ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVซับไทยแบบ720p (9เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2020, 11:57:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

วิธีดูแบบมีซับไทย ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด
1.โหลดไฟล์หนังแบบ720pจากลิ้งGdriveตามปกติ
2.โหลดไฟล์ซับไทยสกุลSRTไปวางข้างๆหรือในโฟล์เดอร์เดียวกัน
แล้วกดเปิดผ่านGomหรือVLCตามปกติ

ผมพยายามเลือกเรื่องแปลกๆที่ดูแล้วสนุกมาให้นะ เพราะซับไทยส่วนใหญ่มีแต่NTR
แบบว่าเยอะจนผมจะอ้วกออกมาเป็นเมียชาวบ้านอยู่แล้ว ซับไทยจะทำให้ท่านดูหนังเอวีได้จนจบ

IPX-527 Nanami Misaki ขายหอยใช้หนี้สามีล้มละลาย
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย นานามิ มาซากิ รับบทเป็นภรรยาสาวที่บริษัทของสามีล้มละลาย
แถมมีมาเฟียมาทวงหนี้ เมื่อเห็นว่าเธอยังสวยและเอาไปหาเงินได้ พวกนั้นจึงไม่รอประนอมหนี้
จับเธอไปขายแลกดอก อีกทั้งยังให้สามีเป็นผู้ชม ลูกค้ามีทั้งเดี่ยวและมาเป็นหมู่ แม้แต่ลูกจ้างเก่ายังมี

MIAA-218 Kanon Kanon ข้ามเวลาแตกในค้นใจคู่ชีวิต
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย คานอน คานาเดะ รับบทนางเอก เมื่อลุงโล้นอาเบะที่แต่งงานมาแล้ว25ปี
หลังมีลูกก็เริ่มมีปัญหากับภรรยา(ซึ่งก็คือนางเอกในอดีต) จนสุดท้ายก็ไปไม่รอดต้องแยกกันอยู่
หลังพรํ่าเพ้อถึงชีวิตที่ผิดหวังจนเมาหนัก พอตื่นขึ้นมาลุงแกดันย้อนเวลากลับไป25ปีก่อน
และได้เจอเมียตอนยังเป็นนักเรียนอยู่ เธอได้ช่วยเหลือลุงอาเบะเพราะเงินใช้ไม่ได้และที่อยู่ก็ไม่ใช่ของแก
การได้อยู่ร่วมกับภรรยาวัยสาว ได้เปิดใจคุยและได้คิดเรื่องต่างๆ จะทำให้ชีวิตคู่ของเขาดีขึ้นตอนกลับมาแล้วหรือไม่

MIAE-291 Shinoda Yuu หยุดเวลาพาเสียวโคตรเฟี้ยวนาฬิกา
แสดงโดย ยู ชิโนดะ รับบทครูสาวที่โดนนักเรียนเอานาฬิกาแปลกๆที่ซื้อทางเน็ตมากดเล่นในห้องเรียน
แล้วดันได้ผลเวลาหยุดเดิน ความสนุกจึงบังเกิด จนสุดท้ายของดันไปตกอยู่กับครูโล้น
มีเหรอที่พี่แกจะพลาดความสนุกสุดมัน เมื่อสามารถหยุดเวลาได้ เรื่องนี้นางเอกกสวยมาก

MIDE-761 Miura Sakura เด็กเมืองกรุงซัดลุงบ้านนอก
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย ซากุระ มิอุระ เรื่องมีอยู่ว่าปิดเทอมฤดูร้อนปีนี้ซากุระต้องมาอยู่กับคุณยาย
เนื่องจากพ่อแม่ไปเที่ยวกัน เมื่อเด็กเมืองกรุงต้องมาใช้ชีวิตอยู่ในชนบทย่อมต้องเบื่อเป็นธรรมดา
เธอจึงชวนคุณลุงแถวบ้านมาเป็นเพื่อนเล่นแบบพิศดารกับเธอ อิจฉาแทนพวกลุงๆเลย

MIDE-776 Tsubomi สารภาพบาปงานหยาบทรชน
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย ซึโบมิ รับบทเป็นนักบวชสาวจิตใจดีงาม ชอบช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์
เมื่อพี่โล้นสุดหื่นที่เพิ่งออกจากคุกมาสารภาพบาป ไม่ว่าจะพูดเกลี้ยกล่อมเพียงใดพี่แกก็ไม่เข้าใจ
เธอจึงต้องใช้ตัวและหัวใจทุ่มเทเพื่อชำระล้างบาปเขาให้ได้ เห็นแล้วเหนื่อยแทนแม่ชีสึโบมิของเราเลย

STARS-147 Ogura Yuna Yuna Ogura มินิมาร์ทไม่ขาดรัก
แสดงโดย ยูนะ โอกุระ รับบทเป็นพนักงานพาร์ทไทม์ร้านสะดวกซื้อที่ปกติมีบุคลิกเรียบร้อยมาก
แต่สวรรค์เล่นตลกเกิดสลับร่างกับเพื่อนร่วมงานจอมซ่า งานนี้เขาเลยเอาเรือนร่างของเธอ
ป่วนผู้ชายไปทั่วมินิมาร์ท ใช้ร่างกายจัดโปรต่างๆนาๆ ขอบอกว่าเธอแสดงดีและเสียวมาก

STARS-233 Shirakawa Yuz ขึ้นให้อย่าร้องฝากน้องสามวัน
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย ยูสุ ชิรากาว่า รับบทเป็นเด็กสาวข้างบ้านที่พ่อแม่ไม่อยู่สามวัน
เลยเอามาฝากให้ดูแล แต่เธอดันเข้ามาเห็นในจังหวะที่เขากำลังสาวแหนมกับหนังเอวี
ความมันตลอดสามวันเลยบังเกิด อยากมีน้องสาวแบบนี้จังโว้ยยยยยยยยยยย 555

STARS-253 Honjou Suzu ธาตุไฟแตกหมีแหกออกอากาศ
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย ซูสุ ฮองโจ รับบทเป็นผู้ประกาศข่าวสาวที่ถูกแอบชอบ
โดยตากล้องเพื่อนร่วมงาน ด้วยความแค้นที่ความรักมีอุปสรรค เขาเลยวางแผน
ให้เธอเข้าเครื่องสะกดจิต แล้วตกเป็นนางทาสของเขาแต่ผู้เดียว
จากนั้นทุกงานที่เขาและเธอไป จึงมีแต่ความมันและความเสียวเกินบรรยาย

WANZ-973 Julia ฝนกระหน่ำทำพิษหนูผิดที่นมใหญ่
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย จูเลีย รับบทเป็นสาวออฟฟิศที่มักตกเป็นเป้าสายตาเพื่อนรวมงาน
และเจ้านายเสมอ เนื่องจากขนาดหน้าอกหน้าใจของเธอ วันนึงเมื่อฝนตกหนักเธอต้องกลับมารอที่ออฟฟิศ
บอสหื่นแกเลยคิดไม่ซื่อ พอมีครั้งแรก สองและสามจึงตามมา ออฟฟิศกามจึงเกิดขึ้น

***ขอบคุณซับไทยจากเวป AVcollectors
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kongdekkeng

5555 ขอบคุณสำหรับรับหนังซับไทยนะคร้าบบ และก็ชอบประโยคทีว่า ซับไทยจะทำให้ดูหนังได้จนจบ 555  ::HoHo::

ขอบคุรมาก ๆ เลยนะคับ  ::Thankyou::

resistance

ขอบคุณจริงๆครับ ถูกใจมากๆครับ มีทั้งแนวสะกดจิต แนวslave แนวหยุดเวลา และสลับร่าง แถมมีซับไทยอีก

pikachu

ผม donate ไปแล้วนะครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ

lungpee

ชอบประโยค "ดูแล้วอ่านไปด้วยได้อารมดีนะ" ...แค่ตัวอย่างภาพ และ คำอธิบาย สั้น ๆ ก็แจ่มมากแล้ว....

sangsang

ดูด้วยอ่านไปด้วยได้อารมณ์ดีครับ ดูจนจบ

BabyFace

รักเธอคนนี้เลย  Honjou Suzu  สุดๆ เจอเมื่อไหร่ต้องหาดูตลอด  ขอบคุณมาก

po3026

ขอบคุณครับที่ช่วยให้ดูหนัง AV สนุกไปอีกแบบหนึ่งครับ

jod1234

st4rking1

คำบรรยายมาครบ จะได้ตัดสินใจก่อนเลือกรับชม สุดยอดเลยงับ

ขอบคุณมาก ๆ งับ ::Fighto::

Cleanclean229

samchik

WANZ-973 Julia สนใจเรื่องนี้ครับ ขอโหลดครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน

jame2536

::Glad:: ในที่สุดก็มีแบบนี้มาซักที  ::Crying:: ปกติดูแบบกดหาตอน ฉากบู้ อันนี้จะได้มานั่งดูแบบเต็มเรื่อง  ::HoHo::

::Crying:: ซึ้งในน้ำใจคนแปลจริงๆ ที่ทำให้เราเข้าถึง เนื้อเรื่องของ AV  ::Fighto::

::Thankyou:: กราบขอบพระคุณขอรับที่นำมาแบ่งปัน  ::Thankyou::

Playground_oow

สวย น่าดูทุกเรื่อง ขอบคุณที่แบ่งปัน

synivorn

tsubomi เรื่องนี้ดูน่ารัก แถมชอบช่วยเหลือผู้อื่นซะด้วย  คงจะเหนื่อยอีกนาน แน่ๆ