ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hana Hook] Choukyoushi Misogi no Shigoto Sono แม่ลูกร่วมใช้หนี้

เริ่มโดย declangombley, ตุลาคม 11, 2020, 03:57:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

declangombley

ขออนุญาตซ่อนให้นะครับ(By Kater) เรื่องนี้สนุกปนดาร์คเสียวดี
แถมยาวถึง81หน้า เพราะงั้นอยากให้มีคนเมนต์เยอะๆเพื่อเป็นกำลังใจ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

(S)Kater

เซอร์ไพร้ส์เลยนะเนี่ย ไม่นึกว่าท่านแปลโดด้วย
เรื่องนี้สนุกมาก แอบมีกลิ่นไอความดาร์คปนอยู่
แถมแนวแม่ลูกคงถูกใจคนแถวนี้ด้วย
นานๆจะมีนักแปลหน้าใหม่โพส ขอบคุณมากครับ
การแปลโอเคเลยครับ แต่เหมือนภาพจะเล็กไปนิด ไม่รู้เป็นที่ต้นฉบับรึเปล่า
เนื้อเรื่องเกินคาดเลยล่ะ แนวที่ผมชอบด้วย นึกว่ามันจะทรมานไว้กินเอง
แต่ยากูซ่านี่มองข้ามช็อตไปหาเรื่องเงินมากกว่าจริงๆ สุดท้ายเหมือนแม่ลูกก็วินๆไม่ได้เสียอะไรนะ
อยากเห็นผลงานต่อๆไปนะครับ ขอบคุณมาก เรื่องนี้สนุกดี
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

biggiggog

เมื่อแม่ลูกคู่นี้ยอมที่จะก้าวข้ามเส้นศีลธรรมไปแล้ว
ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใดก็ตาม ไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่
แต่ผลที่ตามมานี่สิ มันจะยังไงต่อดีหล่ะ
ขอบคุณครับ

noohun

เรื่องนี้เคยอ่านมาก่อน เป็นอีกหนึ่งผลงานคุณภาพของอ.hana hook เลย
น่ารักทั้งแม่ทั้งลูก(?) เลย เรื่องนี้
ฝ่ายเจ้าหนี้ก็มืออาชีพจัดๆ ทวงหนี้ตามหน้าที่โดยไม่สนเลย ว่าแม่ลูกคู่นี้จะบ้านแตกมั้ย
ปล.แปลยาวขนาดนี้ นับถือเลยครับ

theoatboy139

โห ตอนยาวมากกก แปลดีอ่านง่ายมากด้วย รอติดตามผลงานเลยครับ
.
เปิดมาเกริ่นซะดีว่าครอบครัวไม่มีเรื่องไม่ดี ไอคนทวงเล่นหน้าแรกที่อธิบายไว้นี่ใช้ไม่ได้เลย555

bigboy001

::Thinking:: งานยาว ๆ ยังสู้แปลได้แสดงว่าต้องพยายามมากๆเลย ชื่นชมครับผม สำหรับแนวแม่ลูกผมก็ชอบนะแปลกดี ยิงสายดารก์ๆ ด้วยแสดงว่าแม่คงติดใจท่อนเนื้อจน ผันตัวไปขายเอวีแหงๆ ส่วนลูกก็คงโดนเล่นซะกลายเป็นเสือใบไปอีกราย (เดาล้วน)  ::DookDig::

EDIT โดนผู้กำกับบิ้วไปบิ้วมาแม่ลูกเลยซัดกัดจริงจัง งานนี้ได้มีท้องอีกรอบแหงๆ  ปล่อยซะเยอะเชียว

Badbadboy

แม่ลูกเย็ดกันเอง แนวนี้ได้อารมณ์สุดๆเลยครับ

gafield

เริ่มมาดาร์คแบบนี้จะจบอย่างไร

อื้อหือยาวมากครับ 84หน้า และไม่คิดว่าจะดาร์คถึงขนาดนี้

MooOon

ถ้ามาเเนวนี้ ตัวร้ายต้องเอากับคนเเม่เเน่ๆ เเต่ผมติดใจอย่างนึง

ปกติเเนวนี้ ลูก ต้องเป็นผู้หญิงสิ ทำไมเรื่องนี้กลายเป็นลูกชาย

ให้เดาว่าน่าจะให้เอากับเเม่ตัวเองหรือป่าว หรือตัวร้ายอาจเป็นไบ

คือเอากับเเม่เสร็จมาเอาทางก้นกับลูกต่อ -*- เเต่เเม่ยังสาวมาก

----------------------------------------------------

ไม่ใช่เเนวนี้เลยไม่ค่อยอิน เเต่ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ หน้าอย่างเยอะ

ยังดีที่ผมเดาผิด ที่มันไม่ได้เอากับลูกชายอะนะ เเต่แปลกดีถ้าเป็นผม จะเอากับคนเเม่

ให้ตัวเบาก่อนเเล้วค่อยให้ลูกเอากับเเม่ งง เหมือนกัน เเม่สาวขนาดนี้

ตัวร้ายไม่เอาได้ไง -*-

siwapeeza

อ่าวว ตอนแรกเหมือนจะไม่ยอมไใ่ใข่ว่าตอนหลังติดใจกันนะสองแม่ลูก

ผโหววเป็นตอนที่ยาวมากกกก

RMM

ชอบมากครับสนุกมากครับเรื่องนี้แปลดีอ่านเข้าใจง่าย

ipor

แนวแม่ลูกมันก็โอเคนะนะ แต่เปิดมาคือโดนหลังมือเลยแบบนี้ มันก้อนะ ขออ่านหน่อยเถอะอิอิ

มืดเกินอะ แต่นายแว่นอะ นายรับเป็นจ๊อบๆหรืออาชีพหลักอะ

veronicaz

มาแล้ว คีย์เวิร์ดเรียกน้ำ แม่ลูก นี่ของโปรดเลยครับ เปิดมาก็จัดหนักเลย ติดใจอยู่อย่าง มึงจะวาดหัวนมลูกชายให้เนียนๆทำเหี้ยไรครับเนี่ย จะมาแนวชายดูดดุ้นไม่ได้นะครับ

gooda

เปิดมาาแค่นี้เรื่องก็น่าติดตามและ ไม่รู้เลยจะดาร์กขนาดไหนแต่ที่แน่ๆ แม่ ลูกได้กันแน่ๆ
Editโหถึงขนาดทำทุกคู่ที่ดูแลเลยใช่ย่อยถ่ายเอาไปขายอีกทีดีจริง

pfrankz

โหคุณแม่หุ่นยังสวยอยู่เลย

คนทวงหนี้นี่ใจต้องเหี้ยมจริงๆจะมีไปแจมแม่ลูกมั้ยเนี่ย