำไหลเยิ้มแฉะไปหมด ผมก็เลยเอาควยทิ่มหีแม่อย่างแรง แม่ร้องสะดุ้งดังโอ๊ย ผมเองก็รู้สึกเสียวควยอย่างมาก  ผมเสียวควยอย่างมาก แต่ก็โยกเสียบกระแทกสลับกับดูดนมแม่สลับกันไปมาทั้งสองเต้า แม่เริ่มครางเสียงดังมากขึ้นดัง โอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ 

ผมจึงบอกกับแม่ว่าอยากเอาในท่ากวางเหลียวหลัง  ผมกระแทกแม่อย่างไม่ยั้งอยู่นานจนรู้สึกว่าหีของแม่ตอดควยดังตุ๊บๆๆๆ แม่ก็คงเสียวหีสุดๆร้องครวญครางโอ้วอ้าวๆๆๆๆ ซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆๆ พลั้งปากอุทานว่า "โอ๊ยผัวจ๋ากระแทกหีเมียดังๆเลย  เมียไม่โดนเย็ดมาหลายปีแล้ว โอ๊ย!!!! โอ๊ย!!!! ผัวจ๋า โอ๊ย!!!! ลูกจ๋าเย็ดมันจริงๆ"   น้ำจะออกแล้ว แล้วน้ำเงี่ยนผมก็แตกล้นทะลักเข้าไปในรูหีของแม่จนขาวโพลนเปียกแฉะ ล้นจากรูหี 

เรานอนพักจนหายเหนื่อยสักครู่ก็มาปรับความเข้าใจต่อกัน  พอผมขอโทษแม่แม่ก็ทำหน้ายิ้มๆเล่นหูเล่นตาปนความเงี่ยน  แล้วบอกว่าให้อภัยผมที่รู้ว่าก็มีความเงี่ยน  แม่ก็ยอมรับว่าแกก็เงี่ยนเหมือนกันเพราะไม่ได้โดนพ่อเย็ดมานานแล้ว  พอพูดจบ ผมที่ควยเริ่มแข็งขึ้นมาอีกด้วยความเงี่ยน   ก็เอาปากประกบปากแม่แลกลิ้นอย่างดูดดื่ม ก้มลงไปดูดนมสลับไปมา   แม่ไม่ห้ามผม  ปล่อยให้ผมดูดนมเลียหีต่อไปอย่างเมามัน   แม้ว่าแม่จะได้ระบายความเงี่ยนมาครั้งหนึ่ง   แต่แม่ก็เริ่มมีอารมณ์เงี่ยนอีกครั้งแม้ไม่มากเท่าครั้งแรก    คราวนี้แม่ใช้ปากช่วยอมควยให้ผมอีกครั้ง  แล้วมาใช้ปากช่วยกันดูดควยเลียหีในท่าหกเก้า  พอได้ที่แล้วแม่ก็เย็ดกับผมในท่าควบม้า    โดยแม่ขึ้นคร่อมอยู่ข้างบนตัวผมแล้วหล่อนโยกตัวอยู่สักพัก  ทั้งแม่และผมต่างเสียวซ่าน   

สักพักผมเกิดความคิดพิเรนทร์อยากจะลองเย็ดตูดแม่ดู   แม่เองก็คงเงี่ยนอยากลองดูเหมือนกันเลยเอาวาสลีนมาทาที่ควยผมกับตูดแกจนชุ่ม  แล้วผมก็ลองทิ่มเข้าไปในรูตูด  แม้ว่ามันจะเข้ายากแต่พอลองเย็ดกระเด้าดูแล้วมันรู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูกอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนแถมตอนเย็ดผมก็เอานิ้วเขี่ยหีเขี่ยแตดไปด้วย    แม่ครางเสียงดังด้วยความเสียวดังซี๊ดซาดๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆอีกครั้ง  แล้วบอกว่าแม่จะเสร็จแล้ว ผมที่กำลังเสียวควยเต็มที่ก็บอกว่า "โอ๊ย!!!! แม่ครับ น้ำผมก็จะแตกเหมือนกัน" พร้อมกับควยเขาก็พ่นน้ำควยข้นขาวเอ่อล้นเข้าไปในรูตูดจนเยิ้มออกมานอกรู 

หลังจากนั้น  แม่กับผมก็หาโอกาสแอบเย็ดกันมาตลอดที่มีโอกาส  บางทีก็แอบไปเย็ดกันนอกบ้านเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง เช่น ตามเถียงนา กระท่อมร้างชายทุ่ง ต่อมาทั้งผมกับแม่ก็อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศมาลองแบบสวิงกิ้งแบบลงแขกเซ็กซ์หมู่แบบในหนังเอ๊กซ์ดูบ้าง  ก็เลยมีเป็นประจำที่ผมจะพาแม่ไปในวงเหล้าของเพื่อนฝูงที่สนิทกัน  ให้พวกมันรุมเย็ดลงแขกแม่แบบดุเดือดแบบหนังเอ๊กซ์ที่เย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  บางทีแม่ก็โดนเย็ดเป็นสิบคนแต่มากที่สุดก็เคยถึงสี่สิบคนคือเพื่อนผมเกือบทั้งห้องยกเว้นคนที่เป็นตุ๊ดสองสามคน  จนแม่กลายเป็นนางบำเรอประจำแก๊งค์ผมไปอีกหลายปีซึ่งแม่ก็รับไหว  เพราะจริงๆทั้งแกทั้งผมก็ตื่นเต้นไปด้วย  ก็พ่อดันไม่เย็ดแกมานานแล้วนี่ครับแกก็เลยไม่ง้อแถมติดใจควยหนุ่มๆที่มันใหญ่ๆแข็งๆด้วย!!!!!!

ppherbalife

ชื่อเรื่องเหมือนช่วยใครอีกคนข่มขืนแม่เลย งงๆ