ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 12, 2020, 06:23:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

ไม่​อยาก​ให้​นางเอก​เสร็จ​คนอื่น​เลย​ครับ​ หวัง​ว่า​พระเอก​จะ​บังเอิญ​กลับ​มา​ช่วย​ได้​ทัน​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เกือบ​ปวด​ตับ​ แต่​ว่าจบ​ตอนนี้​แล้ว​พระเอก​ไม่ได้​กลับบ้าน​อีก​หลาย​วัน​นี้​  ทำให้​นางเอก​เข้าใจ​ผิด​แน่ๆ​เลย​ครับ​

nuy999

BlackSkuLL

กิ้กพระเอก ชิกะนี่อย่างปั่นประสาท

========

อ่าว ทำไมแม่เลี้ยงยอมง่ายจะงว้าาาาา เออ ปต่ก็ดีที่ช่วยทัน

13igboss

พระเอกจะกลับมาช่วยคุณแม่เลี้ยงทันมั้ยน้า...หรือ คุณแม่เลี้ยงจะเสร็จอาจารย์พิเศษ ลุ้นๆ

thanad.tetra

อ่าว คุณแม่เลี้ยงใจแตกซะแล้ว 
จะเป็นยังงัยต่อ ฮิโระจะกลับมาทันเจอมั้ย

dosmissu

คิดว่าพระเอกคงกลับมาเจอพอดีแล้วเจ้าไปกระทืบไอแว่นแน่ๆ แล้วแม่ก็จะมาขอโทษพระเอกก็โกรธจนปล้ำ ความคิดส่วนตัวนะครับ555

Pongkan

ไอ้หนุ่มรีบกลับมาช่วยแม่เอ็งเร็วจะโดนไอ้แว่นntrแล้ว!!!

TZONE

นางเอกไม่เสร็จ แต่อาจารย์คนนั้นคงจะเสร็จพระเอกเป็นแน่

Edit: อ้าว ได้ปุ้ป ไม่กลับบ้านปั้ป คือ...

jarabaman

ไอ้แว่น มันจะมากไปแล้วนะ ยังพระเอกมาทันแน่นอนครับ
แม่ไม่มีทางเสร็จชาวบ้าน4แบบนี้แน่ๆ

เอ้าไอ่นี่เป็นคนยังไงวะ ฟันแล้วทิ้ง 555

patipat100

ไอ้หนุ่มต้องกลับมาช่วยทันสิ อย่าบอกนะมาแอบดู

patipat100

Arty69

อาจารย์แว่น จะโผล่มาให้ หงุดหงิดทำไมว๊าาาาา  ::Touchy::

ช่วยไว้ได้หวุดหวิด ได้รับรางวัลคุ้มค่าดีเนาะ  ::WooWoo::

NaaP

แม่เลี้ยงต้องการขนาดนี้พระเอกต้องจัดให้แล้วแหละ
ดูทรงแล้วรอดพ้นไปเสร็จพระเอกแน่ๆ

p_hart

::HeyHey:: จะเสร็จ ไอ้แว่น เพื่อนครูของแม่เลี้ยง หรือเปล่า จะได้เสร็จเสียวกันตอนไหน
ลูกเลี้ยง ฟันแม่เลี้ยง แล้วกลับออกจากบ้านยังไม่ยอมกลับมา. ถูกเพื่อนสวาล็อกตัวทำเสียวกันหรือเปล่า เลยไม่ได้ปล่อยตัวกลับมา