ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] รวมหนังหนูริน Miyazaki Rin จนถึงตอนนี้ (4เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2020, 05:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้เกี่ยวกับเนื้อหาแล้วจะเห็นลิ้งโหลด
ใครอยากได้3DVRสองเรื่องสุดท้ายโดเนทช่วยกันหน่อยนะ

SDJS-066 เรื่องเปิดตัวหนูรินลูกครึ่งญี่ปุ่นไทย พนักงานSODจบใหม่ ที่คนไทยให้การตอบรับดีมากๆ
เรื่องแรกไม่ค่อยมีอะไร แต่ก็ยาวถึงสามชั่วโมงกว่า ส่วนใหญ่จะเป็นการเล่าเรื่องพูดคุย
เกี่ยวกับประวัติของน้องริน มีฉากในออฟฟิสและแสดงเดี่ยวกับลุงอาเบะนิดหน่อย พอให้รู้จักเธอ

SDJS-069 หลังเรื่องแรกออกขาย ทำให้เกิดประเด็ดร้อนมากๆในประเทศไทย
เพื่อขอบคุณแฟนๆและตอบสนองเสียงเรียกร้อง จึงได้มีตอนสองออกมา
เป็นฉากที่หนูรินทำงานตามปกติ แต่ถูกรบกวนด้วยสารพัดวิธีเสียวๆ ตั้งแต่ในออฟฟิศ
ทำงานกราฟฟิก อ่านบทพูด แม้แต่งานลงเป็นผู้ช่วยภาคสนามก็โดนแอบดึงไปเย

SDJS-088 ตอนที่3ออกมาเดือนที่แล้ว(กันยา) คราวนี้มาเยี่ยมชมกิจกรรมเวลาหนูรินอยู่บ้านกันบ้าง
มาดูวิถีชีวิตหนูรินที่ญี่ปุ่น แถมมีฉากที่หนูรินแต่ชุดไทยด้วย(น่ารักมากกกกกกก)
แต่ก็ไม่วาย เพราะนี่คือหนังAV ก็โดนเยคาบ้านสิครับ การทำงานในSODมีโอกาสเสียวได้ตลอดเวลา

SDJS-092 เรื่องล่าสุดออกใหม่หมาดๆยังตากไม่แห้งเมื่อวันที่8ตุลา
กลับมาที่ออฟฟิศของเธอ เล่าเรื่องราวการทำงานว่าหนูรินต้องเจออะไรบ้าง
ร่างกายของสาวน้อยพนักงานจบใหม่ที่ต้องรับความเสียวซํ้าแล้วซํ้าเล่า
แต่ละวันของเธอต้องรับความเสียวหลากหลายรูปแบบโดยไม่คาดคิด

สองเรื่องนี้เป็น3DVR ที่ไม่มีโหลดฟรีในบิท ผมเลยยังไม่แจกนะครับ เพราะผมซื้อในFanzaมาพันกว่าบาท
แต่ถ้ามีใครอยากได้ หรือมีนํ้าใจอยากให้ลูกเวปเราได้มีหนังExclusive เฉพาะเวปเราได้ดูกัน
ช่วยกันโดเนทเข้ามาบ้างนะครับ ถ้ายอดน่าพอใจ ผมจะฝากให้ทั้งแบบเต็มFHD9กิ๊ก
และแบบ720pชัดๆ2กิ๊กกว่า ให้ทั้งสองเรื่อง
***โดเนทได้ทางลายเซ็นต์ท้ายกระทู้
หรือทางธนาคาร : กสิกร 0078288566
หรือทางทรูมันนี่ : เบอร์ 0938822269

DSVR-753 เป็น3DVRที่เป็นแบบนูนสองจอใส่โทรศัพท์แล้วดูในกล้องสวมVR
เรื่องนี้เหมือนเราเข้าไปอยู่บ้านเดียวร่วมกับน้องริน คุณจะได้เห็นความน่ารักสดใสของเธอ
เหมือนนั่งอยู่ข้างๆน้องรินกันเลยทีเดียว เธอจะชวนคุณเล่น ป้อนขนม เล่นเกมกับคุณ
หรือแม้แต่อาบนํ้าให้และสุดท้ายยยยยยยยยยย คุณกับเธอก็จะได้......

DSVR-767 3DVRเรื่องสองที่ออกมา1ตุลา เรื่องนี้หนูรินมาในมาดนักเรียนสาวน่ารัก
เธอจะบริการคุณ ฉากVRเป็นมุมมองบุคคลที่1เหมือนเราเป็นคนทำเอง
ผมชอบฉากสองที่ถ่ายหน้าเธอไปด้วยนะ เธอดูมีอารมร่วม แถมFHDเป็นอะไรที่ชัดสุดๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

stratofaster

รวบรวมมาให้ครบเลย ในฐานะ FC.น้องรินขอขอบคุณครับ โดเนทไปเป็นกำลังใจให้ค้าบ

ภาสกร พันธุ์สงวน

karunsa

ชอบน้องรินมากๆครับ เด็กคนนี้อนาคตไกลครับ จะขอติดตามตลอดไป  ขอบคุณครับ

stupid_dull

ผมนี่ Fc ตัวจริงในทวิตเตอร์เลยครับ ขอบพระคุณมาก ๆ เลยครับ สุดยอดมาก ๆ  ::Thankyou::

DeMo20220

::Glad::

ป๊าดดดดด!!!! นี่ท่านเล่นมัดรวมมาลงให้ดูหฯุรินกันเลยหรือครับ

อยากเห็นผลงานดีๆมีคุณภาพของสาวเชื้อไทยแล้ว

::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou::

KunimiHiro

::JubuJubu:: ถือว่าเป็นโพสที่ดีที่สุดประจำเดือนนี้เลยครับ ขอบคุณมากๆเลย ::JubuJubu::

Harukung Nakajama

เผลอแป้บเดียวน้องรินงานเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
แต่อันล่าสุดเริ่มแอบแนวโหดมีเกี่ยวปากด้วย

ณัฐวุฒิ ส2

thenero

พึ่งรู้ว่ามีหนัง VR ด้วยต้องกลับไปขุดแว่นVR มาใช้แล้วสิครับเนี้ย

BabyFace

หนูน้อยน่ารัก  หน้าใหม่เข้ามาแบบลูกครึ่งน่าดูมากๆ  ::Goaway::
อายุเท่านี้งานหลายเรื่องเลยโอ้

sangsang

สาวลูกคึ่งไทยน้องริน เผลอนิดเดียวมีงานอกมาเยอะเหมือนกันนะนี่ สวยครับ

kreedd

หนู rin ทำไมเธอน่ารักแบบนี้ พ่วงมีเครดิตเชื้อสายเราด้วย