ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nithiwit Sakfan

รายระเอียดในการเดินเรื่องนี่เทพจริงๆครับ อ่านแล้วเห็นภาพเลยครับ

phuwarin

จะมีฉากเลสเบี้ยนเจ๊หมิวกับเจ๊เตย หรือบรรดานางทั้งสามไหมครับ

ryg123456

joek cup

kookkaitong

จุบุก็แปลว่าขอเบิ้ลได้ไหมไงไม่น่าโง่เล้ย

เชอะปล่อยค้างเหรอ ใครทำเราค้างขอให้คืนนี้อดเสียบ

MCAD1432

เจ้หมิวนี่นางพญาจริงเล่น ดาวแก้มมิ้นเป็นเด็กไปเลย
เจ้าหญิงน้ำแข็งปล่อยอันติแล้ว
ตอนหน้าต้องจัดหนักๆให้สมใจ

mr.supply

แหมเจ๊หมิวนี่รู้จริง ทิ่มแทงทุกใจดำแต่จริงทุกคำ เจ๊คงจะเกรงว่าเทพโทนจะเสียรู้ดาวที่มีเล่ห์แพรวพราว มากกว่าน้องแก้มและน้องมิ้น แต่ถึงยังไงก็ยังรอฟังเรื่องเจ๊เตยนะครับ ชูป้ายไฟรอเลย 

zenon8088

คิดอยู่ว่าพอกลับขึ้นห้องแล้ว คืนนี้จะมีศึกใหญ่กับ 3 สาวหรือเปล่า

แก้วใจ

NNGGOO

รอร้านเกะด้วยความคิดถึงทั้งท่านโทนและสาวๆในฮาเร็มของท่าน  เจ๊หมิวหย่อนระเบิดแบบนุ่มนวล  3 สาวก็เลยไม่ได้รับผลกระทบ

ovident