ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 4 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2020, 06:13:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peapea302

เรื่องมาแบบนี้ไม่ต้องคิดแล้วละ เพื่อนฮิโระ ได้กับพ่อเลี้ยงแล้วชัวร์ๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

heromomo

งงนิดหนึ่งคือเพื่อนก็ชอบพ่อเลี้ยงงั้นหรอก

Edit ก็ยังดีนะที่ไม่ได้กับพ่อเลี้ยงไม่งั้นเนื้อเรื่องไปทางเดียวกันแน่เลย

gfthebc

แสดงว่า​เพื่อน​พระเอก​ก็​เคยมีประสบการณ์​คล้าย​พระเอก​ก็​เลย​เข้า​ใจ​ความ​รู้สึก​ของ​พระเอก​กับ​แม่​เลี้ยง​ ยัง​งี้​ก็​อาจจะ​ให้​แง่คิด​ดีๆ​กับ​พระเอก​ กามเทพ​ดี​ๆนี้​เอง​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่าสงสาร​ชิกะ​จัง​ จัง​เลย​ครับ​ ผิดหวัง​จาก​คน​ที่​รู้สึก​ดี​ด้วย​ ก็​เลย​กลาย​เป็น​สาว​นัก​ล่าแต้ม​ไป​เลย​ อยาก​ให้ชิกะจังมี​ความ​สุข​ด้วย​จัง​เลย​ครับ​

BlackSkuLL

อ่าวเห้ย ชิกะมันจะปั้นพระเอกให้เดินตามรูทตัวเองไหมเนี้ยดูทรง
====))
อ้าว ผิดคาดเฮ้ย รอดเฉย

13igboss

พระเอกนางเอกมีหัวอกเดียวกันซะอย่างนั้น แก้ปัญหาพระเอกรวบทั้งสองคนเลยดีไหม

thanad.tetra

แหม่เพื่อนสาวคนนี้ ทั้งบำบัดเซ็กแล้วยังเป็นเพื่อนคู่คิดอีกต่างหาก 

dosmissu

อ่านแล้วก็ไม่เข้าใจพระเอกสักเท่าไร แล้วเพื่อนล่ะสรุปว่ารักพระเอกไหมหรือแค่ต้องการช่วยให้สมหวัง
..........
ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยครับ1-3ผมไม่ได้มาEdit พระเอกถ้าถูกเทเหมือนกันเพื่อนสาวก็คงสมหวังแต่ถ้าไม่ถูกเทจะ3pก็ได้นะผมไม่ขัด555

Pongkan

เพื่อนผญ.ก็ได้กับพ่อเลี้ยงแน่ๆอ่ะผมว่าหรืออาจจะแค่หลงรักพ่อเลี้ยง

TZONE

อยู่กับพ่อเลี้ยง2คน คงไม่ใช่โดนพ่อเลี้ยงเก็บไปล่ะนะ

Edit: งงก่ะเรื่องเพื่อนพระเอก สรุปพ่อเลี้ยงย้ายออกเพราะ ไม่อยากมีความสัมพันธ์ กับลูกเลี้ยงหรือเปล่านะ

jarabaman

สรุปประสบการณ์ตรงสินะ เลยเหมือนเจอเพื่อน ปั่นหัวเล่นซะเลยว่างั้น 5555

โอ้วว แม่พระ คนดีปากหนักนี่เอง 555

NaaP

เดาว่าชิกะเหมือนคู่พระเอกกะแม่เลี้ยงแน่ หรือว่าสุดท้ายจะรวมเป็นครอบครัวหรรษา

ไม่ใช่แหะ สงสารชิกะ

p_hart

::Sobad:: เพื่อนสาวมีปม จะได้แก้ไขแบบไหน จะเสร็จเสียวแบบหมู่ระหว่างพ่อเลี้ยงกับแม่เลี้ยงด้วยกันหรือเปล่า

จะจบเกมส์กับเพื่อนสาวพาเสียวแบบนี้หรือจะไปต่อแบบไหน

godflower

เข้ากันได้ดี งั้นสองคนเลยดิ
ความหลังฝังใจสาวๆ

มโน สกลนคร

เพื่อนสาวคนนี้มีทั้งบำบัดเซ็กแล้วยังเป็นเพื่อนคู่คิดอีก
ทั้งสองมีหัวอกเดียวกัน แก้ปัญหาแล้วรวบทั้งสองคนเลย