ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

Solderman

เห้อวาสนาคนเราไม่เท่ากันจริงๆ ได้แต่อิจฉาอยากมีแบบนี้บ้างจัง

Nattanan Tst

T_T นึกว่านายโทนจะไม่มาแล้ว ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ^~^  พึ่งเคยเห็นแม่เสือดาวเสียทรงก็คราวนี้เอง

testman

พี่หมิวนี้สุดยอดจริง ๆ ขนาดอ่านยังรับรู้ถึงรังสีอำมหิตกดดันลอยออกมาตอนปะทะกับดาว ไม่แปลกที่มินต์กับแก้มจะนั่งเรียบร้อยอยู่มุม ๆ

มิไรนี่ต้นแบบคือหมิวเลยใช่ไหมครับ ภาพลอยมาชัดขนาดนั้น

veget

densanova

Wheel of Fortune

ขออ่านก่อนนะครับ

....

รักเรื่องนี้จริง ๆ นะ คิดอยู่ว่าความสัมพันธ์ของโทนและสามสาวจะจบลงเพราะอะไร ไม่อยากให้เป็นเรื่องเศร้าเลย

sri

ipichai

พี่หมิวนี่แม่หมอชัดๆบวกกับต้องแอบฟังชืปไว้ในตัวอีโทน และยังฝั่ง gps ไม่รู้แอบติดกล้องตอนอีโทนหลับด้วยหรือเปล่า ถึงได้รู้เรื่องทุกการเคลื่อนไหวขนาดนี้

เพราะป่วยนี่เองร้านเกะเลยปิดมา 3 อาทิตย์ อย่าฝืนมากนะครับขอให้รักษาตัวให้แข็งแรงก่อนอยากให้ร้านเกะเปิดไปนานๆ มีเรื่องมาเล่าให้ฟังเรื่อยๆ ไม่มีเบื่อเลยครับ

สถาพร

ถ้าเจ๊เตยกับเจ๊หมิวเมา กลับมาต้องเรียกโทนไปหาแน่ๆ ลึกๆทั้งสองเจ๊ก็มีใจให้โทนอยู่หรอก

เสพสม

นึกว่ามีบู๊ล้างผลาญระหว่างสาวๆซะแล้ว      ยังงัยคนแต่งก็ระวังสุขภาพด้วยนะครับ

Alan

รักษาเนื้อรักษาตัวด้วยนะครับ อย่าหักโหม...
ทุกคนคิดถึงอยู่ครับ 555...

jomza537