ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

โอ้โหเจ้หมิวโหดจริงๆไรจริง ออร่ามาแรงมาก  นายโทนนี่คง นาานี๊........ แน่ๆ

โห มิ้นที่เดินหายไป เพราะไปหยิบถุงยางนิเอง งานนี้นายโทนสงสัยไม่ได้นอนแน่ๆ

aumoum

5สาวได้เจอกันแล้ว​ แต่ตอนนี้​รู้สึก​คิดถึง​ริวกะจังเลย​ ตั้งแต่ออกร้าน​เกะริวกะดูเงียบนะ​ ออกมาให้หายคิด​ถึง​บ้างได้โปรด

kpnttn

พี่หมิวข่มดาวมิดเลยแฮะ Shot นั้นมาคุจริง นี่ถ้ารู้ว่ายังมีเหมียวอีกคนจะเป็นยังไงนะโทน

รอบนี้เจ้าหญิงน้ำแข็งมาแฮะ นึกว่าจะอดแล้วซะอีก แต่จะได้ท่าแอนนาด้วยมั้ย

102030

นายโทนรอด 2 เจ๊ไปละ เหลือกะ 3 สาว สงสัยน้ำแห้งแน่ๆคืนนี้ 
ปล., ยินดีด้วยครับที่หายป่วยแล้ว รักษาสุขภาพนะครับช่วงนี้ฝนตกหนัก เดี๋ยวร้านเกะปิดยาวพวกผมไม่มีที่ลง 5555
ขอบคุณครับ

only1A

Ninetin Tinnakorn

บางครั้งเราก็หยุดชะงักกับคำพูดแล้วมาคิดว่าจะไปต่อหรือพอแค่นี้จริงๆ

Daxamoo

พี่โทนทำกันอย่างนี้แทบใจจะขาด
หนูมารอที่ท่าน้ำทุกวันเลย
ขอให้ร้านเกะมีสักร้อยตอนนะ

[Alt]air

เจ๊หมิวแกอยากให้โทนเป็นแค่น้องชาย แต่ก็เหมือนจะย้ำว่าได้เจ๊แล้วบ่อยๆอยู่ (งง) สรุป เจ๊เตยก็ไม่ได้บอกว่าเอาถุงยางไปซ่อนไว้ไหน