ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2020, 06:14:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongkan

ผมว่าเพื่อนผญ.อาจจะชอบพระเอกก็ได้นะแบบชอบของแปลกไรงี้55555

TZONE

อยู่ฟรีแบบนี้ จัดเลยดีไหมพ่อหนุ่ม

Edit: ดูไปแล้ว เธอมีแผน หนือ แค่อิจฉา กันนะ

jarabaman

โอโหแม่สาวน้อย ปากแซ่บจริงๆให้ตายเถอะ แม่ถึงกับไปไม่เป็นเลย 555

เหมือนเพื่อนจะสนุกกับการแกล้งพระเอกนะครับเนี่ย

patipat100

เนื้อเรื่องซับซ้อนจริง อย่าบอกนะว่าเปนครูประจำชั้นด้วย

ผญ. โครตแสบ วางแผนขั้นสุด

Arty69

คงต้องโดนคุณครูคุณแม่ทำโทษแน่ๆ เลย  ::Doubt::

เพื่อนสาวจัดให้ น่าลุ้นจริงๆ  ::Thinking::

NaaP

แม่เลี้ยงสุด sexy ปะทะเพื่อนสาวล่าแต้ม กวาดให้หมดเลยพระเอก หมดเรื่อง 555

p_hart

::Sobad:: แม่เลี้ยงที่รัก จะได้เสียวกันเมื่อไหร่. หรือ ดอาเพื่อนสาวจอมเสียวไปก่อน

เพื่อนสาว เพื่อนเสียว จอมแสบจะวางแผนอย่างไรต่อไป

มโน สกลนคร

ข่มกันข่มมันทุกเรื่อง ตั้งแต่เรื่องอาหารยันเรื่องเสียว
แม่เลี้ยงที่แอบดูจะทำยังไงต่อไปดีละ

superwow

พระเอกดูความคิดสับสน แบบเข้าข้างตัวเองความผิดให้คนอื่นซะงั้น

สถาพร

ชิกะนี่ร้ายไม่เบาเลยนะ หรือว่านี่จะเป็นแผนของเธอ

microwave

นางวางแผนให้แม่เลี้ยงได้กับพระเอกรึป่าวเนี่ย  อยากเห็น3Pจัง 

the7man

อันนี้ก็ขอบคุณทุกคนทุกท่านด้วยครับจากใจดวงน้อยรักน้อยๆแต่รักนาน

thai4id

งานนี้มีเคลียกันยาวแน่ๆ 55

ได้ยินแน่ๆ เชื่อสิ
อะไรๆ ก็กู