ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนลูกให้เป็นแมน (เรื่องสั้นจบในตอน ไม่ใช่แนวแม่ลูก)

เริ่มโดย Darkside_Erotic, ตุลาคม 12, 2020, 01:00:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Darkside_Erotic

สวัสดีครับ ผมเองจากผู้เขียนเรื่อง "นายแบบวัยใส" ซึ่งยังเขียนไม่จบนะ แต่พอดีเกิดไอเดียเรื่องที่จะเขียนขึ้นมา ประกอบกับอยากเขียนแบบตอนเดียวจบบ้าง เพื่อที่คนอ่านจะได้อ่านแล้วก็จบๆ ไป ไม่ต้องรอกันเหงือกแห้ง เลยเขียนเรื่องนี้ขึ้นมา ผมนั่งเขียนรวดเดียวจบเลย น่าจะเกือบ 4 ชั่วโมงได้ ก็เป็นแนวที่ผมถนัดแหละ คือมุมมองบุคคลที่ 1 หวังว่าทุกคนจะชอบนะครับ

สอนลูกให้เป็นแมน

ผมเป็นพ่อเลี้ยงเดี่ยวลูกชายมาตั้งแต่ห้าขวบ เพราะเมียที่มีเพียงคนเดียวดันมามีอันต้องเลิกรา และหลังจากนั้นก็ไม่เคยคบใครจริงๆ จังๆ เท่าไหร่ เหตุเพราะกลัวเข้ากับลูกไม่ได้ อย่างน้อยก็อยากให้ลูกโตสักหน่อยก่อน เราเลยมีกันสองคนพ่อลูกเสมอมา นั่นเลยทำให้ผมกับลูกชายสนิทกันมาก มีเรื่องอะไรคุยกันแทบทุกเรื่อง

จนมาวันนี้ผมในวัยสี่สิบต้นๆ กับลูกชายวัย 16-17 ปี เรียกว่ากำลังแตกเนื้อหนุ่ม วัยกำลังคึกคัก แน่นอนว่าเรื่องทางเพศอันเป็นเรื่องที่เราทุกคนจะต้องเจอนั้น ผมก็ได้คุยกับลูกเช่นกัน เราแก้ผ้าอาบน้ำกันมาแต่ไหนแต่ไรแล้วด้วย ผมยังเป็นคนสอนลูกให้รู้จักการช่วยตัวเองด้วยซ้ำ กล่าวคือเปิดเผยกันหมด ก็ผู้ชายเหมือนกัน มีความคิดมีร่างกายเหมือนกัน ผมก็อยากให้ลูกพูดกับผมตรงๆ มีอะไรจะได้ไม่นอกลู่นอกทาง

เมื่อผมเห็นว่าลูกโตพอสมควรแล้ว ผมเลยหาใครสักคนมาเคียงข้างบ้าง ก็บังเอิญไปเจอสาวลูกติดคนหนึ่ง อายุราวๆ สามสิบกลางๆ เป็นคนเจ้าเนื้อนิดๆ อวบหน่อยๆ ไม่ถึงถึงขั้นอ้วน ผิวขาวเหลือง หน้าตาหมดจด หน้าที่การงานดี ทุกอย่างดูเหมาะสมกับผมเหลือเกิน ส่วนลูกสาวเธอก็วัยเดียวกับลูกชายผมเลย แล้วเธอคนนี้ก็คุยถูกคอกับผมมาก เราเลยสนิทกันรวดเร็ว ใช้เวลาเพียงเกือบเดือนผมก็ได้เธอเป็นเมียคนล่าสุดแล้ว และก็พบว่าเธอมีนิสัยและแนวคิดในการเลี้ยงลูกเหมือนกับผมเลย นั่นคือเธอเป็นคนเปิดเผยกับลูกมากและสอนลูกในเรื่องเซ็กส์เสมอ นั่นเลยทำให้ผมอยากให้เธอเมตตาสอนเซ็กส์ให้กับลูกชายผมด้วย ซึ่งเธอก็ยินดีมาก ในทางกลับกันผมก็อยากเป็นคนสอนเสียวให้กับลูกสาวเธอเช่นกัน และเธอก็ไม่ปฏิเสธ

อะไรมันจะโชคดีปานนี้ ได้แม่แล้วยังจะได้ลูกอีก แต่เธอได้ออกตัวแทนลูกสาวไปแล้วว่าลูกเธอไม่ได้ซิงนะ โดนเพื่อนชายเปิดไปตั้งแต่ ม.3 แต่ก็ไม่กี่ครั้ง ส่วนลูกชายผมนั้นยังซิงอยู่ เลยขอให้เธอช่วยสอนลูกผมให้เป็นแมนหน่อย

ผมได้นำเรื่องนี้ไปบอกกับลูกชาย ลูกผมตื่นเต้นมาก เพราะที่ผ่านมาก็เอาแต่ดูรูปโป๊แล้วชักว่าว ไม่เคยมีประสบการณ์จริงเลย ใครมันจะไปคิดไปฝันว่าพ่อแท้ๆ จะพาสาวมาให้เอา แผนการนั้นเรียบง่าย เราจะไปเที่ยวกันสี่คน จองห้องพักหรูๆ ห้องใหญ่เตียงควีนไซส์สองเตียงไปเลย ห้องน้ำต้องมีอ่างจากุชชี่แช่ได้สบายสี่คน ค่าใช้จ่ายผมออกเอง ถือว่าจ่ายได้ไม่ลำบากนัก แลกกับประสบการณ์ดีๆ

ผมพาลูกชายมาแนะนำตัวให้เมียใหม่ผมได้รู้จักในวันออกทริป

"นี่น้าแป้งนะลูก หวัดดีน้าเค้าสิ ส่วนนี่ลูกผมชื่อทศ"
"สวัสดีครับน้าแป้ง" ลูกผมสวัสดีแบบยิ้มอายๆ
"หล่อเหมือนพ่อเลยนะเรา แล้วอย่างอื่นจะเหมือนมั้ยนะ" แป้งแซวเจ้าทศ
"อ้อส่วนนี่ ยัยพริม สวัสดีลุงเทิดเค้าสิลูก"
"สวัสดีค่ะลุงเทิด" เด็กสาวยกมือไหว้ผม ยิ้มอายๆ เช่นกัน

ที่เด็กทั้งสองยิ้มอายๆ กันแบบนี้ เพราะต่างรู้แก่ใจว่าวันนี้จะเจออะไร คงอดที่จะตื่นเต้นกันไม่ได้ ผมเองก็ไม่น้อยไปกว่าใครหรอก ให้ลูกชายมันเอาคนแก่ไป ส่วนผมได้เอาเด็กสาว งานนี้ใครคุ้มก็เห็นๆ อยู่ ส่วนหลังจากนั้นจะแลกคู่ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนก็แล้วแต่เลย ผมไม่ถือ

เด็กสาวพริมนี่ก็ได้แม่มาเหมือนกัน หากจับแต่งตัวทำผมแล้วเดินคู่กันมองผ่านๆ ยังนึกว่าพี่น้อง เพราะผิวขาวหน้าตาสะสวย รูปร่างก็อวบๆ นิดๆ ดูผอมกว่าแม่หน่อยเดียว กริยามารยาทก็ดูค่อนข้างเรียบร้อย ไม่ใช่เด็กใจแตก ที่โดนเพื่อนเปิดซิงไปตอน ม.3 นี่ถือเป็นเรื่องน่าเสียดายเหมือนกัน

เมื่อทุกคนขึ้นรถแล้วเราก็ออกเดินทางสู่เป้าหมายอันเป็นสวรรค์บนดินของเรา ตลอดทางผมให้ทุกคนพูดคุยกันให้มากที่สุดเพื่อละลายพฤติกรรม เนื่องจากเด็กสองคนนั้นเพิ่งเจอกันครั้งแรก จนเมื่อถึงที่พักเราก็ขนของเข้าห้องกัน ตอนนี้ผมใจเต้นแรงจนมือสั่น

"พ่อไม่นอนกับทศเหรอครับ" ลูกผมเอ่ยปากถามเมื่อเห็นว่าผมทำท่าจะไปนอนอีกเตียง
"อ๋อไม่หรอกลูก เดี๋ยวหลังจากนี้น้าแป้งจะเป็นคนดูแลทศเอง ส่วนพ่อก็มีหน้าที่ดูแลน้องพริมเหมือนกัน" ผมตอบลูกพลางชายตาไปมองเด็กสาว ซึ่งตอนนี้อายม้วนไปแล้ว
"ไม่ต้องกลัวนะหนุ่มน้อย เตียงอยู่ข้างๆ กันแค่นี้ ถ้าโดนน้ารังแกก็ฟ้องพ่อได้เลยจ้ะ" แป้งแซวเจ้าทศบ้าง โดนพูดแบบนี้ก็อายเหมือนกันแต่ไม่ม้วนหนีเหมือนฝ่ายเด็กสาว

ผมไม่อยากอดใจรอแล้ว เมื่อทุกคนครบคู่ขึ้นเตียงกันแล้ว จะรอตัดริบบิ้นทำไม ผมเลยเปิดงาน "สานรักสองครอบครัว" ก่อนเลย แต่จะลงมือกับเด็กสาวทั้งทีมันต้องเริ่มเบาๆ ไม่ใช่ฟัดกันแบบหื่นกระหายเหมือนตอนผมได้แป้งครั้งแรก ตอนนั้นต้องบอกว่าต่างคนต่างเหมือนเก็บกดมาจากไหนไม่รู้ เริ่มได้ก็ฟัดกันนัวเนีย แต่กับน้องพริมเนี่ย ผมต้องเริ่มช้าๆ แบบผู้ใหญ่ใจดี

วันนี้น้องพริมเธอมาในชุดกระโปรงสั้นต่ำกว่าเข่า ตอนนี้กำลังนั่งอยู่ที่ขอบปลายเตียง ผมเลยไปนั่งข้างๆ เธอแต่ผมนั่งฝั่งด้านนอก เพื่อที่ผมจะได้ไม่บังน้องพริมเมื่ออีกฝั่งมองมา

มือขวาของผมเลื้อยไปกอดเอวแล้วลูบที่บั้นท้ายเบาๆ เป็นการหยั่งเชิง พบว่าน้องพริมเริ่มมีอาการเกร็ง หายใจแรง แต่ก็ปล่อยให้ผมทำต่อ ผมจึงเอามือซ้ายไปลูบเล่นที่หน้าขาเธอบ้าง แม้จะมีกระโปรงกั้นอยู่แต่ก็สัมผัสได้ว่าผิวเธอนุ่มน่าจับ น้องพริมเหมือนจะเอามือมากันมือผมออกแต่ก็ไม่ได้ออกแรง กลายมาเป็นเอามากุมมือผมไว้เฉยๆ ผมก็ยังลูบขาเธอต่อไป ทีนี้ผมเลยมารุกคืบมือขวาบ้าง จากที่เคยลูบก้นลูบเอวก็เลื้อยขึ้นมาเป็นลูบนมแทน โดยเป็นเต้านมขวาของเธอ ขนาดใหญ่ใช้ได้เลยสำหรับเด็กวัยนี้ ผมพยามใช้นิ้วชี้ลากแล้วจับสัมผัสว่าตรงไหนคือหัวนมของเธอแล้วก็เขี่ยรัวๆ ให้เกิดความสยิวแม้จะนอกเสื้อก็เถอะ

ได้ผล ตอนนี้ผมคิดว่าเธอเริ่มเสียวแล้วล่ะ จากที่เธอเกร็งแขนแล้วเอามากันมือผมออก ตอนนี้เธอเริ่มหายใจกระเส่าแล้ว ทักทายกันพอแล้วคราวนี้ผมเลยเชิดคางเธอขึ้นมา เราจ้องตากันแป๊บนึง ผมยิ้มอ่อนโยนให้ก่อนจะก้มลงไปประกบปากเธอเบาๆ น้องพริมมีอาการถอยหนีนิดเดียวแล้วก็ปล่อยให้ผมจูบปากเธอ แน่นอนว่าเมื่อประกบปากแล้วก็ต้องส่งลิ้นเข้าไปทักทายด้านใน น้องพริมก็ส่งลิ้นสวนกลับมาเหมือนกัน เราแลกลิ้นกันไปในขณะที่มือขวาผมคลึงนมเธออยู่ ส่วนมือซ้ายก็แซะขาเธอให้อ้ากว้างออก จากนั้นก็ขยับไปถูไถกับร่องสวาทของเธอเสียเลย

คิดไม่ผิดจริงๆ มันเปียกแฉะแล้ว ถ้าหากน้องพริมได้เชื้อแป้งมาล่ะก็ บอกได้เลยว่าเด็กสาวคนนี้เซ็กส์จัดแน่นอน

แม้ในขณะที่ผมกำลังดูดปากแลกลิ้นอย่างสุนทรีย์กับน้องพริมนั้น  แต่ผมก็ยังเหล่ตาไปมองอีกเตียงบ้างเพื่อดูว่าน้องแป้งสอนเสียวลูกผมถึงไหนแล้ว ก็พบว่าเธอถอดเสื้อเปลือยท่อนบนไปแล้ว และเจ้าทศลูกชายผมก็กำลังนัวกับเต้านมอวบใหญ่คู่นั้นอย่างเมามันส์ โดยที่เธอก็เริ่มร้องครางกึ่งให้คำแนะนำเป็นระยะๆ

เสียงร้องและเต้านมของน้องแป้งทำให้ผมเดินหน้าไปอีกขั้น เห็นนมแม่มาแล้วก็ถึงตาลูกละ แม้ขนาดจะเล็กกว่าแม่แต่ความสดใหม่นั้นมากกว่าแน่นอน ผมจึงถอนปากออกจากริมฝีปากอ่อนนุ่มนั้นเพื่อบรรจงดันตัวน้องพริมให้นอนหงายลงไป เธอทำตามอย่างว่าง่าย ผมตั้งใจให้เธอนอนห้อยขาที่ปลายเตียงนี้แหละ เพื่อประโยชน์บางอย่างในขั้นตอนถัดๆ ไป เธอแทบไม่มองหน้าผมเลย เอาแต่มองเพดานและหลบสายตาตลอด และแก้มขาวๆ ของเธอก็มีเลือดฝาดออกแดงชมพูจางๆ ค่อนข้างชัด แปลว่าเธอกำลังอายอยู่ไม่น้อยทีเดียว

ผมก้มตัวลงไปหอมแก้มตามด้วยไซ้ซอกคอขาวๆ ของเธอ เธอหันหน้ามากันไว้เพราะเสียวสยิว แต่พอโดนผมดูดไปเบาๆ พร้อมลิ้นที่ฉกเลียไปตามใบหู น้องพริมถึงกับร้องครางออกมาเป็นครั้งแรกหลังจากเงียบมานาน แต่ผมจะไปไหนต่อก็ไม่ได้แล้วเพราะชุดของเธอมันปิดบังไปหมด ผมเลยบอกกับน้องพริมว่าขอถอดเสื้อนะ เธอพยักหน้าเบาๆ ด้วยแก้มที่ยังคงแดงฝาดอย่างนั้น

ผมค่อยๆ ถอดชุดกระโปรงของเธอออก เริ่มจากปลดกระดุมให้คอเสื้อกว้างขึ้นแล้วดึงมันลงทางไหล่ ก่อนจะรูดออกทางปลายเท้า โดยน้องพริมคอยอำนวยความสะดวกให้ ทีนี้ร่างเด็กสาวขาวอวบก็เหลืออาภรณ์เพียงสองชิ้นบนล่าง น้องพริมหลับตาพริ้มไม่อยากเห็นว่าผมจะทำอะไรต่อ หรือว่าอายเพราะเป้ากางเกงในเธอมันเปียกเป็นรอยน้ำชัดเจนก็ไม่รู้ ผมหันไปมองเตียงข้างๆ บ้าง พบว่าน้องแป้งกำลังดูดท่อนชายของเจ้าทศอยู่ ตัวเธอเองเปลือยท่อนบน ส่วนลูกชายผมเปลือยท่อนล่าง กำลังเอนหลังกระดกเจ้าโลกให้เมียใหม่ผมรูดอมให้อย่างสนุกสนาน เห็นแบบนี้ผมถึงกับยิ้มดีใจแทนลูกชายจริงๆ

กลับมาที่น้องพริมซึ่งขณะนี้นอนนิ่งเอามือแนบลำตัว มีอาการเกร็งนิดๆ คิดว่าเห็นภาพสวาทของอีกฝั่งแล้วคงกระตุ้นอารมณ์ไม่น้อย ผมเห็นแม่เธอเล่นของลูกผมชายไปละ ขอผมเล่นของลูกสาวเธอบ้างแล้วกัน ผมเลยปลดตะขอหน้าเสื้อในเด็กสาวออก เพียงเท่านั้นเต้านมขนาดใหญ่ล้ำหน้าของเธอก็เด้งออกมา หากแต่ในสภาพนอนหงายแบบนี้เต้านมจึงทิ้งน้ำหนักออกข้างมากกว่าที่จะตั้งเป็นทรง แลดูเหมือนซาลาเปาขาวๆ ลูกใหญ่มากๆ ที่มีจุกไข่เค็มตรงกลางเม็ดเบ้อเร่อมากกว่า

"ใหญ่จังเลยน้องพริม สวยมากด้วย" ผมปากหวานป้อนเด็กไปก่อน

เธอไม่ตอบแต่ยิ้มและหลับตา ผมจึงก้มลงไปดูดงับหัวนมแดงชมพูนั้นอย่างเอร็ดอร่อย พร้อมทั้งส่งลิ้นลงไปเลียวนรอบจุกนม สลับกับแทงลิ้นลงไปดุนดันตรงเม็ดนมแล้วส่ายลิ้นรัวๆ ให้เกิดความเสียวระคนสยิว คราวนี้น้องพริมไม่สามารถเก็บอาการได้อีกต่อไป เมื่อผู้ใหญ่ใจดีอย่างผมลงลิ้นแบบนี้ เชื่อว่าไอ้หนุ่มมอสามที่ได้เปิดซิงเธอคงทำไม่ได้ถึงใจขนาดนี้เป็นแน่ ผมใช้ปากดูดและลงลิ้นระหว่างเต้านมอวบอิ่มทั้งสองข้างจนน้องพริมกอดผมแน่น เอามือกดหัวและแอ่นอกขึ้นสู้ราวกับอยากจะยัดนมทั้งเต้าเข้ามาในปากผมเสียให้ได้ ยิ่งกอดแน่นเท่าไหร่ ลิ้นผมก็ยิ่งเล่นกับจุกนมที่แข็งชูชันของเธอได้มากเท่านั้น

ผมหันไปดูคู่ลูกชายผมอีกครั้ง พบว่าตอนนี้กำลังเล่นรักท่า 69 กันอยู่ โดยลูกชายผมเป็นฝ่ายนอนหงายข้างล่างเพื่อตั้งแกนลำให้ชี้โด่ รอให้น้องแป้งก้มลงเอาปากอ้าอมตั้งแต่หัวจนถึงกลางลำ ส่วนท่อนล่างก็คร่อมอยู่ที่ใบหน้าเจ้าทศ ให้เจ้าทศดูดเลียหอยแดงๆ ของเธอในเวลาเดียวกัน

ผมเองที่เคยเล่นรักกับน้องแป้งมาก่อนแล้ว ผมนึกภาพได้เลยว่าหอยแฉะๆ ของเธอเป็นยังไง ด้วยว่าเธอเป็นคนอวบดังนั้นหอยของเธอจึงตัวใหญ่มาก แกนเนื้อแดงๆ ตรงกลางก็นูนเด่น กลีบเนื้อเล็กๆ ด้านในก็บานออกมาทักทายโดยแทบไม่ต้องเอานิ้วแหวก ขนบนเนินสาวถือว่ามีไม่มาก มันทยอยกันขึ้นมาจากร่องเสียวแต่ขึ้นมาเป็นกลุ่มเล็กๆ แต่ละเส้นยาวแต่ไม่หยิก และไม่ได้แผ่ออกกว้าง นอกจากตรงบริเวณนั้นแล้วส่วนอื่นก็ไม่มีขนเลย เนินสาวของเธอจึงดูคลีนและน่ามองมาก แค่เห็นก็อยากจะพุ่งลิ้นเข้าใส่ปากทางรักแดงๆ ของเธอแล้ว

กลับมาที่ภารกิจตัวเอง ผมผละจากหัวนมนุ่มๆ ของน้องพริมแล้วเลื่อนตัวลงด้านล่าง แอบเห็นเธอยกหัวขึ้นมาดูด้วย คงจะอยากเห็นช๊อตเด็ด ผมส่งสายตาให้เธอเล็กน้อยก่อนพรมจูบจากเต้านมไล่ลงสู่เนินลับ สาวอวบเนี่ยมันก็ดีตรงเนื้อพวกเธอมันจะนุ่มนิ่ม ดูดแล้วเอาฟันขบสนุกปากมากกว่าคนผอมเยอะ เมื่อถึงขอบกางเกงในอันเป็นปราการสุดท้ายแล้ว ไม่ต้องรอขออนุญาต ผมรูดกางเกงในตัวน้อยลายหมีออกเพื่อที่จะดูหมีที่อยู่ใต้ร่มผ้าทันที

"ว้าว! น่ารักมากๆ เลยน้องพริม" ผมถึงกับอดที่จะเอ่ยปากชมไม่ได้

ก็จะไม่ชมได้อย่างไร หมีน้อยของน้องพริมก็ได้แม่มาเหมือนกัน คือขาวอวบใหญ่ ทว่าร่องชิดกว่าเล็กน้อย แกนเนื้อสีแดงชมพูยังดูสด กลีบเนื้อเล็กๆ ไม่แพลมออกมาเยอะและยังชิดสนิทกันกว่า หากจะมีสิ่งที่ต่างออกไปบ้าง คือกลุ่มทุ่งหญ้าบนเนินสาวของน้องพริมแลดูจะมากกว่าของคุณแม่เล็กน้อย ลักษณะโดยรวมเหมือนกันคือมันค่อยๆ ไล่ระดับการงอกออกมาจากรอยแยก หากแต่มันขึ้นบนและแผ่ออกข้าง ทว่าก็ไม่ไปไกลนัก โดยรวมอาจไม่ดูคลีนเท่าของน้องแป้งแต่ก็ยังน่าชมไม่แพ้กัน ที่สำคัญยังผ่านการใช้งานมาน้อยนัก ของใหม่ย่อมดีกว่าแน่นอนอยู่แล้ว

ผมดึงตัวเธอให้ลงมาชิดขอบเตียงและจับอ้าขาออก เธอแทบไม่ฝืนแรงผมเลย เพียงเท่านี้หมีน้อยหอยอวบตัวใหญ่ก็อยู่ต่อหน้าผมในระยะประชิด โดยไม่มีสิ่งใดมาขวางกั้น ขณะนี้มันเปียกแฉะน้ำไหลหยาดเยิ้มพอสมควรทีเดียว ผมไม่สนใจอะไรแล้ว มีหอยเด็กสาวมารออยู่แบบนี้ ผมจะทำให้เธอลืมเพื่อนชายคนนั้นไปเลย ผมขยับหน้าเข้าไปประกบปากกับปากล่างของเธอ พร้อมทั้งส่งลิ้นแหย่เข้าไปทักทายในถ้ำรัก  กวาดลิ้นวนโดยรอบเพื่อทักทายก่อนจะไปสะกิดเม็ดเสียวที่ผมรู้ดีว่ามันอยู่ตำแหน่งไหน ไม่ต้องใช้มือช่วยเอาแค่ปากและลิ้นผมก็ทำให้น้องพริมร้องลั่นห้องได้ จินตนาการไว้เลยว่าอีกเตียงจะต้องหันมาดูแน่ๆ และน้องแป้งต้องกำลังยิ้มมีความสุขแทนลูกสาว

ผมใช้ลิ้นชอนไชสลับกับดูดและใช้ริมฝีปากเม้มที่จุดยุทธศาสตร์ของน้องพริม ความรัวของลิ้นผมไม่เป็นรองใคร นั่นทำให้เธอครางเสียงสั่นจนเหมือนแทบขาดใจ ซึ่งผมอยากจะบอกว่านี่แค่เบาๆ ถ้าเจอท่อนชายของผมจะยิ่งกว่านี้ เมื่อลงลิ้นและดูดเลียจนน้ำรักของเธอเอ่อล้นมากพอแล้ว ผมคิดว่าถึงเวลาต้องลงของจริง ใจหนึ่งก็อยากให้เธออมของผมบ้าง แต่ก็ไม่ดีกว่า เรื่องอมไว้ทีหลังได้ ตอนนี้อยากสอดใส่แล้ว

ผมลุกขึ้นและถอดเสื้อผ้าตัวเองออก หันไปดูเตียงข้างๆ โอโห้ ใส่กันยับแล้ว เร็วจริงๆ คาดว่าน้องแป้งคงไม่อยากเสียเวลาลีลามาก คงเน้นกระบวนการจนสำเร็จกิจไปก่อนแล้วครั้งต่อไปค่อยมาเก็บรายละเอียดทีหลัง ซึ่งผมก็ไม่แทรกแซงนะ เชื่อว่าน้องแป้งจะเป็นครูที่ดีให้กับลูกชายผมได้ อย่างที่ผมก็กำลังจะเป็นครูและผัวของลูกสาวเธอเช่นกัน เมื่อกางเกงในถูกถอดออกไป ท่อนชายของผมก็เด้งผึงขึ้นมาโชว์หัวบานเป็นดอกเห็ดให้กับสาวน้อยที่นอนแผ่หราอยู่เบื้องหน้า แลดูเธอจะตกใจและหวาดกลัวนิดหน่อย ผมเดินไปเปิดเป้แล้วหยิบถุงยางออกมา ก่อนจะบรรจงสวมใส่ให้กับอาวุธหนักของผม ผมคิดว่าน้องแป้งคงไม่ลืมบอกให้เจ้าทศใส่เหมือนกันนะ ถึงยังไงก็ควรปลอดภัยกันไว้ก่อน

"ถ้าเจ็บก็บอกลุงนะ ลุงจะค่อยๆ ทำ" ผมกล่าวเสียงนุ่มกับว่าที่เมียเด็กของผม
"ค่ะ" เธอตอบเสียงสั่น

และเวลาที่รอคอยก็มาถึง ผมเดินไปประจำตำแหน่ง จับท่อนจรวดและเอาส่วนหัวรบเขี่ยรอบๆ ไปที่ปากทางเข้าถ้ำรัก ผมสังเกตอาการน้องพริมเริ่มเกร็งอีกครั้ง

"เอาขากอดลุงไว้เลย จะได้ไม่เมื่อย"

น้องพริมทำตามอย่างว่าง่าย เมื่อผมเขี่ยทักทายจนร่องชุ่มไปหมดแล้ว ผมก็กดหัวรบให้มุดเข้าถ้ำ จากนั้นจึงค่อยๆ ดันให้ส่วนหัวเคลื่อนตัวผ่านเข้าปากถ้ำไปช้าๆ แม้จะลื่นแค่ไหนแต่ความคับแน่นตึงยังคงอยู่ น้องพริมมีอาการถอยหนีเล็กน้อยแต่ผมก็จับไว้ พร้อมๆ กับดันท่อนชายให้เข้าไปเรื่อยๆ ท่ามกลางเสียงร้องของเด็กสาว

"เจ็บค่ะ ลุงเทิด หนูเจ็บ..." น้องพริมเธอร้องออกมา
"จ้ะ ลุงจะทำเบาๆ นะ ทนหน่อย เดี๋ยวก็เสียวแล้ว"

ผมตอบเธอไปขณะที่ยังส่งแก่นกายเสียบเข้าไป จนที่สุดแล้วผมก็ดันเข้าไปจนมิดด้าม อูยยย.. มันแน่นดีจริง แน่นกว่าของน้องแป้งชัดเลย ของโคตรดี

จากนั้นผมก็ถอยออกแล้วดันกลับเข้าไปใหม่ ผมทำทุกขั้นตอนช้าๆ ก่อน กลัวน้องพริมจะเจ็บ จนเมื่อแน่ใจว่าเธอเริ่มเสียวมากขึ้นแล้ว ผมจึงค่อยๆ เร่งเครื่องขึ้นทีละนิด ผมได้ยินเสียงน้ำที่ดังระหว่างกิจกามดังแจ๊ะๆ เพราะน้ำของเธอมันเยอะนั่นเอง ประกอบกับผมก็รู้สึกว่าท่อนชายของผมมันเคลื่อนที่ได้ไหลลื่นมากขึ้นด้วย ยิ่งมั่นใจว่าเธอได้เชื้อแม่มาแน่ๆ เพราะน้องแป้งก็น้ำเยิ้มมากเหมือนกัน

"โอ๊ยๆๆๆ อ๊าๆๆๆๆ"

เสียงร้องครางลั่นของหญิงสาว แต่ไม่ใช่น้องพริม ทว่าเป็นของน้องแป้งแม่ของเธอต่างหาก เธอคงไม่อายลุกสาวเลยสินะ ร้องซะขนาดนี้ ส่วนเจ้าทศลูกผมก็รัวยิกๆ คงไม่อยากเสียหน้าเหมือนกัน ฝ่ายหนึ่งก็เด็กหนุ่มผู้มีพลังเหลือล้น อีกฝ่ายก็หญิงสาวผู้มีประสบการณ์ ซ้ำเครื่องของเธอก็ไม่ได้แน่นฟิตด้วย เลยใส่กันยับได้ ต่างจากผมที่ต้องค่อยๆ ทำ ค่อยๆ เริ่มกับเด็กสาวผู้ที่ของยังดีอยู่ อีกทั้งเธอคงอายที่จะร้องอะไรแบบนั้น

"ไม่ต้องกลั้นนะจ๊ะ ถ้าน้องพริมเสียวยังไง ร้องได้เลยนะ ดูแม่สิ ไม่เกรงใจเราบ้างเลย"

น้องพริมมองหน้าผมแต่ไม่ตอบอะไร เพราะในขณะนี้ตัวเธอเองก็สั่นขึ้นสั่นลงจากการที่ผมกระแทกเอวใส่อยู่เหมือนกัน หน้าตาเธอก็แสดงออกถึงความเจ็บความเสียวระคนกันไป มือทั้งสองข้างก็ขยำผ้าปูที่นอนจนยู่ยี่ไปหมด

"อื๊ออๆๆๆๆ อ๊าาๆๆๆๆๆ"

ในที่สุดน้องพริมก็ทนความเสียวไม่ไหว ยอมเปิดปากร้องครางออกมาจนได้ แต่ยังไม่กล้าร้องดัง เธอยังคงร้องในลำคอและพยามคุมระดับเสียงไม่ให้ดังจนเกินไปนัก ดูน่ารักจริงๆ

ในมุมมองของคนที่ยืนกระเด้าเอวอย่างนี้ ผมเห็นร่างเด็กสาวขาวอวบที่กำลังนอนหลับตาขยำที่นอนอยู่เบื้องหน้า เต้านมขาวอวบพร้อมด้วยจุกหัวนมสีแดงชมพูเม็ดงามก็โยกขึ้นโยกลงตามจังหวะการเข้าปะทะ มองต่ำลงมาอีกก็พบกับเนินสาวที่มีขนบางๆ ใกล้กับร่องสวาทที่ถูกแหกออกเพราะท่อนชายของผมที่กำลังเคลื่อนตัวเข้าออกคล้ายกระบอกลูกสูบ ผมเห็นกลีบเนื้อสีแดงสดกลีบเล็กๆ ที่อยู่ตรงกลางถูกแกนลำใหญ่ๆ จากผมถูเบียดจนปลิ้นเข้าปลิ้นออกอย่างชัดเจน ยิ่งทำไปนานๆ น้ำรักของน้องพริมยิ่งหลั่งไหลออกมาเป็นสีขาว แสดงว่าเธอเกิดอารมณ์อย่างมากแล้ว

ผมเลยชวนเธอเปลี่ยนท่าโดยผมเป็นฝ่ายลงไปนั่งที่ขอบเตียงเอง แล้วอุ้มน้องพริมขึ้นมานั่งตัก จากนั้นก็ใส่ท่อนชายงัดขึ้นเสียบเข้ากับร่องเสียวที่อ้ารออยู่ข้างบน การใส่ครั้งนี้ไม่ยากเหมือนครั้งแรก แค่จ่อให้ตรงเป้าจากนั้นออกแรงหน่อยเดียวก็ผลุบเข้าไปครึ่งลำแล้ว โดยที่น้องพริมไม่ได้ร้องเจ็บปวดอะไรเลยด้วยซ้ำ

ท่านี้แม้ไม่เห็นนมไม่เห็นหน้า แต่กลับได้กอดได้จับแทน ผมเอามือขยุ้มเต้านมอวบๆ ของเธอได้เต็มมือ มันล้นมือไปหน่อย ต่างจากของแม่เธอที่เกินมือไปเยอะ ทว่าอายุเท่านี้ได้ขนาดนี้ผมก็ว่าเกินมาตรฐานแล้วล่ะ น้องพริมเองก็ดูจะเข้าถึงเพศรสมากขึ้น เธอเป็นคนอยู่บนก็เลยเป็นคนคุมจังหวะร่วมด้วย ทุกครั้งที่เธอกระแทกลงมาเสียงเนื้อปะทะกันดังพั่บๆๆๆ ดังมาก คราวนี้คนที่ร้องครางก็คือผมเองแล้ว เพราะถ้ำรักของเธอมันแน่นฟิตจริง แล้วกระแทกเร็วแรงแบบนี้ด้วยนี่ผมแทบจะทนไม่ไหวแล้ว

"อ๊าๆๆๆ อ๊ายยยๆๆๆๆ อ๊าาาาาา...."

เสียงร้องลั่นของน้องพริมดังขึ้น ผมเดาเอาว่าเธอคงสำเร็จกิจไปก่อนผมแล้ว และคงจะอดกลั้นไม่ไหวเลยร้องออกมาแบบลืมอาย พอผมรู้ว่าเธอเสร็จแล้ว ผมเลยขอเธอเปลี่ยนท่าอีกครั้ง โดยให้เธอนั่งตักผมเหมือนเดิมแต่หันหน้ามาจากนั้นก็เดินเกมต่อ ผมเอามือประคองหลังเธอ เธอประสานมือคล้องคอผม เราจ้องมองตากัน ผมเองที่เมื่อครู่ใกล้จะเสร็จแล้ว พอเปลี่ยนท่าก็เลยยืดเวลาไปได้อีกหน่อยนึง แต่ท้ายที่สุด เต้านมเด้งๆ ข้างหน้าผมก็ทำผมน้ำทะลักจนได้ ก่อนที่ผมจะถึงจุดสุดยอด ผมดึงตัวน้องพริมเข้ามากอดแล้วจูบปากกับเธอ เธอเองก็จูบตอบ เราดูดปากและกอดกันแน่น ไม่กี่อึดใจท่อนชายของผมก็ยิงน้ำรักพุ่งออกมาคั่งข้างอยู่ในปลอกใสๆ ที่สวมไว้ แล้วผมก็เอนหลังลงไปนอนหงายอย่างหมดแรง

แปะๆๆๆๆ เสียงตบมือดังขั้น ผมหันไปมองที่มาของเสียง

"เก่งมากค่ะคุณพี่ ยัยพริมด้วย"

น้องแป้งและเจ้าทศนั่งมองผมเล่นรักกับน้องพริมอยู่อย่างตั้งใจ นี่แปลว่าพวกเขาเสร็จก่อนเราไปสักพักแล้วสินะ

"แหม... เสร็จแล้วเหรอ" ผมหันไปถามบ้าง
"ค่าาา เด็กหนุ่มลองรักครั้งแรก คงตื่นเต้นน่ะ... แล้วพริมเป็นไงบ้างลูก" น้องแป้งหันไปถามลูกสาวบ้าง

แต่น้องพริมไม่ได้ตอบอะไร คงอาย ตอนนี้เธอขยับมานั่งอยู่ข้างๆ ผม พอมองเห็นเธอจากด้านข้างในท่านั่งแล้ว ถึงได้เห็นว่าเต้านมของน้องพริมนั่นใหญ่แล้วหัวนมเชิดขึ้นด้วย เป็นทรงสวยมากทีเดียว

"แล้วทศ เป็นไงบ้าง" ผมหันไปถามลูก
"ก็ดีครับ" ลูกผมตอบสั้น
"ฮ่าๆๆ ดีแล้วลูก นี่แหละ การมีเซ็กส์ โอย... เหนื่อยเหมือนกันแฮะ ฮ่าๆๆๆ" ผมหัวเราะอย่างมีความสุข

แล้วคืนนั้นรวมถึงช่วงเช้าของอีกวัน เราทั้งสี่คนก็เล่นเสียวกันแทบตลอด ใครไหวใครเหนื่อยก็ผลัดกันทำผลัดกันช่วย ทั้งยังสลับคู่กันแบบไม่ถือสา ผมรู้สึกยินดีที่ได้เห็นเจ้าทศลูกชายผมมีเซ็กส์กับน้องพริม เพราะเห็นเด็กมันเล่นรักกันเองแล้วสนุกดี เพราะน้องพริมถึงจะไม่เป็นงานแต่นมสวยและฟิตได้ใจมาก เชื่อว่าลูกผมคงได้รับประสบการณ์ที่ดีอย่างที่ผมเคยได้เช่นกัน

จากนั้นไม่นาน ผมก็ได้คบหากับน้องแป้งอย่างเป็นทางการ ส่วนเจ้าทศกับน้องพริมก็คบกันในสถานะแบบไม่ผูกมัด คือไม่ได้เป็นแฟนกันแต่ถ้าอยากเสียวเมื่อไหร่ก็พร้อมจะปลดเปลื้องอารมณ์และปลดเปลื้องเสื้อผ้าให้กันเสมอ

ในที่สุด ผมก็สอนลูกชายให้เป็นแมนเต็มตัวสำเร็จแล้วสินะ!

-   จบ  -

เป็นยังไงกันบ้างครับ อ่านจบแล้วมีความเห็นยังไง รบกวนช่วยคอมเม้นต์บอกกันหน่อยนะครับ ผมเชื่อว่านี่เป็นเรื่องเสียวที่บรรยายได้ค่อนข้างละเอียดที่สุดเรื่องหนึ่ง คือตามแนวผมแหละ ที่ชอบเขียนในรูปแบบบรรยายกึ่งพรรณา อยากให้ผู้อ่านอ่านแล้วภาพมันขึ้นมาในสมองโดยอัตโนมัติ แต่เรื่องนี้จัดเป็นเรื่องสั้น ผมเลยไม่พล่ามยาวเยอะและเข้าประเด็นเร็ว ถ้าจะพรรณาเยอะมากมันจะยาวแล้วมันจะไม่ใช่เรื่องสั้นไป แถมผมนั่งเขียนรวดเดียวเลยนะ เหนื่อยเหมือนกัน ก่อนหน้ามีลงเรื่อง "นางแบบวาดรูป" ไป 4 ตอนจบ แล้วก็เรื่อง "เพื่อนสาวที่เปลี่ยนไป" 2 ตอนจบ อันนั้นก็ถือว่าสั้น (เผื่อใครสนใจแต่ยังไม่เคยอ่าน ไปตามหากันได้ ในบอร์ดนี้ล่ะ)

เอาเป็นว่า ใครอ่านจบแล้วคอมเม้นต์เป็นกำลังใจและแสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ อยากทราบฟีดแบ็ค ผมอ่านทุกคอมเม้นต์ด้วยความตั้งใจเสมอ
  ::Glad::

1819

ช่างเป็นพ่อที่ใส่ใจลูกจริงๆ  อยากให้เพิ่มเรื่องเล่าจากฝั่งลูกหรือ ผู้หญิง อีกต้อนจัง  ว่ารู้สึกยังไง ที่ได่เปิดจุกเด็กซิง กัยเสียซิงครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

aone

ถือว่าดีเลยครับ แต่น่าจะมีต่ออีกสัก สอง-สามตอน เป็นแบบเรื่องสั้นไม่เกิน 5  ตอน มีเรื่องราวต่อนจากนี้อีกนิด เยี่ยมมากเลยครับ ขอบคุณครับ

donki

เปิดอ่านผ่านๆ น่าสนใจดีครับ เดี๋ยวไว้มาอ่านใหม่ จะมา แสดงความเห็นเพิ่มเติมครับ

swss2511

n_neng

ครอบครัวถ้าเปิดใจคุยกัน มีแต่ความสุข ปัญหาจะได้ช่วยกันแก้

sp502

อ่านแล้วได้อารมณ์มากๆครับ อยากให้มีตอนต่อไปครับ สุดยอดเลยครับ

lit260499

ยอดเยี่ยม บรรยายได้ดีเห็นภาพเหมือนเข้าไปทำเองเลย สุดยอด แต่งต่อเลย

mokunkunmo

johnyred59

เป็นพ่อที่ยอดเยี่ยมมาก หาเมียใหม่พร้อมลูกเลี้ยงมาช่วยกันสร้างความหรรษาดีจริงๆ

swbkk

ชอบนะครับ เล่าได้ดี บรรยายได้ละเอียด ผลัดกันสอนเสียวให้โดยไม่ต้องมีincest ด้วย  เป็นเรื่องตอนเดียวที่อาจจะขยายต่อเป็นซีรี่ย์สั้นๆก็ยังได้นะครับ ยังน่าติดตามเลยล่ะ

saranchai

เป็นพ่อที่ดีมากเลยครับหาสาวมาให้ทั้งเป็นได้ทั้งแม่และเมียในเวลาเดียวกัน สุดยอดจริงๆ

Pager

เป็นคุณพ่อที่ดีจริงๆ สาวน้อยนั้นก็ดันชื่อ พริม เป็นชื่อเดียวกับคนที่ผมแอบชอบเลยยิ่งทำให้อ่านล้ะได้อารมไปอีกแบบ  ::DookDig::
แต่ยังไงผมก็ยังอยากติดตาม นายแบบวัยใส ต่อเร็วๆอีกนะครับบบ เป็นกำลังใจให้ครับ  ::KO::

เอี้ยเกี้ย

::Glad::เป็นเรื่องที่อยากให้ขยายตอนออกไปอีกหน่อย​ เนื้อเรื่องน่าสนใจ​น่าจะใส่รายละเอียดได้อีก อยากให้ม​ีการดำเนินเรื่องต่ออีกจังเลยครับ
::Dribbling::