ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

หมาหมู่ที่รัก Copy

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 16, 2020, 03:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
****โดย : นิรนาม (ไม่ทราบชื่อผู้ประพันธ์)

---๑---

■ดิฉันเป็นพยาบาลค่ะ ชื่อหญิง ทำงานมาได้สิบกว่าปีแล้ว   ปัจจุบันอายุ ๓๖ ปี ยังโสด  ตัวดิฉันมีบ้านเป็นมรดกที่ได้รับสืบทอดมาจากคุณพ่อและคุณแม่ ซึ่งทั้งสองท่านได้เสียชีวิตตั้งแต่ดิฉันจบมาใหม่ๆ ซึ่งเป็นบ้านใหญ่โตกว้างขวางพอสมควร มีรั้วรอบขอบชิดดี เสียแต่ว่าอยู่ชานเมืองค่อนข้างห่างไกลไปสักหน่อย

แต่เดิมมา ย่านที่ดิฉันอยู่ตั้งแต่เด็กนั้น เป็นย่านที่มีผู้คนหนาแน่นพอสมควร แต่ในระยะหลังๆมานี้เพื่อนบ้านพากันย้ายออกไป จนกระทั่งปัจจุบันจึงกลายเป็นบริเวณที่ค่อนข้างเงียบเหงา ยิ่งพักหลังๆ ได้ข่าวเรื่องขโมยขโจรมากขึ้น ก็เลยต้องไปติดตั้งระบบกันขโมย ทั้งกล้องวงจรปิด ทั้งสัญญาณเตือน แต่ก็ยังกลัวอยู่ เลยคิดหาสุนัขเฝ้าบ้าน ประกอบกับด้วยความที่เหงา เลยหาซื้อมา ๕ ตัว เป็นสุนัขพันธุ์โกลเด้น ๒ ตัว ชื่อเจ้าแม็กซ์และเจ้าโจ พันธุ์เซนต์เบอร์นาร์ดตัวหนึ่งชื่อเจ้ายักษ์ พันธ์อัลเซเชี่ยนอีกตัวชื่อเจ้าบื้อ และสุดท้ายคือพันธุ์ร็อตไวเลอร์ชื่อเจ้าหมี
                       สุนัขทั้ง ๕ ตัวดิฉันซื้อมาตั้งแต่ยังอายุได้ไม่ถึงเดือน ก็เลี้ยงเรื่อยมาจนมันกลายเป็นสุนัขตัวโต และในระหว่างที่ดิฉันเลี้ยงเจ้าห้าตัวนั้น ดิฉันก็เก็บสุนัขจรจัดที่หลงเข้ามาเลี้ยงอีก ๖ ตัว ชื่อ เจ้าโบ้ เจ้าแมงลัก เจ้าจ่อย เจ้าหมู เจ้าจ๊อด และ เจ้าแซมซั่น ตอนนี้บ้านดิฉันก็ไม่ได้มีแค่ดิฉันคนเดียวแล้ว ยังมีคุณหมาๆอีกตั้ง ๑๑ ตัว และดิฉันก็เพิ่งเอะใจได้ภายหลังว่าสุนัขทั้ง ๑๑ ตัว   ที่ดิฉันเลี้ยงมากับมือล้วนเป็นตัวผู้ทั้งหมด แบบนี้ไม่รู้จะเรียกได้ว่าเป็นพรหมลิขิตได้หรือเปล่าไม่รู้สิคะ

ตอนนี้   เพื่อนๆอาจจะสงสัยว่า  ดิฉันอยู่คนเดียวมาตลอดเลยเหรอ ไม่เห็นพูดถึงคนอื่นนอกจากเจ้าหมาทั้ง  ๑๑ ตัว ค่ะ  ดิฉันอยู่คนเดียว แต่อันที่จริงดิฉันเคยมีแฟนมาแล้ว ๕-๖ คน ก็เลิกรากันไปแล้ว   ก็เป็นเพราะว่าดิฉันงี่เง่าเองมั้งคะ  พอเลิกรากับคนสุดท้าย ดิฉันก็อยากจะหยุดพักกับเรื่องรักๆ พวกนี้    จนมาถึงตอนนี้   ดิฉันอายุ ๓๖ ปี   ดิฉันก็โสดสนิทมาได้ ๒ ปีแล้วค่ะ ส่วนเรื่องอย่างว่าที่เคยได้กิน ได้ดูดไม่ขาดปากนั้น   ตอนนี้ก็เหมือนกับว่าปิดประตูตาย   ดิฉันไม่ข้องแวะกับเรื่องเหล่านี้   อย่าว่าแต่ของผู้ชายเลยค่ะ แค่ปลายนิ้วดิฉันก็ไม่เคยไม่เขี่ยตรงนั้นให้เกิดความเสียวซ่านขึ้นมานานแล้ว

ไม่ใช่ว่าดิฉันไม่มีอารมณ์นะคะ บางครั้งดิฉันเกิดอารมณ์ขึ้นมาและไปแวบนึกถึงตอนที่ดิฉันร่วมรักกับแฟนคนเก่ าๆ ดิฉันก็ฉ่ำเยิ้มขึ้นมา แต่ก็ปล่อยมันไว้อย่างนั้น จนมันหายไปเองค่ะ

ส่วนเรื่องที่ดิฉันมาเล่านี้ ดิฉันก็นึกไปแล้วยังประหลาดใจ เพราะมันเปลี่ยนดิฉันทั้งชีวิต จากชีวิตที่เป็นลูกคนเดียว พ่อแม่ตามใจมาแต่เด็ก ไม่เคยอยู่ภายใต้การบังคับใคร โตขึ้นก็อยู่คนเดียวอย่างเข้มแข็ง   แต่สุดท้าย กลับต้องมาเป็นทาสและนางบำเรอ แถมไม่ใช่มนุษย์เสียด้วย ก็คือหมาของดิฉันทั้ง ๑๑ ตัวนั่นแหละค่ะ แต่อย่าเข้าใจผิดนะคะ ดิฉันชอบค่ะ

เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อช่วงสงกรานต์ไม่กี่ปีมานี้เองค่ะ  มันเปลี่ยนชีวิตดิฉันโดยสิ้นเชิง  ปกติช่วงเทศกาลตลอดมาดิฉันไม่ค่อยได้มีโอกาสหยุดเท่าไหร่หรอกนะคะ อย่างที่ทราบอาชีพพยาบาลช่วงเทศกาลคือช่วงที่ต้องพร้อมรับคนไข้มากกว่าปกติ ด้วยซ้ำ แต่ปีนี้ดิฉันขอหัวหน้าพยาบาลว่าอยากหยุดช่วงเทศกาลสักครั้งบ้าง เพราะดิฉันทำงานไม่เคยขาด ลา มาสายสักครั้งเลยตลอดสิบปีในช่วงชีวิตการงานของดิฉัน ดิฉันให้เหตุผลไปว่า อยากสัมผัสกับวันหยุดในช่วงเทศกาลสักครั้ง ซึ่งหัวหน้าเองก็ยอมค่ะ
                             แต่เอาเข้าจริง พอหยุดจริงๆ ตื่นเช้าขึ้นมาดิฉันก็ไม่รู้จะทำอะไรเอาดื้อๆ ก็คนมันนึกไม่ออกนี่คะ ปกติก็มีแต่ทำงานแล้วก็กลับบ้านนอน เท่านั้นเอง รถส่วนตัวก็ไม่มี ตอนนั้นดิฉันอยู่ในสภาพเพิ่งตื่นนอน ใส่แค่ชุดคลุมตัวเดียว นึกขึ้นได้ก็เลยคิดจะทำความสะอาดบ้านครั้งใหญ่ ดิฉันหยิบจับโน่นนี่ได้สักพัก เห็นพื้นชักหมองๆก็เลยนึกขึ้นได้ว่ามีแต่กวาดกับถูพื้นมาตั้งนาน แต่ยังไม่เคยขัดพื้นบ้านซักทีก็เลยหยิบจับแปรงลวดมานั่งขัดพื้นกระเบื้อง ดิฉันทำไปได้ซักพัก อากาศร้อนของเดือนเมษายนก็ทำให้ดิฉันเหงื่อท่วมตัว ตอนนั้นคิดว่าไหนๆก็อยู่บ้านคนเดียวก็เลยถอดเสื้อผ้าตัวเปล่าเปลือย ผิวขาวเนียนของดิฉันก็เปิดเผยสัมผัสกับอากาศทั้งตัว หน้าอกตูมที่ร้างมือผู้ชายมานานก็สั่นกระเพื่อมไปตามจังหวะการขัดพื้น ตอนนี้ทั้งร่องรูของดิฉันตลอดจนหัวนม สัมผัสกับอากาศ ยิ่งตอนที่เม็ดเหงื่อของดิฉันไหลลงหัวนมหยดลงพื้น ดิฉันรู้สึกวาบๆ ภาพในหัวก็ย้อนกลับไปคิดถึงฉากตอนที่ดิฉันร่วมรักกับแฟนคนก่อนๆ ยิ่งทำให้เลือดดิฉันไหลเวียนลงไปสูบฉีดที่เนินหียิ่งขึ้น ก็ยิ่งทำให้หีฉ่ำเยิ้ม ดิฉันก็ขมิบรูหีให้เกิดอาการเสียวซ่านขึ้นมาอีก

ดิฉันโก้งโค้งขัดพื้นบ้านไป แถมยังขมิบหีสนุกกับความเงี่ยนง่านไปด้วย ประกอบด้วยเหงื่อกายที่ไหลท่วมตัว ดิฉันก้มลงมองที่หว่างหาเห็นหยดน้ำยืดย้อยลงพื้น ก็ยิ่งรู้สึกเสียววาบขึ้นมา แต่ดิฉันก็ก้มหน้าก้มตาขุดพื้นต่อไป ขัดต่อไปได้ซักพัก ดิฉันก็เห็นเจ้าหมี สุนัขพันธุ์ร็อตไวเลอร์หัวโจกของบ้านเดินเข้ามาคลอเคลียดิฉัน ดิฉันคุยทักทายกับมันตามปกติ แล้วดิฉันก็ทำงานต่อไป

ด้วยอากาศที่ร้อนอบอ้าวผสมกับความเงี่ยน ตอนนั้นกลิ่นกายของดิฉันคงจะตลบไปทั่วห้อง จมูกของเจ้าหมีคงได้กลิ่นกายคละกลิ่นความเงี่ยนที่โชยออกมาจากรูหีดิฉัน เจ้าหมีจึงเข้ามาคลอเคลียดิฉันไม่ห่าง ด้วยความที่ดิฉันใกล้ชิดกับสุนัขมาตลอด จึงไม่ได้เอะใจอะไร ก้มหน้าก้มตาขัดพื้นต่อไป ส่วนเจ้าหมีก็เดินวนรอบตัวของดิฉัน บางครั้งมันก็แลบลิ้นมาเลียที่สีข้างบ้าง ที่แก้มบ้าง ความเสียวซ่านที่ดิฉันมีแต่เดิมก็ทวีขึ้นมา มันเริ่มเลียไปได้ซักพัก เห็นดิฉันไม่ว่าอะไรก็ยิ่งได้ใจ คราวนี้ลิ้นมันซนค่ะ มันเลียไปจนถึงแก้มก้นที่เปล่าเปลือยของดิฉัน ดิฉันเสียววาบขึ้นมาสุดขีด มือปล่อยแปรงขัดพื้น ฝ่ามือเกร็งแน่น ร้องครวญครางขึ้นมา

"ซี้ดส์ เจ้าหมี อุ๊ย ทำอะไร อย่าซนสิ นี่นายแกนะ"

ดิฉันร้องห้ามแต่ปาก แต่ตัวสิคะ ขัดขืนลิ้นเจ้าหมีไม่อยู่ ตอนนี้ขัดพ้งขัดพื้นอะไรดิฉันไม่สนใจแล้วค่ะ โก่งก้นรอรับลิ้นเจ้าหมีอย่างเดียว ตอนนี้ส่วนหน้าของดิฉันแนบกับพื้นบ้าน บ่ากับมือของดิฉันตกลงมารองรับน้ำหนักสะโพกที่กำลังโก่งงอนรอรับลิ้นสากๆของ เจ้าหมีไม่หยุด ปากร้องครวญไม่หยุดปาก ร้องบอกเจ้าหมีว่าเสียว ว่าเสียวไม่ขาดระยะ ส่วนก้นที่ก็ระดกสู้ลิ้นเจ้าหมีอย่างไม่ระย่อ
                   ดิฉันจำได้ว่าตอนนั้น เจ้าหมีเลียดิฉันนานมาก ลิ้นของหมานี่ทั้งใหญ่ ทั้งสาก แถมยังตวัดได้รวดเร็ว ตอนนี้ก้นดิฉันเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายสุนัข ยิ่งตอนมันเลียปาดไปโดนแคมหีที่ล้นอูมไปด้านหลัง ดิฉันก็ได้แต่ร้องโอดโอยอย่างทรมาน

"ซี้ดสสสสส์ เจ้าหมี แม่เสียว ทำไมเลียตูดแม่อย่างนั้น ซี้ดสสสส์"

ดิฉันเพลินไปกับลิ้นเจ้าหมีได้ซักระยะ ตอนนั้น อยู่ก็รู้สึกของน้ำหนักของเจ้าหมีกดทับตัวดิฉัน ด้วยอารามตกใจ ดิฉันจึงดิ้นพราดขึ้นมา แต่เหมือนทุกอย่างจะสายไปแล้วค่ะ สองขาหน้าของมันรัดเรือนกายดิฉันแน่น ยิ่งดินฉันดิ้น เล็บของมันก็ขีดข่วนตามราวนมและสีข้างของดิฉัน แถมมันยังส่งเสียงขู่คำรามออกมา เหมือนจะบอกดิฉันให้หยุดดิ้น ตอนนี้ความเงี่ยนที่มีมาแต่เดิมหดหายไปหมด เหลือแต่ความกลัว ดิฉันหันหลังกลับไปมอง เห็นแต่ตัวเจ้าหมีมันกดทับดิฉันไว้ สะโพกเจ้าร่อนส่ายเหมือนหมาตัวผู้ที่พยามยามผสมพันธุ์กับหมาตัวเมีย ดิฉันรู้สึกได้ถึงควยของเจ้าหมีที่กระเด้าสะเปะสะปะ เพราะยังหาเป้าหมายไม่เจอ

ตอนนี้ดิฉันพยายามเอี้ยวตัวไปดู แต่พอขยับตัวมากๆ เสียงเจ้าหมีก็เห่าขู่ใส่ดิฉัน ตอนนี้ก็ได้แต่นิ่งไว้ แต่ภาพหนึ่งที่ดิฉันจำได้ติดตา คือจังหวะที่มันกระเด้าอยู่นั้น ดิฉันเห็นท่อนลำสีแดงกล่ำช่วงโคนของเจ้าหมีแวบหนึ่ง ซึ่งขนาดของมันทำให้ดิฉันเสียวสันหลังวาบ เพราะควยของเจ้าหมีอวบล่ำเกือบเท่าข้อมือของดิฉัน

ตอนนี้ดิฉันพยายามเอี้ยวตัวไปดู     แต่พอขยับตัวมากๆ เสียงเจ้าหมีก็เห่าขู่ใส่ดิฉัน ตอนนี้ก็ได้แต่นิ่งไว้ แต่ภาพหนึ่งที่ดิฉันจำได้ติดตา     คือจังหวะที่มันกระเด้าอยู่นั้น ดิฉันเห็นท่อนลำสีแดงกล่ำช่วงโคนของเจ้าหมีแวบหนึ่ง ซึ่งขนาดของมันทำให้ดิฉันเสียวสันหลังวาบ เพราะภาพควยของเจ้าหมีอวบล่ำเกือบเท่าข้อมือของดิฉัน มันทำให้ดิฉันถึงกับสะดุ้งด้วยความตกใจ     ตอนนี้ในใจคิดถึงภาพที่หมาตัวเมียติดเก้งกับหมาตัวผู้ และสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นต่อไปคือดิฉันจะต้องโดนเจ้าหมีจับผสมพันธุ์เหมือน กับหมาตัวเมียที่ดิฉันเคยเห็น ยิ่งคิดถึงภาพควยใหญ่ๆ แดงๆ ของเจ้าหมียิ่งทำให้ดิฉันรู้สึกกลัวขึ้นมาจับใจ ตอนนี้ไหนจะกลัวว่าโดนเจ้าหมีทำร้าย ไหนจะกลัวว่าโดนเจ้าหมาเอาควยใหญ่ๆ ปักเข้ารูหี ดิฉันก็ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่นั่งสับสนขณะที่เจ้าหมีก็กำลังกระเด้าสะเปะสะปะหารูของดิฉัน

ระหว่างนั้นเอง ขณะที่ดิฉันยังนึกไม่ออกว่าจะทำอย่างไรต่อไป ดิฉันก็นึกไอเดียขึ้นได้เพื่อป้องกันไม่ให้เจ้าหมีเย็ดดิฉัน ดิฉันค่อยๆหุบขาตัวเองเข้ามา ตอนนี้ปลายควยของเจ้าหมีทิ่งสะเปะสะปะมาโดนแก้มก้นดิฉันเสียส่วนใหญ่ และจังหวะที่ดิฉันหุบขาตัวเองแน่นนั้นเอง ดิฉันก็รู้สึกถึงความใหญ่โตของเจ้าหมีที่แทรกเข้ามาในหว่างขาดิฉันที่หนีบ แน่น ท่อนควยเจ้าหมีแนบกับพูหีดิฉัน ดิฉันได้แต่หนีบขาแน่นด้วยความกลัว

เจ้าหมีดูเหมือนจะคิดว่าได้สมสู่กับเพศเมียอย่างที่มันต้องการ มันยิ่งรัดตัวดิฉันแน่น กระเด้าควยเข้าออกดิฉันไม่หยุด น้ำหีดิฉันที่ชโลมมาแต่เดิมก็หล่อลื่นท่อนขาของดิฉันเป็นอย่างดี ประกับกับท่อนควยที่สีกับปากรูหีดิฉัน ดิฉันก็เริ่มรู้สึกเสียวขึ้นมาอีกครั้งหนึ่ง

"อูยยสส์ เจ้าหมี ทำไมมาทำกับแม่อย่างนี้"

ตอนนี้ดิฉันเริ่มเสียวสยิวกับการกระเด้าของสุนัข ยิ่งไม่เคยผ่านการร่วมรักมานาน ยิ่งทำให้อารมณ์เงี่ยนของดิฉันปะทุขึ้นอย่างรุนแรง ขาหนีบควยของเจ้าหมีแน่นขึ้นเพื่อสัมผัสกับท่อนควยของมันให้มากขึ้น ตอนนี้ในใจของดิฉันเริ่มรู้สึกอยากให้ท่อนควยของเจ้าหมีปักเข้ารูหีของดิฉัน จริงๆ แต่อีกใจหนึ่งก็ค้านขึ้นว่าจะยอมลดตัวให้โดนหมาของตัวเองเย็ดได้อย่างไร

ยิ่งคิดก็ยิ่งกลุ้มค่ะ ใจหนึ่งก็อยาก ใจหนึ่งก็กลัว เจ้าหมีสาวควยเข้าออกแรงๆ ดิฉันเผลอกางขาออก ควยเจ้าหมีก็หลุดออกจากหว่างขาดิฉัน แต่จังหวะที่มันแทงเข้ามาใหม่ คราวนี้มันแทงตรงเข้ารูของดิฉันพอดี

"โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย" ดิฉันแหกปากร้องขึ้นมา

ตอนนี้ดิฉันร้องได้คำเดียวก็พูดอะไรออกมาไม่ออกอีก เพราะจุกเต็มท้องน้อยไปหมด ทั้งจุก ทั้งเจ็บ เจ้าหมียัดควยโตๆของมันเข้ามาได้ครึ่งลำ เพราะความคับแน่นของรูหีดิฉัน มันพยายามกระเด้าควยมันเข้าลึกในรูหีดิฉันอีก จนกระทั้งควยของเจ้าหมีเข้ามาในรูหีดิฉันจนเกือบมิดด้าม ตอนนี้แหละค่ะเจ้าหมีกระเด้าควยใส่รูหีดิฉันเร็วมาก ตอนนี้ดิฉันได้แต่นอนแนบกับพื้น โก่งก้นรอรับความเป็นผัวของเจ้าหมี ดิฉันจำได้ว่าดิฉันน้ำแตกติดๆ กัน ร้องลั่นบ้านอย่างสะใจ

พอดิฉันน้ำแตกไปแล้ว แต่เจ้าหมีก็ยังกระเด้ารูหีดิฉันต่ออย่างเมามัน   ตอนนี้มันเอาหัวแนบกับแผ่นหลังดิฉัน แลบลิ้นยาวหายใจเสียงดัง ดิฉันซึ่งนอนหมดเรี่ยวแรงไปแล้วก็โก่งก้นรอรับควยเจ้าหมีอย่างจำยอม พร้อมกับพยายามขมิบหีเพื่อพยายามทำหน้าที่ตัวเมียที่ดีให้กับมัน

ทันใดนั้นดิฉันรู้สึกได้ถึงก้อนเนื้อขนาดใหญ่ที่กำลังดันเข้ามาในร่องรู ดิฉัน ดิฉันรู้สึกได้ถึงคับแน่นที่ปากรูหีซึ่งกำลังพยายามอ้าอมก้อนเนื้อขนาดใหญ่ ดิฉันก็นึกได้ถึงภาพหมาติดเป้งที่ดิฉันเคยเห็น และตอนนี้ดิฉันก็รู้ดีว่าดิฉันกำลังจะตกอยู่ในสภาพเดียวกับหมาตัวเมียพวก นั้นที่โดนหมาตัวผู้อัดลูกหมากเข้าไปในรูหีจนติดกันแน่น....

เจ้าหมีกระเด้าไปสักพัก ก้อนลูกหมากของมันก็ค่อยๆชำแรกเข้ารูหีดิฉันอย่างยากเย็น ตัวดิฉันซึ่งไม่มีทางเลือกก็ได้แต่ร้องครวญครางด้วยความทรมานที่เจ้าหมีมัน ยัดเยียดมาให้ ทำได้แค่พยายามขยับสะโพกเพื่อเพิ่มความสะดวกให้เจ้าหมีมันยัดลูกหมากเข้ารู ดิฉัน

ตอนนี้ ดิฉันโดนเจ้าหมียัดท่อนควยเข้ารูหีอย่างสมบูรณ์ ควยที่ปักแน่นในรูหี สะโพกของดิฉันที่คลึงไปมาเพื่อเพิ่มความเสียวซ่านให้กับตัวเอง ตอนนี้ดิฉันสะอึกสะอื้นด้วยความเสียวที่ท่วมท้นขึ้นมา ส่วนเจ้าหมีก็ได้แต่กระเด้าสั้นๆ ทั้งที่ควย ทั้งลูกหมากของมันฝังในรูหีดิฉันทั้งหมด ตอนนี้ดิฉันก็ถึงจุดสุดยอดน้ำแตกไปอีกครั้ง

ดิฉันนอนหอบหายใจเหนื่อยได้สักพัก ดิฉันก็สะดุ้งโหยงขึ้นมาอีก เพราะรู้สึกได้ถึงน้ำอุ่นๆของเจ้าหมีที่พุ่งฉีดกระทบปากมดลูกของดิฉัน เจ้าหมีฉีดน้ำอสุจิเข้ามาในรูหีดิฉันนานมากค่ะ ดิฉันก็น้ำแตกติดๆกันไปเพราะน้ำควยเจ้าหมีที่ฉีดเข้ามา

ดิฉันก้มมองดูลอดหว่างขา เห็นน้ำมันซึมจากปากรูหีที่อมควยเจ้าหมีแน่น น้ำของเจ้าหมีมันเยอะมากเลยค่ะ อัดเต็มเข้ารูหีดิฉันไม่พอ ยังไหลเยิ้มหล่นลงพื้นไปหมด ดิฉันมองดูภาพหีตัวเองที่โดนควยหมาปักแน่นอย่างสมเพชตัวเอง ที่ต้องมาตกเป็นเมียของหมาที่ตัวเองเลี้ยงดูมากับมือ แถมยังโดนมันเย็ดจนน้ำแตกไปนับครั้งไม่ถ้วน

ส่วนเจ้าหมี พอน้ำแตกสมใจก็ค่อยๆ ขยับตัว กลับตัวลงไปยืนข้างล่างแต่ควยก็ยังปักรูหีดิฉันแน่นอยู่เหมือนเดิม ดิฉันนอนราบกับพื้น แต่ก้นยังโก่งโดนควยเจ้าหมีปัก ตาก็มองไปยังตู้กระจกข้างๆ เห็นภาพตัวเองนอนเปลือยเปล่า หน้าแนบกับพื้นแบบหมดท่า แต่ก้นติดกับก้นเจ้าหมีแน่น ส่วนเจ้าหมีนั้นยืนคอตั้งตรงเหมือนกับว่าภูมิใจนักหนาที่มันกำราบเจ้านาย มันเองได้

ตอนนี้ดิฉันก็ตระหนักได้ทันทีว่า ดิฉันไม่ใช่นายมันอีกแล้ว กลับกันเสียอีก มันนี่แหละเป็นเจ้านายของดิฉัน

ขณะที่ดิฉันกำลังติดเป้งกับเจ้าหมีอยู่นั้น อยู่ๆ เจ้าหมีก็ขยับตัว ลากดิฉันไปที่ประตูทางออกสวนหน้าบ้าน ดิฉันแรกๆ ก็พยายามขัดขืน แต่เรี่ยวแรงก็หายไปกับการผสมพันธุ์กับเจ้าหมี เลยพยายามเอามือคว้ากับวงกบประตูบ้าน เจ้าหมีก็ยังออกแรงดึงตัวดิฉันไม่หยุดหย่อน ก้อนลูกหมากของเจ้าหมีดึงรั้งกับรูหีที่รัดแน่นจนดิฉันรู้สึกเจ็บ คราวนี้ดิฉันเลยเป็นฝ่ายยกธงขาว ยอมให้เจ้าหมีนายตัวใหม่ของดิฉันถูลู่ถูกังตัวเมียตามใจชอบ ดิฉันค่อยๆ คลานถอยหลังตามเจ้าหมี ตอนนี้เม็ดแตดดิฉันก็เสียดสีกับก้อนลูกหมากของมันเพิ่มความเสียวซ่านยิ่ง ขึ้น

พอเจ้าหมีลากดิฉันไปถึงหน้าบ้าน ตอนนี้ดิฉันตัวโล่งโจ้งหีติดกับควยเจ้าหมีแน่นกลางแจ้ง คลานถอยหลังตามเจ้าหมีอย่างศิโรราบ โชคดีที่บ้านดิฉันมีรั้วกำแพงสูงและรอบๆก็ห่างไกลจากบ้านหลังอื่นอยู่มาก แต่ถึงอย่างนั้น ดิฉันก็ยังรู้สึกอับอายที่โดนสัตว์อย่างสุนัขเอาดิฉันมาประจานกลางแจ้งอย่าง นี้ เพราะสายตาของสุนัขตัวอื่นๆ อีกสิบคู่ ต่างจ้องดูการประจานของเจ้าหมีไม่วางตา ตอนนี้ ดิฉันทั้งอายที่โดนกระทำเหมือนกับสิ่งไร้ศักดิ์ศรี โดนหมาจับทำเมียแถมยังเอามาประจานให้เพื่อนหมาของมันดู เจ้าหมีทำท่าเหมือนกับบอกว่าให้ดูอีนี่สิ ตัวเมียตัวใหม่ที่ได้มา

แต่ดูเหมือนความรู้สึกอาย ความรู้สึกไร้ศักดิ์ศรีกลับทำให้ดิฉันเงี่ยนง่านยิ่งขึ้น ดิฉันรู้สึกได้ถึงรูที่ขับน้ำเงี่ยนออกมาไม่ขาดสาย ตอนนี้ดิฉันเอาหน้าก้มกับพื้นดินโก่งก้นบดเบียดกับลูกหมากของเจ้าหมีบรรเทา ความเงี่ยน ยิ่งเห็นสายตาของสุนัขตัวอื่นๆ ดิฉันก็ยิ่งรู้สึกเสียววาบๆในโพรงหี แต่มาตอนนี้ ดิฉันไม่คิดอะไรแล้ว ได้แต่กระดกกู้ขมิบหีรัดรึงก้อนลูกหมากเจ้าหมีอย่างเพลิดเพลิน จนดิฉันสำเร็จความ ใคร่ไปอีกครั้ง

สักพักที่ดิฉันถึงจุดสุดยอด ดิฉันก้มหน้ากับพื้น ความรู้สึกผิดชอบชั่วดีก็หวนเข้ามา รู้สึกสมน้ำหน้าที่ปล่อยตัวปล่อยใจไปกับลิ้นเจ้าหมีแต่แรก จนเสียท่าโดนมันเอาควยทะลวงรูหี โดนเอามาประจานทำเหมือนดิฉันไม่ใช่คน เป็นเพียงแค่หมาตัวเมียตัวหนึ่งเท่านั้น คิดได้เท่านั้นดิฉันก็ร้องไห้ออกมา สักพักควยเจ้าหมีเริ่มอ่อนตัว แรงดึงของน้ำหนักดิฉันดึงร่องรูให้หลุดจากก้อนลูกหมากของเจ้าหมี ดิฉันพลิกตัวขึ้นมานอนหงายทั้งคราบน้ำตา

เท่านั้นแหละค่ะ เจ้าหมีรีบมาคร่อมตัวดิฉันที่นอนหงายตัวเปลือยอย่างนั้น ดิฉันเข้าใจได้ทันทีว่า นี่เป็นสัญลักษณ์ของการยอมรับให้เป็นจ่าฝูงของสัตว์เช่นสุนัข มันทำอย่างนี้เพื่อจะประกาศว่ามันนี่แหละเป็นนายใหญ่ของบ้านหลังนี้ ส่วนดิฉันเป็นเพียงตัวเมียตัวหนึ่งที่ต้องอยู่ใต้อาณัติของมัน

ดิฉันหอบนอนหอบหายใจอยู่ รู้สึกถึงน้ำอสุจิของเจ้าหมีที่ไหลล้นออกมาจากร่องรู   ความรู้สึกสุขสมที่เจ้าหมีมอบให้หลังจากที่ดิฉันห่างหายมาเป็นเวลานานก็ เริ่มทับถมความรู้สึกผิดชั่ว   เซ็กส์ที่สะใจที่ดีที่สุดที่ไม่เคยมีผู้ชายคนไหนทำให้มาก่อน ดิฉันจึงเริ่มยอมรับที่จะเป็น "ตัวเมีย" ตัวหนึ่งของบ้านหลังนี้ ยอมรับความเป็นจ่าฝูงของเจ้าหมี ดิฉันเห็นท่อนควยสีแดงๆของเจ้าหมีที่แม้จะลดขนาดลงไปแล้ว ก็ยังมีความยาวเกินคืบมือของดิฉัน ดิฉันค่อยๆ เลื่อนตัวลงไปใกล้ชิดกับท่อนควยของเจ้าหมียิ่งขึ้น เอามือค่อยๆจับและลูบคลำ ดิฉันก็ตกลงใจที่ปรนนิบัติทำความสะอาดควยให้เจ้าหมี อย่างที่สุนัขทั้งหลายทำกัน

ดิฉันให้ศอกดันพื้น ค่อยๆยกตัวขึ้นเพื่อให้ปากอ้าอมควยของเจ้าหมี ดิฉันใช้ริมฝีปากรูดน้ำเมือกที่ผสมทั้งน้ำหีของดิฉันและน้ำควยของเจ้าหมี ดิฉันทั้งดูดทั้งเลียเพราะเกรงว่าควยของเจ้าหมีจะมีคราบกามของเราติดอยู่ แต่ดูเหมือนยิ่งดิฉันดูดเลียเท่าไหร่ ควยของเจ้าหมีกลับเริ่มขยายขนาดขึ้น น้ำเมือกใสๆ เหนียวๆ ของมันเริ่มฉีดออกมาเข้าโพรงปากดิฉัน ดิฉันก็กลืนกินเข้าไปอย่างไม่รังเกียจ ตอนนี้ดิฉันสังเกตเห็นท่อนขาของเจ้าหมีเริ่มสั่นเกร็ง มันยิ่งเป็นกำลังใจให้ดิฉันทราบว่าดิฉันทำได้ดีแล้ว ดิฉันโยกคอแรงยิ่งขึ้น ห่อริมฝีปากรุดควยเจ้าหมีอย่างชำนาญ ดิฉันถอนปากออกมา เอามือลูบไล้ควยเจ้าหมี ก็พบว่าควยของเจ้าหมีอวบอ้วนเกือบเท่าข้อมือเล็กๆ ของดิฉัน ส่วนความยาวนั้นคะเนว่าไม่ต่ำกว่า ๘-๙ นิ้ว แต่ที่ทำให้ดิฉันเสียวแสยงที่สุดคือก้อนลูกหมากที่เพิ่งอัดเข้ารูหีดิฉัน เมื่อครู่ ขนาดมันใหญ่กว่าลูกเทนนิสเสียอีก ป่านนี้รูหีของดิฉันคงจะยับเยินไปไหนต่อไหนแล้ว

ปลายควยเจ้าหมีที่หลั่งน้ำเงี่ยนลงมาเป็นสาย ดิฉันอ้าปากรองรับดูดกินอย่างเอร็ดอร่อย ดิฉันเงยคอ อ้าปากรูดควยเจ้าหมีอีกครั้ง ตอนนี้เจ้าหมีกระเด้าปากดิฉันเมามัน   ดิฉันใช้ความพยายามทั้งอ้าอมควยของเจ้าหมีลงคอ ทั้งดูดกลืนน้ำเงี่ยนใสเหนียวของเจ้าหมีด้วยความเสียดาย ดิฉันอยากเอื้อมมือไปถูไถร่องรูดิฉันเพื่อบรรเทาความเสียว แต่เกรงว่าจะทำหน้าที่ดูดเลียควยเจ้าหมีได้ไม่ดี จึงตั้งอกตั้งใจปรนนิบัติดูดควยเป็นอย่างดี แท่งควยที่สาวลึกลงลำคอ ก้อนลูกหมากที่กระทบกับริมฝีปากดิฉัน จมูกที่สูดกลิ่นควยของเจ้าหมีอย่างใกล้ชิดยิ่งทำให้ดิฉันสะใจ แล้วเจ้าหมีก็ระเบิดน้ำอสุจิกลิ่นคาวคลุ้งเข้าปากดิฉันอย่างมากมาย ตอนนี้ดิฉันรีบถอนปากออกมาด้วยกลัวจะสำลัก น้ำของมันจึงฉีดเข้าหน้าดิฉันลงไปถึงเนินนม

ดิฉันเอามือปาดน้ำอสุจิเจ้าหมี แล้วเอาไปแหย่รูหีของดิฉันอย่างเพลิดเพลิน อีกมือนั้นลูบไล้ไปตามหน้าอกตูม ทั้งคู่เพื่อสัมผัสถึงน้ำสวาทเจ้าหมี ทั้งยังปาดน้ำเจ้าหมีที่เปรอะตามใบหน้าเข้าปากตัวเองดูดกินอย่างเอร็ดอร่อย

สักพักเจ้าหมีที่ดูเหมือนจะพึงพอใจกับการปรนนิบัติของดิฉันก็กระโดดข้าม ศีรษะดิฉันไป ดิฉันลูบไล้ตัวเองแล้วหันหน้าไปดูสิ่งรอบข้างก็ปรากฏว่าสุนัขอีกสิบตัวที่ เฝ้ามองการพันตูของดิฉันกับเจ้าหมีนั้น นั่งควยเด่ออกมาพร้อมกันทุกตัว ตอนนี้ดิฉันนึกภาพของสุนัขตัวเมียที่โดนหมาทั้งฝูงรุมสังวาสออก และดิฉันก็เข้าใจทันทีว่าดิฉันยังต้องคอยรับท่อนควยของสุนัขอีก ๑๐ ตัว

ขณะที่ดิฉันนอนหงายอยู่กลางแจ้งอยู่นั้น มองไปเห็นเจ้าหมีนอนมองดิฉันอยู่ห่างๆ ตอนนี้ก็ถึงคราวของสุนัขทั้งสิบตัว ที่พอเห็นเจ้าหมีหมดธุระกับดิฉันแล้ว ต่างก็พุ่งตรงรุมเข้ามาเหมือนกับรุมทึ้งเหยื่อ ลิ้นนับสิบพัลวันเลียตามเนื้อตัวตลอดจนใบหน้าดิฉัน แต่เดิมมาดิฉันไม่เคยอนุญาตให้สุนัขของดิฉันเลียที่หน้าได้ แต่คราวนี้ไม่ใช่แค่ดิฉันปล่อยให้พวกมันเลียปากเลียจมูก ดิฉันยังแลบลิ้นไปแลกกับพวกมันอีกด้วย ตอนนี้ ทั้งใบหน้า เนินอก หน้าท้อง รูหี ตลอดจนท่อนขาดิฉันมีลิ้นสากๆของหมาทั้งสิบไล่พรมไปทั้งตัว

ดิฉันนอนหายใจระริน บางคราวรู้สึกได้ถึงสองสามลิ้น แยงเข้าไปดูดกินน้ำหีน้ำควยที่ขังในรูดิฉัน ดิฉันก็สะดุ้งวาบๆ ขึ้นมา พอดิฉันทนเสียวไม่ไหว นอนคว่ำตัวหนีลิ้นของพวกมันทั้งสิบ ด้านหลังของดิฉันก็โดนพวกมันโจมตีอย่างไม่ลดละ ดิฉันรู้สึกทรมานเสมือนกับว่าโดนรุมทฟาดด้วยแส้สวาทอย่างทารุณ ได้แต่ร้องครวญครางด้วยความเสียวแสยง เรียกได้ว่าตอนนี้ทั้งตัวของดิฉันตั้งแต่หัวจรดเท้า เปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายของพวกมัน สายตาของดิฉันมองไปทางไหนก็เห็นฝูงสุนัขรุมทึ้งตัวเอง ละลานตาไปด้วยควยสีแดงๆ อีกสิบท่อนที่ยื่นพ้นออกมา ตัวดิฉันที่เอ่อล้นไปด้วยความเสียวก็พยายามพยุงกายขึ้นมา คุกเข่าโก่งก้นรอรับการทะลวงของหมาตัวต่อไป

พอดิฉันอยู่ในท่าเตรียมพร้อมเท่านั้นแหละค่ะ ดิฉันรู้สึกได้ถึงน้ำหนักที่มากดทับดิฉัน แต่ทันใดนั้นก็ได้ยินเสียงคำรามของสุนัขอีกตัวที่พุ่งเข้ามากระแทกตัวที่ กำลังคร่อมดิฉันอยู่ ดิฉันมองหันหลังกลับไป ก็เห็นเจ้าแม็กซ์สุนัขพันธุ์โกลเด้นฯ กำลังกัดกับเจ้ายักษ์ พันธุ์เซ็นต์เบอร์นาร์ด ส่วนสุนัขตัวอื่นๆ ได้แต่ถอยหลังออกไป ตัวดิฉันเองก็โก่งก้นรอรับผู้ชนะที่จะมาสมสู่กับดิฉัน ตอนนี้ดิฉันรู้สึกภูมิใจขึ้นมาที่ได้เป็นตัวเมียที่ตัวผู้กำลังต่อสู้แย่ง ชิงกัน

ดิฉันก้มหน้าลง โก่งก้นสูง สายตาดูการประลองกันของสุนัขทั้งสอง เจ้ายักษ์ด้วยความที่ตัวโตกัดเจ้าโบ้จนล้มคว่ำไป ยืนคร่อมตัวเจ้าโบ้ส่งเสียงคำราม ตอนนี้เจ้าโบ้คงยอมรับแล้ว เพราะหางมันหดเข้าตัวครางหงิงๆ ยอมรับความพ่ายแพ้ แต่ควยมันไม่ยักกะหดค่ะ ดิฉันก็ได้แต่ปลอบใจมันว่า " ไม่เป็นไรหรอกโบ้ ประเดี๋ยวก็ได้เย็ดหญิงเองนั่นแหละ ใจเย็นๆ" ตอนนี้ดิฉันไม่ใช้สรรพนามเรียกตัวว่า "แม่" อย่างที่เคยแล้วค่ะ ก็ดิฉันยอมรับแล้วไงคะว่าดิฉันเป็นแค่ตัวเมียของพวกมัน เลยเรียกชื่อตัวเองแทน

ดิฉันโก่งก้นรอเจ้ายักษ์ที่กำลังย่างสามขุมเข้ามา ดิฉันส่ายก้นเล็กน้อยเพื่อยั่วยวนผัวตัวต่อไป พลางร้องบอกว่า "ยักษ์ขา เข้ามาสิคะหญิงพร้อมแล้วค่ะ" เจ้ายักษ์กระโดดขึ้นมาคร่อมดิฉัน ตัวมันหนักกว่าเจ้าหมีซะอีกค่ะ แต่ดิฉันก็พยายามเอื้อมมือไปจับควยของเจ้ายักษ์จ่อร่องรูของดิฉัน เจ้ายักษ์พบพบเป้าหมายแล้วก็ไสหัวควยแหลมๆ เข้ามา

"ออออออออออออออออออี๊"

ดิฉันร้องด้วยความเสียวสะใจ ตอนนี้สะโพกเจ้ายักษ์รัวกระเด้าใส่รูหีดิฉันอย่างรวดเร็ว นมดิฉันกระเพื่อมตามจังหวะกระเด้าของเจ้ายักษ์ ตัวดิฉันสะบัดหน้าร้องครวญครางอย่างไร้สติ ปากได้แต่ร้องว่า "อูยยส์ ยักษ์ขา หญิงเสียวๆๆๆๆ" ไม่หยุด ส่วนเจ้าโบ้ที่เพิ่งโดนเจ้ายักษ์กำราบไปเมื่อกี๊ เดินเข้าเลียใบหน้าดิฉันเหมือนจะให้กำลังใจ ดิฉันก็แลบลิ้นจูบปากกับเจ้าโบ้พลาง โก่งก้นรอรับควยเจ้ายักษ์พลาง

สักพักดิฉันรู้สึกถึงก้อนลูกหมากเจ้ายักษ์ ที่กำลังดันเข้ามา   โอยยยย!!! คราวนี้ก้อนของมันใหญ่กว่าเจ้าหมีซะอีก ดิฉันกลั้นหายใจรอรับการชำแรกของเจ้ายักษ์ พยายามไม่เกร็งรูหีหวังจะให้ลูกหมากของเจ้ายักษ์เข้ามาได้สะดวกยิ่งขึ้น สักพักก้อนลูกหมากของมันก็ผลุบเข้ารูดิฉัน    ตอนนี้ดิฉันรู้สึกคับแน่นเต็มช่องท้องไปหมด โอยย นี่ขนาดเย็ดกับเจ้าหมีมาหยกๆนะเนี่ย หีดิฉันก็ยังไม่ชินกับควยของมันอีก แต่ยิ่งคับยิ่งแน่นเท่าไหร่ ดิฉันก็เสียวสะใจยิ่งขึ้น ทั้งขมิบ ทั้งบด ทั้งเบียดกับควยเจ้ายักษ์ กับเจ้ายักษ์เนี่ย ดิฉันน้ำแตกติดๆก่อนยิ่งกว่าเจ้าหมีอีกค่ะ ยิ่งตอนที่มันติดเป้ง แล้วฉีดพ่นน้ำใส่หีดิฉัน ดิฉันแตกติดๆกันเกือบสิบที

สักพัก เจ้ายักษ์เหมือนจะหนีแดดแรงๆ มันลากดิฉันเข้าไปใต้ร่มไม้ ดิฉันดูร่มเงากะเวลาว่าน่าจะเป็นช่วง ๑๐ โมง โอยยยยย!!! นี่ดิฉันตื่นนอนตอนเจ็ดโมงครึ่ง ตอนโดนเจ้าหมีเย็ดก็น่าจะราวๆ ๘ โมงเช้า แค่หมาสองตัวดิฉันใช้เวลาตั้งสามชั่วโมงเชียวหรือนี่....นี่ยังไม่หลุดจาก ควยเจ้ายักษ์เลย มองไปเห็นควยหมาแดงๆ อีกตั้งแยะ แถมถ้าเจ้าสองตัวที่ดิฉันเพิ่งเย็ดไปเกิดอยากเบิ้ลขึ้นมาอีก ดิฉันจะรับไหวมั้ยเนี่ย แต่ก็นั่นแหละค่ะ วันนี้ดิฉันก็คงได้แต่ก้มหน้าก้มตารับชะตากรรมของดิฉันไปทั้งวัน

แล้วก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ ค่ะ วันนั้นตั้งแต่เช้าจนดึก ดิฉันโดนหมาทั้ง ๑๑ ตัวเย็ดที่หน้าบ้านตัวเองนั่นเอง นี่ขนาดดิฉันพยายามใช้ปากช่วยแล้วนะคะ ถ้าดิฉันรู้สึกตัวดิฉันก็ปล่อยให้หมาตัวหนึ่งเย็ดดิฉันไป ส่วนปากก็ก้มลงไปดูดควยให้อีกตัว บางทีโดนเย็ดเหนื่อยๆ ก็หลับไปทั้งๆที่ยังติดเป้งกับหมาก็มี ส่วนข้าวปลาวันนั้นดิฉันไม่ได้กินเลย อาศัยน้ำควยหมาทั้ง ๑๑ ตัวนั่นแหละค่ะ วันนั้นจำได้ว่าหมาทุกตัววนเวียนเย็ดดิฉันไม่หยุดเลย บางตัวสามสี่รอบก็มี

ตื่นเช้าขึ้นมา ดิฉันนอนหมดสภาพใต้ร่มไม้ นอนกอดก่ายกับหมาทั้ง ๑๑ ตัว เนื้อตัวเต็มไปด้วยรอยขีดข่วนของพวกมัน แถมยังมีคราบน้ำกามเต็มตัวไปหมด ดิฉันเข้าอาบน้ำ นึกถึงสิ่งที่เกิดขึ้นแล้วก็มีอารมณ์ขึ้นมาอีก แต่รูของดิฉันนี่สิคะ ระบมไปหมดแล้ว ดิฉันลองเอานิ้วเสียบเข้าไป นิ้วแรกก็ยังรู้สึกหลวมๆ อยู่ ดิฉันเพิ่มเข้าไปทีละนิ้วๆ จนดิฉันยัดเข้าไปได้ทั้งข้อมือถึงรู้สึกว่าคับ ดิฉันได้แต่ถอนหายใจว่ารูดิฉันหลวมโพรกไปถึงขนาดนี้

วันที่สอง เป็นอันว่าดิฉันไม่ได้ให้ผัวทั้ง ๑๑ ตัวเย็ดค่ะ  เพราะอยากพักผ่อนร่องรูดิฉันบ้าง บางทีนั่งๆ ดูทีวีไป เห็นบางตัวเดินควยแดงๆเข้ามา ดิฉันก็รู้หน้าที่ เข้าไปดูดให้มันจนน้ำแตกรดหน้ารดหูดิฉัน พอตัวแรกเสร็จตัวที่สองสามสี่ก็เข้ามา กลายเป็นว่าวันที่สองดิฉันปากไม่ว่างเลย ดูดควยให้ผัวไม่รู้จักพอทั้ง ๑๑ ตัว

กลายเป็นว่า หยุดสงกรานต์ปีนั้น ดิฉันรับศึกหนักโดนหมาทั้งบ้านรุมเย็ดทั่วบ้านไปหมด พอกลับไปทำงานเพื่อนก็ถามว่าทำไมโทรมจังดิฉันก็ได้แต่บอกว่าป่วยเป็นไข้ แต่จริงๆก็เพราะดิฉันโดนเย็ดเป็นร้อยครั้งตลอดอาทิตย์ที่ผ่านมา

ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา ดิฉันก็กลายเป็นหมาตัวเมียที่ต้องรีดน้ำควยหมาตัวผู้อีก ๑๑ ตัวค่ะ  ตัวไหนอยากเย็ดดิฉันตอนไหน ดิฉันก็พร้อมให้เย็ดได้ตลอดเวลา ถ้าตอนไหนรู้สึกระบมก็ใช้ปาก พักหลังๆมาดิฉันก็เริ่มใช้รูก้นช่วยแบ่งเบาภาระของหีดิฉัน เรียกได้ว่าตอนนี้ทุกรูของดิฉันโดนพวกมันทะลวงมาแล้วทั้งนั้น ดิฉันไม่ใช่เจ้านายพวกมันแล้วค่ะ เป็นแค่ขี้ข้าตัวเมียที่ต้องทำงานหาเลี้ยงพวกมัน แถมยังตั้งเอาหีเอาตูดให้พวกมันอัดควยเข้าไปตามใจชอบด้วยซ้ำ

----๒----
               หลังจากที่ดิฉันเสียท่าให้หมาทั้ง ๑๑ ตัว   ในช่วงสงกรานต์ปีนั้นแล้ว ดิฉันก็ตกเป็นทาสบำเรอกามให้สามีสี่ขาอย่างถ้วนหน้า โพรงสวาทของดิฉันที่ห่างเหินจากรสกามมานานก็ได้รับน้ำหล่อเลี้ยงอย่างเต็ม อิ่ม ร่องรูของดิฉันที่รับศึกหนักเย็ดทุกวันก็หลวมโพรกขึ้น ก็ในเมื่อของแต่ละตัวใหญ่ๆ ยาวๆ ทั้งนั้นไงคะ อย่างเล็กๆก็ปาเข้าไป ๕-๖ นิ้วแล้ว โตที่สุดก็ของเจ้ายักษ์ สุนัขพันธ์เซนต์เบอร์นาร์ดนี่แหละค่ะ ดิฉันเคยเอาไม้บรรทัดทาบดูตอนแข็งเต็มที่ก็ยาวเก้านิ้วครึ่ง ก้อนลูกหมากมันกว้างราวๆ ๔ นิ้วแน่ะ แล้วอย่างนี้จะไม่ให้รูของดิฉันหลวมไปได้ยังไงคะ

ตลอดช่วง ๕-๖ เดือนที่ผ่านมา ดิฉันจำได้ว่าไม่มีวันไหนเลยที่ดิฉันไม่ได้บริการเหล่าสามีสี่ขาดิฉัน อย่างน้อยที่สุดดิฉันก็ต้องได้รีดน้ำควยซักตัว ยิ่งเป็นช่วงประจำเดือนด้วยแล้ว พวกมันจะคึกเป็นพิเศษค่ะ บางวันแค่เดินเข้าบ้านเท่านั้นแหละ เหล่าสามีของดิฉันรีบเอาจมูกทิ่มเข้าไปใต้กระโปรงพยาบาลดิฉันทันที

ยิ่งดิฉันได้ใกล้ชิดกับสุนัขเหล่านี้มากขึ้น ดิฉันก็ได้รับรู้ว่าหมาแต่ละตัวก็มีนิสัยต่างกันไป เจ้าหมีพันธ์ร็อตไวเลอร์จ่าฝูงจะเป็นตัวแรกที่เย็ดดิฉันก่อนเสมอ ยกเว้นเสียแต่ว่าวันนั้นมันไม่อยากดิฉัน ส่วนเจ้ายักษ์ ตัวนี้จะควยใหญ่กว่าเพื่อนแถมอึดกว่าเพื่อน มีบางครั้งที่ดิฉันติดเป้งกับเจ้ายักษ์ร่วมครึ่งวันก็มี ส่วนที่พิเศษที่สุดก็จะเป็นหมาพันธุ์ไทยชื่อเจ้าแมงลักค่ะ ควยมันขนาดกำลังพอดีๆ ๗ นิ้วครึ่ง แต่ที่พิเศษก็คือความเร็วในการกระเด้าของมันค่ะ เย็ดดิฉันเป็นไฟแลบเลย   ทุกๆครั้งที่ดิฉันโดนเจ้าแมงลักเย็ดดิฉันร้องลั่นบ้านอย่างหยุดไม่อยู่สักครั้ง

เรื่องกลุ้มใจของดิฉันก็คือ ตลอดเวลาที่ดิฉันคอยบริการหมาๆ ของดิฉัน ร่องโพรงของดิฉันหลวมขึ้นเรื่อยๆ จนมาครั้งล่าสุดที่ดิฉันโดนเจ้าจ๊อดสุนัขพันธุ์ทางที่ควยเล็กที่สุดเย็ด ดิฉันโดยที่ลูกหมากของมันกระเด้าเข้าออกโพรงหีของดิฉันได้จนมันเสร็จโดยไม่ ต้องติดเป้งเลย ตอนโดนมันกระเด้าลูกหมากเข้าออกโพรงหีก็เสียวดีอยู่นะคะ ความรู้สึกที่แคมหีดิฉันหุบเข้าหุบออกตามขนาดลูกหมากของเจ้าจ๊อดมันก็เสียว ซ่านดีไม่ใช่น้อยเลย แต่กระนั้นดิฉันก็ใจหายขึ้นมาทันทีว่าตอนนี้รูของดิฉันไม่ตีบคับเหมือนเมื่อ ก่อนแล้ว แล้วอย่างนี้ดิฉันจะเป็นตัวเมียที่ดีของพวกมันได้อย่างไร

ยิ่งพักหลังๆ เจ้าหมีก็ไม่ค่อยเข้ามาใช้บริการเย็ดรูหีของดิฉันเหมือนเมื่อก่อน นอกจากว่าดิฉันเป็นประจำเดือนหรือเข้าไปปลุกอารมณ์ของมันก่อนด้วยการใช้ปาก และลิ้นดูดดุน ดิฉันก็เลยเริ่มแผนการบริหารร่องรูของดิฉันทันที

แรกเริ่ม หากวันไหนที่ดิฉันกลับบ้านแล้วว่างเว้นจากการให้บริการเหล่าสามีของดิฉัน ดิฉันก็หาขวดโค้กมายัดใส่รูหีดิฉันค่ะ แล้วดิฉันก็ฝึกขมิบให้ได้อย่างน้อยวันละร้อยครั้ง แรกๆ กว่าจะทำได้นี่ลำบากมาก ดิฉันต้องคอยใช้มือประคองไม่ให้ขวดโค้กไหลหลุดจากรูดิฉัน พอมาวันที่สองวันที่สาม ดิฉันเริ่มคล่องขึ้น จนดิฉันสามารถเกร็งรูหีบีบรัดขวดโค้กเดินไปเดินมาในบ้านได้เลยค่ะ ดิฉันเพิ่มจำนวนครั้งที่ฝึกขมิบมากขึ้นจนไปถึงพันครั้งต่อวัน ยิ่งดิฉันฝึกขมิบเท่าไหร่ ดิฉันก็ยิ่งเสียว บางครั้งขมิบหีเพลินๆ น้ำหีไหลเยิ้มตามขวดหยดหล่นลงพื้นบ้านเป็นดวงๆ ก็มีค่ะ จนมีอยู่ครั้งหนึ่งดิฉันฝึกขมิบหีเสร็จแล้วดิฉันก็ทนความเงี่ยนง่านไม่ไหว ต้องรีบถอดขวดโค้กออกแล้วเดินไปหน้าบ้าน นั่งโก่งก้นใกล้ๆจมูกเจ้าจ๊อด ออดอ้อนให้มันขึ้นขี่ดิฉัน

"จ๊อดขา ขึ้นมาขี่หญิงสิคะ หญิงจะขมิบหีให้รัดควยจ๊อดแน่นๆเลย เร็วๆสิคะ จ๊อดขา หญิงอยากให้ควยจ๊อดอัดในหีแน่นๆ " ดิฉันออดอ้อนอย่างใส่จริต

เจ้าจ๊อดเอาจมูกมาทิ่มพูหีที่อวบล้นไปด้านหลัง ทำเสียงฟุดๆ ฟิดๆ อยู่ครู่หนึ่ง มันก็กระเด้าดิฉันอย่างคล่องแคล่ว ควยของเจ้าจ๊อดกระเด้าเข้าออกรูหีดิฉันเร็วจี๋ ตอนนี้ดิฉันเสียวจนหน้ามืดแล้วค่ะ ไหนจะความเสียวที่สั่งสมมาแต่แรกผสมรวมเข้ากับฝีมือการกระเด้าของเจ้าจ๊อด ดิฉันแข้งขาแทบอ่อน แต่วันนี้ดิฉันมุ่งมั่นที่จะขมิบรัดลึงค์ของเจ้าจ๊อดไม่ให้มันพ้นไปไหน ดิฉันพยายามตั้งสติแล้วแอ่นก้นรับควยของเจ้าจ๊อด แล้วขมิบเริ่มขมิบเกร็งรูหี

มาถึงตอนนี้ดิฉันก็ได้ค้นพบความเสียวแบบใหม่ เพราะนอกจากความรู้สึกที่โพรงหีเสียดสีกับลำควยเจ้าจ๊อดแล้ว ยังมีความเสียวจากการขมิบรัดรูหีของตัวเองเพิ่มขึ้นด้วย ยิ่งเจ้าจ๊อดเย็ดลึกเข้ามาเท่าไหร่ ดิฉันก็เกร็งรูหีเพิ่มพูนความเสียวให้ตัวเองมากขึ้นเท่านั้น

"อูย อืยยยยย สะ สะ เสียว อูยยยย จ๊อดขา หญิง จะ จะ ใจ จะ ขะ ขาด"

ตอนนี้ ดิฉันเริ่มรู้สึกถึงก้อนลูกหมากของเจ้าจ๊อดที่กำลังขยายขนาดเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ปากรูหีของดิฉันขยายเข้าออกตามส่วนความกว้างของก้อนลูกหมากเจ้าจ๊อด ดิฉันตั้งใจขมิบรูขมิบรูมากขึ้น แต่ดูเหมือนว่ารูหีของดิฉันไม่สามารถจับยึดก้อนลูกหมากของเจ้าจ๊อดได้เลย ยิ่งเจ้าจ๊อดทะลวงรูดิฉันเร็วเท่าไหร่ ดิฉันก็ยิ่งเสียวมากขึ้นเท่านั้น แต่ดิฉันก็ตั้งใจพยายามที่จะรัดควยของเจ้าจ๊อดให้อยู่หมัดให้ได้

การโรมรันระหว่างดิฉันกับเจ้าจ๊อดดำเนินไปได้ซักพัก เจ้าแซมซั่นสุนัขพันธ์ทางที่ดิฉันเก็บมาเลี้ยงก็เดินเข้ามาทางหน้าดิฉัน พร้อมกับควยที่ชี้เด่ออกมา เจ้าแซมซั่นนี่น่าจะมีสายเลือดของร็อตไวเลอร์ผสมอยู่ด้วย ทั้งหน้าตาและรูปร่างของมันถึงได้มีส่วนคล้ายๆกับเจ้าหมีจ่าฝูง แต่มีขนสีน้ำตาล และตัวเล็กกว่าเล็กน้อย

เจ้าแซมซั่นกระโดดขึ้นคร่อมหน้าของดิฉัน ตอนแรกๆ ดิฉันแทบจะล้มทั้งคลาน เพราะไหนจะน้ำหนักเจ้าจ๊อดที่คร่อมกระเด้าดิฉันอยู่ ไหนจะน้ำหนักเจ้าแซมซั่น แต่ด้วยความเจนศึกของดิฉัน ดิฉันก็สามารถรองรับน้ำหนักสุนัขทั้งสองตัวได้ ทันทีที่เจ้าแซมซั่นคร่อมหน้าดิฉันเท่านั้นแหละค่ะ มันก็แทงควยเข้าปากดิฉันซึ่งคอยอ้าไว้บริการอยู่แล้ว

เจ้าแซมซั่นกับเจ้าจ๊อดรุมกระเด้าดิฉันทั้งหน้าทั้งหลัง  ตอนนี้ไม่ต้องพูดถึงขมิบหีรัดควยเจ้าจ๊อดแล้วค่ะ   เพราะไหนจะต้องคอยยืนหยัดรับน้ำหนักทั้งสองตัว ไหนจะต้องคอยดูดควยเจ้าแซมซั่น แล้วยิ่งความเสียวที่ประดังเข้ามาอีก ตอนนี้มีแค่เสียงอู้อี้ในลำคอดิฉัน ผสมกับเสียงหอบหายใจของสุนัขทั้งสองตัวเท่านั้น ดิฉันตอนนี้เหมือนกับตกอยู่ในกับดักความเสียวที่หนีไปไหนไม่ได้ ข้างหน้าก็ควยเจ้าแซมซั่น ข้างหลังก็ควยเจ้าจ๊อด ดิฉันได้แต่โก่งก้นคอยรับความเสียวกับใช้ปากบริการเจ้าแซมซั่นเท่านั้นเอง

สักพัก ดิฉันรู้สึกได้ถึงความอุ่นวาบในร่องรู....เจ้าจ๊อดนั่นเองที่พ่นน้ำควยรดใส่ ตัวเมียอย่างดิฉัน....ค่ะ ดิฉันก็พลาดอีกแล้วค่ะ เพราะไม่สามารถรัดควยเจ้าจ๊อดให้ติดแน่นในรูของดิฉันได้อีกครั้งอย่างที่ดิฉันตั้งใจ

ตอนนี้เหลือแต่ควยด้านหน้าที่ดิฉันต้องบริการ เจ้าแซมซั่นแทงควยเข้ามาลึกถึงคอหอย  แต่ดิฉันก็อ้าปากรับอย่างไม่ย่นย่อ สักพัก ก้อนลูกหมากเจ้าแซมซั่นก็เริ่มขยายใหญ่ ถึงตอนนี้ดิฉันพยายามกลืนควยเจ้าแซมซั่นให้ลึกมากขึ้น เพื่อที่จะพยายามอ้าอมควยของมันเข้าไป

ดิฉันดันตัวเข้าไป เจ้าแซมซั่นก็ยัดเยียดควยเข้ามาลึกมากขึ้น ตอนนี้ลมหายใจของดิฉันผ่านเข้าออกทางจมูกได้เท่านั้น ดิฉันสูดดมกลิ่นสาบของควยสุนัขของเจ้าแซมซั่นเข้าไปอย่างเต็มปอด แต่ก็เหมือนเป็นยาปลุกเซ็กส์ให้ดิฉัน ยิ่งดิฉันสูดดมกลิ่นควยมันมากเท่าไหร่ ความเสียวซ่านของดิฉันก็ยิ่งประดังเข้ามามากขึ้น

ในที่สุด ความพยายามของดิฉันก็บรรลุผล ลูกหมากเจ้าแซมซั่นผ่านกรามดิฉันเข้าไปอยู่ด้านหลังของฟัน ถึงตอนนี้ดิฉันผ่อนคลายได้บ้าง แต่ปากของดิฉันก็คับแน่นไปด้วยควยของเจ้าแซมซั่นอยู่ดี น้ำเหนียวๆย้อยลงทางมุมปากดิฉันเป็นทาง คงจะละเลงไปด้วยทั้งน้ำลายดิฉันและน้ำเงี่ยนเจ้าแซมซั่นกระมังคะ

"อืมมมมมม อืออออออ" ดิฉันหลับตาพริ้มพร้อมส่งเสียงครางในลำคอ ดิฉันพยายามกลืนน้ำเงี่ยนใสๆ ของเจ้าแซมซั่นลงคอให้ได้มากที่สุดเท่าที่ทำได้ ยิ่งลำคอของดิฉันดูดกลืนน้ำเงี่ยนมันเท่าไหร่ ดิฉันก็รู้ดีว่าลำคอของดิฉันขมิบรัดควยเจ้าแซมซั่นสร้างความเสียวให้มันเท่า นั้น

สักพัก ดิฉันรู้สึกได้ถึงน้ำหนักที่ขึ้นคร่อมดิฉันทางด้านหลัง ทันใดนั้นก็จ่อควยแทงพรวดเข้ามายังรูหีที่หล่อลื่นไปด้วยน้ำควยของเจ้าจ๊อด ดิฉันได้แต่เก็บความอยากรู้อยากเห็นว่าตัวที่ใช้บริการร่องรูของดิฉันคราว นี้เป็นใคร เพราะดิฉันไม่สามารถหันกลับไปมองได้ เพราะปากของดิฉันยังติดภาระกิจบริการเจ้าแซมซั่นอยู่

ตัวที่ขึ้นมาคราวนี้คงจะมีขนาดใหญ่ไม่น้อย ทั้งจากปริมาณน้ำหนักที่กดทับแผ่นหลังดิฉัน และขนาดควยที่กระทุ้งเข้าออกรูหี แรงกระแทกจากทางด้านหลัง ดันดิฉันให้ขย้อนกลืนควยเจ้าแซมซั่นลึกเข้าไปเป็นจังหวะ ตอนนี้ดิฉันมั่นใจว่าดิฉันมอบความเสียวให้เจ้าแซมซั่นเป็นอย่างดีเพราะได้ ยิน เสียงครางหงิงๆ ของเจ้าแซมซั่น

ดิฉันกลืนกินควยของเจ้าแซมซั่นไปได้พักใหญ่ๆ เจ้าแซมซั่นก็กระฉูดน้ำควยแตกเข้าลำคอของดิฉันเข้ามา ดิฉันกลืนน้ำควยของเจ้าแซมซั่นอย่างตะกละตะกราม แต่ถึงอย่างนั้น   น้ำควยของเจ้าแซมซั่นก็ทะลักล้นปากดิฉันหยดย้อยออกมาทางมุมปากอย่างน่า เสียดาย

แรงกระแทกจากทางด้านหลังก็กระแทกกระทั้นเข้ามาไม่หยุด ปากของดิฉันก็พยายามรีดน้ำควยของเจ้าแซมซั่นจนหยดสุดท้าย จนแม้ว่าควยของเจ้าแซมซั่นจะหดเล็กลงจนผ่านพ้นช่องปากของดิฉันแล้วก็ตาม ดิฉันก็ยังพยายามยื่นหน้าเข้าไปดูดเลียควยเจ้าแซมซั่นเหมือนกับว่าน้ำควยของ มันเป็นของล้ำค่าก็ไม่ปาน ดิฉันตามดูดจนกระทั่งเจ้าแซมซั่นถอยฉากห่างออกไป

พอหมดธุระด้านหน้า ดิฉันก็มองไปทางข้างหลัง ก็พบว่าเป็นเจ้าบื้อสุนัขพันธ์อัลเซเชี่ยนนั่นเองที่กำลังยัดเยียดความเป็น ผัวให้ดิฉันอย่างเอาเป็นเอาตาย ถึงตอนนี้ดิฉันพยายามใช้ทักษะที่ดิฉันฝึกฝนมา ขมิบหีรัดควยเจ้าบื้อ ทำหน้าที่ตัวเมียของมันอย่างดีที่สุด

"อุ๊ยๆๆๆ บื้อขา ปะ ปะ เป็นไงคะ หีหญิง...ระ...รัดแน่นดีมั้ย อุ๊ยๆๆๆๆ" ดิฉันละล่ำละลักถาม

เจ้าบื้อตั้งหน้าตั้งตากระเด้าต่อไปไม่ลดละ สักพักมันก็ยัดเยียดก้อนลูกหมากเข้ามา ด้วยขนาดที่ใหญ่กว่าหมาพันธุ์ไทยแท้อย่างเจ้าจ๊อด ก้อนลูกหมากของเจ้าบื้อก็ติดแน่นในรูหีของดิฉัน

ดิฉันโก่งก้นยึกๆ ขมิบหีรัดควยเจ้าบื้ออย่างตั้งอกตั้งใจ พยายามบีบรัดลำควยของมันอย่างที่ดิฉันฝึกฝนมากับขวดโค้ก เท่านั้นเองถึงตอนนี้ดิฉันก็น้ำแตกถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง ร้องขึ้นมาเสียงดัง
"อื้อๆๆๆๆๆ ผัวขาาาาาาา หญิงเสร็จแล้ว หญิงแตกแล้วววว ผัวขา โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆ"

ตอนนี้ดิฉันซบน้าลงกับพื้นดิน ซาบซ่านกับความเสียวที่ดิฉันได้รับ รู้สึกยินดีและภูมิใจที่วันนี้ทำหน้าที่ตัวเมียให้กับเจ้าจ๊อด เจ้าแซมซั่น และเจ้าบื้อได้เป็นอย่างดี ขณะที่ดิฉันกำลังเคลิบเคลิ้มกับท่อนลำเจ้าบื้อ นายใหญ่ของบ้าน เจ้าหมีเดินเข้ามา เลียตามเนื้อตัวดิฉันเสมือนกับว่าเป็นรางวัลที่ดิฉันทำงานได้ดี

จมูกของเจ้าหมีซุกไซร้ไปทั่ว มันเลียทั้งใบหน้าที่มีคราบคาวกามเจ้าแซมซั่นติดอยู่ ดิฉันแลบลิ้นแลกรสจูบรับการประโลมจากเจ้าหมี เจ้าหมีใช้ลิ้นเลียไปตามเนื้อตัวของดิฉัน สายตาดิฉันเหลือบไปเห็นควยเจ้าหมีที่ตั้งตรงออกมา ควยเจ้าหมีแม้นจะไม่ใหญ่เท่าเจ้ายักษ์ แต่ทุกครั้งที่ดิฉันเห็นลำลึงค์แปดนิ้วของมัน ดิฉันก็อดเสียวแสยงไม่ได้เลยซักครั้ง

เจ้าหมีขึ้นคร่อมทางข้างหน้าของดิฉัน ดิฉันใช้ลิ้นไล้เลียที่หัวควยของเจ้าหมีอย่างเคย ใช้ปากดูดอมควยของเจ้าหมีสุดฝีมือ ถึงดิฉันจะเหนื่อยกับเกมกามกับหมาทั้งสามมาแค่ไหน แต่ดิฉันก็ไม่เคยที่จะละทิ้งหน้าที่ตัวเมียให้กับจ่าฝูงอย่างเจ้าหมีเลยซัก ครั้ง

เจ้าหมียื่นควยให้ดิฉันดูดเลียสักพัก ก็เหมือนมันไม่พอใจกับการบริการของดิฉัน ถอยฉากห่างออกไป ดิฉันใจหายวาบร้องถามเจ้าหมี
"โอยยยย....หมีขา ถ้าอยากเย็ดหีหญิงรออีกหน่อยนะคะ เดี๋ยวบื้อเย็ดหญิงเสร็จแล้วหมีก็มาเย็ดหญิงต่อเลย "

เจ้าหมีไม่สนใจการร้องขอดิฉัน มันเดินวกมาทางด้านหลังที่ติดเป้งกับเจ้าบื้ออยู่ ทันใดนั้น เจ้าหมีกระโดดขึ้นคร่อมดิฉันที่ติดเป้งกับเจ้าบื้อ ดิฉันตกใจขึ้นมา นี่เจ้าหมีจะเย็ดรูตูดดิฉันหรือเนี่ย????? จริงอยู่ที่เจ้าหมีเคยเย็ดตูดดิฉันมาไม่น้อยแล้ว แต่ตอนนี้รูหีดิฉันคับแน่นไปด้วยควยเจ้าบื้ออยู่แล้ว แล้วจะรับท่อนลึงค์ขนาดเขื่องของเจ้าหมีได้อย่างไร

ถึงอย่างนั้น แม้ดิฉันจะสงสัยเพียงไหน แต่ถ้ามันเป็นความต้องการของนายใหญ่ของบ้านอย่างเจ้าหมี มีหรือที่ดิฉันจะทัดทานได้ ดิฉันพยายามย่อเข่าดึงสะโพกของเจ้าบื้อที่เชื่อมต่อกับรูหีดิฉันด้วยก้อนลูก หมากของมันลงมาช้าๆ ยิ่งรวมกับน้ำหนักตัวเจ้าหมีด้วยแล้ว ทั้งสะโพกของดิฉันกับส่วนหลังเจ้าบื้อก็ลดระดับลงต่ำ จนขาของเจ้าหมียันถึงพื้น แล้วตอนนี้ฉันก้มหน้าลงกับพื้น หลับตา รอรับชะตากรรมที่กำลังสอดแทรกเข้ามาอย่างหนีไม่พ้น

ตอนนี้ดิฉันกำลังพยายามปรับมุมก้นของดิฉันเพื่อเปิดทางให้เจ้าหมีแทรกควย เข้ารูก้นให้สะดวกขึ้น ตอนนี้ก้อนลูกหมากเจ้าบื้อที่ตีบคับอยู่ในรูดันเนื้อเยื่อที่แบ่งระหว่างหี กับก้นให้ขยายตัวยิ่งขึ้น ตอนนี้โพรงหีดิฉันที่พองตัวรัดกับลูกหมากเจ้าบื้อก็คับแน่นมากเกินพออยู่แล้ ว ไม่ต้องพูดถึงเลยว่ารูก้นดิฉันจะตีบตันยิ่งกว่าเดิมเท่าไหร่ ดิฉันพยายามโก่งก้นรอรับควยเจ้าหมีอย่างยากเย็น เพราะไหนจะต้องออกแรงงัดกับควยเจ้าบื้อที่ค้างเติ่งในรูหีอีก แต่ในที่สุด ดิฉันรู้สึกได้ถึงหัวควยปลายแหลมอุ่นๆ ของเจ้าหมีจ่อที่ปากทางประตูหลังที่กำลังค่อยๆ ชำแรกผ่านหูรูดเข้ามา

"โอ๊ยๆๆ หมีขา ค่อยๆ เย็ดหญิงนะคะ แค่รูหีหญิงก็คับแทบระเบิดอยู่แล้ว"

ดิฉันร้องอ้อนวอนขอความเมตตาจากเจ้าหมี แต่ดูเหมือนเจ้าหมีจะไม่สนใจเลยว่ารูเย็ดของมันจะเป็นอย่างไร มันก็ดันเข้ามาตามสัญชาตญาณดิบของมันอยู่นั่นเอง แต่แรงดันจากรูอีกด้านหนึ่งของดิฉัน ดันให้รูก้นฟิตคับขึ้นอีกเป็นพิเศษ สิ่งที่เจ้าหมีทำได้คือแทงเข้ารูก้นของดิฉันได้อย่างยากเย็น แม้นมันจะกระทุ้งแรงเท่าไหร่ แต่ควยของมันก็ขยับเข้ารูก้นดิฉันได้เพียงครั้งละไม่กี่เซนติเมตร แต่ถึงอย่างนั้น แรงดันแต่ละครั้งของเจ้าหมีก็ทำให้ดิฉันสะดุ้งเฮือกๆ

"อะ อะ โอยยยย หมีขา เบาๆสิคะ ดะ ดะ ...เดี๋ยวตูดหญิงฉีกกันพอดี อูยยยย"

ดิฉันออกปากอ้อนวอนเจ้าหมีอีกครั้ง แต่ดูเหมือนมันไม่สนใจว่าตัวเมียตัวนี้จะทรมานแค่ไหน มันยังคงกระแทกควยควยเข้ารูตูดดิฉัน ดิฉันเอื้อมมือไปกำลึงค์ของเจ้าหมีที่ปักในรูก้นดิฉัน ดิฉันก็รู้ได้ว่าท่อนเนื้อของมันยังเหลืออีกกว่าครึ่งที่ยังยัดเข้ารูหลัง ดิฉันไม่หมด เจ้าหมีพยามยามดันเข้ามาไม่หยุด ส่วนดิฉันก็พยายามผ่อนคลายเพื่อเปิดทางสะดวกให้เจ้าหมีมากที่สุดเท่าที่ทำได้    แต่ลูกหมากเจ้าบื้อที่พองตัวอยู่อีกฟากหนึ่งสิคะ มันดันเนื้อเยื่อระหว่างทั้งสองรูให้เสียดสีกับสองท่อนควยจนดิฉันรู้สึกได้ แทบจะทุกตารางมิลลิเมตรของทั้งสองควย

เจ้าหมีพยายามดันเข้ามาได้ซักครู่ ลำควยของเจ้าหมีก็แทรกเข้าลำไส้ใหญ่ดิฉันได้เกือบหมด ยกเว้นแต่ส่วนลูกหมากมันที่พองใหญ่เกินกว่าที่จะแทรกผ่านหูรูดดิฉัน ตอนนี้ดิฉันพูดไม่ออก ร้องไม่ได้ รู้สึกจุกไปหมดในช่องท้อง เจ้าหมีปักควยอยู่ในรูดิฉันแช่ไว้เหมือนจะเสพกับความเสียวซ่านที่ช่องทวาร อันฟิตคับที่ดิฉันมอบให้ ยิ่งไปกว่านั้น ดิฉันเริ่มรู้สึกว่าควยเจ้าบื้อที่ค้างเติ่งในรูหน้า มันเริ่มแข็งและขยายตัวขึ้นมาอีกครั้ง คงเป็นเพราะตอนที่เจ้าหมีเย็ดควยเข้ารูตูดดิฉันนั่นแหละค่ะ แรงกดจากด้านทวารหลังของดิฉันคงไปกระตุ้นความเสียวให้เจ้าบื้ออีกครั้ง คิดได้ดังนั้นดิฉันก็อดสงสารรูหีดิฉันไม่ได้ ที่วันนี้รับศึกหนักมาทั้งวัน ไหนตอนแรกมาเหน็ดเหนื่อยกับการฝึกขมิบรัดขวดโค้ก ไหนจะต้องบริการสามีสี่ขาทั้ง ๑๑ ตัว เพราะตอนนี้ สุนัขทุกตัวในบ้านมานั่งดูหนังสดระหว่างดิฉันกับเจ้าหมีและเจ้าบื้อแล้วค่ะ ควยสีแดงๆ ที่โผล่ออกมาละลานตาเต็มไปหมด

ส่วนเจ้าหมี เมื่อแช่ควยในรูทวารดิฉันได้พักหนึ่ง มันก็เริ่มสาวควยเข้าออกดิฉัน ตอนแรกมันทำได้อย่างเชื่องช้า เพราะความฝืดคับของรู ดิฉันได้แต่ร้องโอดโอยด้วยความทรมานปนเสียวซ่าน

"โอยยยย หมีขา โอยยย ๆๆๆๆๆ" ดิฉันได้แต่ร้องซ้ำไปซ้ำมา

ควยสองแท่งที่ขนาบกันทั้งสองด้าน ด้านหนึ่งพองเต็มไปด้วยก้อนลูกหมากเท่าลูกเทนนิส อีกด้านเป็นลำควยอันใหญ่ยาว ถูไถกันและกันโดยมีแค่เนื้อเยื่อบางๆ กางกั้นเท่านั้น เจ้าหมีพอสาวควยได้สักพัก น้ำเงี่ยนใสๆ ของมันเริ่มหล่อเยิ้มรูทวารดิฉัน เหมือนลูกสูบที่ได้น้ำมันหล่อลื่น มันสาวกระเด้าควยแรงขึ้น และเร็วขึ้น ก้อนลูกหมากของมันกระแทกกับปากทวารดิฉันดังปึก ๆๆๆๆๆ พละกำลังของสุนัขพันธ์ร็อตไวเลอร์ที่มหาศาลส่งแรงกระแทกให้ดิฉันตัวสั่น สะท้าน ตอนนี้ดิฉันสะบัดหน้าเร่าๆ ด้วยความเสียวซ่านอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

"อู๊ยๆๆๆ ว้ายๆๆๆๆ อู๊ยยยยยยยย บื้อขา หมีจ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"

เจ้าหมีเย็ดดิฉันไม่หยุด รูก้นดิฉันที่เริ่มชินกับการโดนอัด เริ่มผ่อนคลายลงโดยที่ดิฉันไม่รู้ตัว แต่แรงกระแทกของเจ้าหมีกลับทวีมากขึ้น ตอนนี้ก้อนลูกหมากของมันเริ่มผลุบเข้าทวารดิฉันทีละนิด ทีละนิด จนดิฉันมารู้สึกตัวเอาเมื่อลูกหมากของมันหลุดหายลงเข้ารูก้นดิฉัน เท่านั้นแหละค่ะ ความคับแน่นที่จู่ๆ เกิดขึ้นมาระหว่างลูกหมากสองก้อนในสองรูมันส่งดิฉันถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง

"อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา" ดิฉันร้องสุดเสียงดังลั่น แล้วฟุบหน้ามืดลงไปตรงนั้นเอง

ดิฉันซบหน้าลงกับพื้นดินหน้าบ้านดิฉัน ใบหน้าดิฉันเกลือกกลิ้งกับพื้นหญ้า หอบหายใจดังไม่หยุด เพราะผ่านกามกรีฑามาเป็นชั่วโมงๆ ไม่มีพักผ่อน ดิฉันหอบหายใจไปได้ซักพัก แม้จะถึงจุดสุดยอดไปหยกๆ ดิฉันก็ยังเสียวไม่หาย เพราะเจ้าหมีก็ยังน้ำไม่แตก กระเด้ายึกๆ อยู่ในรูดิฉันอยู่อย่างนั้น ส่วนเจ้าบื้อนั้น ก็กำลังรอที่จะน้ำแตกครั้งต่อไป ดิฉันเองนั้นก็กระดกสะโพกบดเบียดกับทั้งสองลำควยเพื่อให้หมาทั้งสองตัวตัก ตวงความเสียวจากดิฉันได้เต็มที่

ยิ่งกระดกก้นเท่าไหร่ ดิฉันก็มันส์เท่านั้น ร้อยโอยๆๆๆๆๆๆ ไปกับเกมส์กามอย่างเมามัน หล่อเลี้ยงความเสียวให้กับรูดิฉันอย่างเต็มที่ จนดิฉันถึงจุดสุดยอดติดๆกัน นับสิบๆ ครั้ง

ไม่รู้ว่าเป็นกรรมรึเปล่านะคะ ศึกครั้งนี้ นอกจากดิฉันจะโดนแซนด์วิชเป็นครั้งแรกในชีวิตแล้ว เจ้าบื้อกับเจ้าหมีก็เหมือนจะอึดเป็นพิเศษขึ้นมาพร้อมๆกันด้วย ดิฉันตกอยู่ในสภาพนั้นนานร่วมชั่วโมง สภาพที่รูหีโดนลูกหมากเจ้าบื้ออัดแน่น ส่วนช่องทวารก็มีควยเจ้าหมีที่ซอยสั้นๆ ในรูก้นดิฉันไม่หยุด ตอนนั้นจำได้ว่าดิฉันเสียวแล้วเสียวอีก จุกก็จุก แน่นก็แน่น แต่หนีไปไหนไม่ได้เพราะมีควยใหญ่ๆ สองอันปักแน่นอยู่

ดิฉันจำได้ว่าคิวของจ้าบื้อและเจ้าหมีเริ่มตอนเย็นๆ พระอาทิตย์ยังไม่ตก แต่ตอนนี้ท้องฟ้ามืดสนิท เสียงจิ้งหรีดร้องสอดแทรกกับเสียงครางดิฉัน แล้วสักพัก อยู่ดีๆ ทั้งสองตัวเหมือนกับนัดกัน ฉีดพ่นน้ำอสุจิใส่ทั้งสองรูดิฉันอย่างพร้อมเพรียง ส่วนตัวดิฉันก็ได้แต่น้ำแตกน้ำแตนไปเป็นครั้งที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้...เหมือน เป็นโบนัสเลยค่ะ หมาทั้งสองต่างรุมฉีดน้ำเข้าตัวดิฉันนานมาก และเยอะมากๆ ตอนนี้ ทั้งน้ำอสุจิเจ้าบื้อ เจ้าหมี กับน้ำเงี่ยนดิฉันไหลย้อยเป็นทางหยดลงพื้นแหมะๆ

มนุษย์ตัวเมียหนึ่งตัว กับหมาตัวผู้อีกสองตัวติดกันแน่นอย่างนั้น เป็นภาพที่ดูไม่จืดจริงๆ ค่ะ กว่ามันจะหลุดได้ ดิฉันก็แข้งขาอ่อนไปหมด เริ่มจากเจ้าบื้อหลุดจากหีดิฉันไปก่อน เสียงควยหลุดจากรูหีดังป๊อก ดิฉันก็ถอนหายใจอย่างโล่งอก แล้วเจ้าหมีก็หมุนตัวกลับ ดึงดิฉันคลานตามไปอย่างเชื่องช้า

ดิฉันและเจ้าหมีเล่นชักกะเย่อไปได้สักพัก เจ้าหมีก็ดึงควยหลุดจากรูก้นไป ตัวดิฉันนั้นเหนื่อยแสนเหนื่อย ระบมไปหมดทั้งหีทั้งตูด จะลุกขึ้นยืนเข่าก็อ่อน ยิ่งตอนนี้หมาตัวที่ยังไม่ได้ใช้บริการดิฉันอีก ๖-๗ ตัวก็รอคิวต่อๆ ไปอีก ดิฉันจึงได้แต่คลานไปที่ม้าหินอ่อน คุกเข่าอยู่บนพื้นโน้มตัวลงพักกับม้าหินอ่อนอยู่อย่างนั้น ดิฉันสติสลึมสลือ จะหลับแหล่มิหลับแหล่ ก็รู้สึกได้ถึงน้ำหนักที่กดทับตัวดิฉันอีกครั้ง ตอนนี้ดิฉันไม่สนแล้วค่ะว่าใครเป็นใคร ตัวไหนอยากเชิญเย็ดดิฉันได้ตามสบาย แล้วดิฉันก็หลับหมดสติทั้งๆที่โดนหมาตัวต่อไปเริ่มคิวเย็ดดิฉันอยู่นั่นเอง

คืนนั้น ถึงดิฉันหลับดิฉันก็หลับได้เป็นพักๆค่ะ เพราะหมาตัวแล้วตัวเล่าขึ้นมากระเด้ารูดิฉันไม่หยุดหย่อน บางตัวเลือกกระเด้ารูหี บางตัวเลือกเย็ดรูตูด น้ำหมาไหลลงตามขาดิฉันเป็นทาง ตื่นมาทีไรก็เจอหมาตัวนั้นตัวนี้สับเปลี่ยนขึ้นมาตักตวงความสุขจากดิฉันไม่ หยุดหย่อน

รุ่งเช้า ดิฉันสะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะโดนแรงดึงในรูก้นด้วยควยของของเจ้าแม็กซ์ สุนัขพันธุ์โกลเด้นของดิฉัน ดิฉันรับอรุณด้วยการเล่นชักะเย่อกับเจ้าแม็กซ์ได้พักใหญ่ๆ ลูกหมากของมันก็หลุดดังพล็อก เงยหน้าดูท้องฟ้า ตอนนี้ฟ้าเริ่มสางแล้ว ดิฉันพยายามลุกขึ้นยืน รีบเข้าไปอาบน้ำแต่งตัวใส่ชุดพยาบาลทำงานต่อไป

วันนั้น ดิฉันโดนเย็ดข้ามคืนไม่รู้กี่สิบครั้ง ทั้งหีทั้งตูด เดินไปก็ยังรู้สึกว่ามีควยมาแช่อยู่ในรู แต่ดิฉันกลับกระฉับกระเฉงทำงานล่วงไปได้อย่างไม่มีปัญหา ไม่มีอาการอ่อนเพลียด้วยซ้ำไป ตอนที่ดิฉันใส่ชุดพยาบาลสีชมพูอ่อนๆ ใครเห็นนางพยาบาลคนนี้จะรู้ได้ล่ะคะ ว่าภายใต้ชุดพยาบาลที่สูงส่ง ที่แท้ก็เป็นแค่หมาตัวเมีย เป็นขี้ข้าให้กับหมาทั้ง ๑๑ ตัวที่บ้าน คอยถ่างขา รออ้าตูดให้พวกมันเรียงคิวมาเย็ดดิฉันอย่างสะใจ

ส่วนเรื่องการฝึกขมิบรูหีนั้น ดิฉันก็ไม่เคยละเลยค่ะ ฝึกวันละหนึ่งพันครั้งเป็นอย่างน้อย ตอนนี้ดิฉันคล่องมากแล้วค่ะ จนตอนนี้ดิฉันสามารถเอาปากกาเคมีสี่ห้าแท่งยัดเข้ารูหีดิฉันขณะทำงานได้แล้ว ก้มๆ เงยทำหน้าที่พยาบาลใจดีดูแลคนไข้ไป หีขมิบรัดก้อนปากกาเคมีให้มันขลุกขลิกในรูหีไป เพลินไม่น้อยค่ะ บางวันนึกสนุก เอาดิลโด้แบบมีฐานขนาด ๗ นิ้วยัดเข้ารูตูด ส่วนหน้าก็มีมะเขือยาวขนาดเขื่องยัดเข้ารูหี ฝึกขมิบสลับกัน รูหีบ้าง รูตูดบ้างระหว่างดูแลคนไข้ ที่ทำอย่างนี้ไม่ใช่อยากเสียวนะคะ ดิฉันแค่อยากเป็นหมาตัวเมียให้กับผัวทั้ง ๑๑ ที่บ้านได้เป็นอย่างดีเท่านั้นค่ะ ความเสียวซ่านเป็นแค่ผลพลอยได้แค่นั้น

สามีสี่ขาทั้ง ๑๑ ตัวที่บ้านรู้คงจะภูมิใจนะคะ ว่าดิฉันอุทิศตัวในการเป็นหมาตัวเมียบำเรอพวกมันมากแค่ไหน
/////////////////////////////
----๓----

เดี๋ยวนี้ดิฉันไม่ค่อยได้นอนในห้องนอนตัวเองแล้วค่ะ ส่วนใหญ่มักจะนอนรวมกับเหล่าสามีในห้องรับแขก หรือไม่ก็หน้าบ้าน นานๆ ทีเดือนละครั้งสองครั้งถึงจะได้นอนในห้องตัวเอง เพราะต้องคอยบริการหมาทั้ง ๑๑ ตัว ตั้งแต่ดิฉันฝึกขมิบ ดิฉันรู้สึกว่าหมาทุกตัวติดใจดิฉันยิ่งกว่าตอนที่ดิฉันตกเป็นเมียพวกมันใหม่ ๆ ซะอีกค่ะ  ดิฉันรู้สึกว่ารูหีดิฉันแข็งแรงขึ้น ไม่ใช่แค่สามารถขมิบรูรัดตอดท่อนควยของพวกมันได้ดีเท่านั้น ดิฉันยังสามารถรับศึกได้นานและทนขึ้น ส่วนควยของเจ้าจ๊อดดิฉันก็สามารถบีบรัดลูกหมากมันไม่ให้หลุดจากรูหีได้ดังใจ แล้วค่ะ แบบนี้ละมั้งคะ ที่เขาเรียกว่าหีเหล็ก

ดิฉันพยายามให้บริการพวกมันอย่างเต็มที่ที่สุดเท่าที่ดิฉันทำได้ แต่ดิฉันก็รู้สึกว่าดิฉันยังบริการพวกเค้าได้ไม่ทั่วถึง ก็หมามีตั้ง ๑๑ ตัวแต่ดิฉันแค่คนเดียวนี่คะ บางทีโดนหมาสองตัวเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน ปากก็ดูดเลียควยอีกตัว ก็ไม่วายมองไปเห็นอีกหลายตัวรอคิวควยโด่ตาละห้อยอยู่ดิฉันก็รู้สึกสงสารจับ ใจ ทั้งยังเวลาส่วนตัวของดิฉันด้วยที่ไม่ได้มีเวลาให้กับตัวเองเท่าไหร่นัก ตอนนี้ดิฉันถึงได้เริ่มคิดถึงผู้ช่วยแล้วค่ะ แต่ก็ยังคิดไม่ตกว่าจะเอาใครมาร่วมบริการกับดิฉันดี เพราะไหนจะต้องยอมลดตัวมาเย็ดกับหมาแล้ว ใครเค้าจะยอมมาโดนเย็ดทุกวันทั้งวันเนี่ย

โรงพยาบาลเอกชนที่ดิฉันทำงานอยู่ เป็นโรงพยาบาลระดับหรูที่สุดแห่งหนึ่งค่ะ พยาบาลที่นี่นอกจากจะต้องมีผลการเรียนการทำงานที่ดีแล้ว ยังต้องมีรูปร่างหน้าตาที่ดีให้สมกับเงินเดือนแพงๆ ดิฉันเองตอนนี้มีฐานะเป็นรองผู้ช่วยหัวหน้าพยาบาล  ที่เป็นทีมลีดเดอร์ให้กับน้องพยาบาลในทีมตัวเอง ๑๐ คน หนึ่งในน้องคนนั้นชื่อน้องเก๋ค่ะ น้องเก๋เป็นลูกคนจีน อายุ ๒๕ ปี ตัวเล็กสูงแค่ ๑๖๐ เซนติเมตร ผิวขาวเนียนอย่างคนที่ทำงานในร่มมาตลอด น้องเก๋เป็นคนต่างจังหวัดที่จากพ่อแม่มาทำงานที่กรุงเทพฯ ด้วยความที่แกเพิ่งจากบ้านมาแกจึงติดเพื่อนเป็นพิเศษ และคนที่แกมักจะไปทานข้าวกลางวันบ่อยๆ คือดิฉัน ซึ่งแกจะให้ความเคารพและสนิทสนมมากกว่าใครค่ะ

วันหนึ่งเราไปทานข้าวด้วยกัน น้องเก๋ก็ถามดิฉันว่า
"พี่หญิงคะ เก๋ไม่เห็นพี่หญิงมีแฟนเลย พี่อยู่คนเดียวไม่เหงาเหรอคะ"
"ไม่หรอกจ้ะเก๋ ตอนนี้พี่ขออยู่คนเดียวดีกว่า สงบดี ไม่ต้องให้ใครมาวุ่นวายด้วย" ดิฉันพูดไป ทั้งๆ ที่ความจริงดิฉันมีผัวตั้ง  ๑๑ ตัว
"แล้วพี่หญิงอยู่ที่บ้านกับครอบครัวเหรอคะ?"
"ไม่หรอกจ้ะ พ่อแม่พี่เสียไปตั้งนานแล้วพี่อยู่คนเดียว"
น้องเก๋อึ้งสักครู่ แล้วตอบว่า "เก๋ขอโทษพี่นะคะไม่น่าถามเรื่องนี้เลย"
"ไม่หรอกจ้ะ พ่อแม่พี่เสียนานจนพี่ทำใจได้แล้วค่ะ"
"เก๋ก็จากบ้านมานาน ตอนนี้เก๋ก็อยู่คนเดียวด้วย พี่หญิงจะว่าอะไรเก๋มั้ยคะถ้าเก๋จะไปเที่ยวบ้านพี่"
ตอนแรกดิฉันก็อ้ำอึ้ง แต่ชั่ววินาทีแผนร้ายของดิฉันก็คิดขึ้นมาได้ แล้วดิฉันก็นึกกระหยิ่มในใจ เสร็จพี่ล่ะน้องเก๋
"ได้สิคะ หากน้องเก๋ไม่รังเกียจจะนอนที่บ้านพี่ก็ได้ พี่อยู่คนเดียวก็อยากมีเพื่อนเหมือนกัน ว่าแต่เก๋รังเกียจสุนัขมั้ยล่ะจ้ะ บ้านพี่เลี้ยงไว้ตั้ง ๑๑ ตัว"
"จริงเหรอคะ เก๋ชอบหมาค่ะ ตอนเด็กๆ เก๋เลี้ยงอัลเซเชี่ยนไว้ตัวนึง เก๋ขึ้นขี่ประจำเลย"
"งั้นดีเลยน้องเก๋ เดี๋ยววันนี้ออกเวรแล้วไปเที่ยวบ้านพี่กัน" ดิฉันนึกในใจ น้องเก๋เอ๋ย คราวนี้ล่ะจะโดนหมาขี่เอาบ้าง
                 ดิฉันออกเวรก่อนน้องเก๋ชั่วโมงหนึ่งแล้วดิฉันก็รอน้องเก๋อยู่ที่โรงพยาบาล ระหว่างนั้นดิฉันก็ร่างแผนการของดิฉันไว้ในใจ ด้วยความที่ดิฉันเป็นพยาบาล จึงแอบไปเอายากล่อมประสาทมาเม็ดหนึ่ง เพื่อให้แผนบรรลุได้ง่ายขึ้น แต่ดิฉันก็ไม่วายกลุ้มใจเรื่องหมาที่บ้าน เกิดวันนี้มันคึกแล้วมาควยโด่ต่อหน้าน้องเก๋ทันทีที่เข้าบ้านเนี่ย น้องเก๋มิตกใจจนแผนแตกเหรอ หรือยิ่งไปกว่านั้นเกิดมันมาคร่อมน้องเก๋เอาดื้อๆ ที่ประตูบ้านเลย ดิฉันจะเอาหน้าไปไว้ไหน????
ดิฉันนั่งคิดไม่ตกถึงเรื่องนี้ ก็ได้เวลาออกเวรของน้องเก๋พอดี
"พี่หญิงคะ เก๋เรียบร้อยแล้วค่ะ ขึ้นรถเก๋กันเถอะ"

ดิฉันขึ้นรถน้องเก๋ บอกทางไปบ้านดิฉัน แต่คิดเรื่องนี้ยังไงก็ไม่ตกซักที จนในที่สุดดิฉันก็ทำใจได้ แล้วแต่บุญแต่กรรมเถอะ ถ้าเกิดพวกผัวๆ ดิฉันทำรุ่มร่ามจนแผนแตก อย่างร้ายที่สุดดิฉันก็ต้องคอยบริการคนเดียวต่อไป คงไม่มีใครคิดหรอกค่ะว่าพวกเขาทั้ง ๑๑ ตัวไม่ใช่สัตว์เลี้ยงดิฉัน แต่ดิฉันต่างหากที่เป็นเมียพวกเขา
เรานั่งรถกันมาได้ซักครึ่งชั่วโมง น้องเก๋ก็ขับรถถึงบ้านดิฉัน ดิฉันลงไปเปิดประตู ให้น้องเก๋ขับรถเข้าไปจอดข้างใน ผัวดิฉันทั้ง ๑๑ ส่งสายตามองมาที่รถอย่างประหลาดใจ

พลันที่น้องเก๋ก้าวลงจากรถ สัญชาตญาณของพวกมันคงรู้ว่านี่เป็นตัวเมียอีกตัว น้องเก๋มองมาที่พวกมันอย่างตื่นเต้น
"โห!!! พี่หญิง เจ้าพวกนี้หล่อจังเลยค่ะ พี่หญิงคงดูแลพวกมันดีนะคะเนี่ย"
ดิฉันยิ้มรับ น้องเก๋เดินเข้าไปในกลุ่มพวกมัน พวกมันไม่ใช่แค่ไม่ขู่คำรามอย่างที่สุนัขเฝ้าบ้านสมควรทำ ยังกระดิกหางดิ๊กๆ รับน้องเก๋อีกซะด้วย แหม ตอนนี้ดิฉันเริ่มหึงแล้วค่ะ
"น้องเก๋ไม่กลัวเหรอคะ" ดิฉันแกล้งถาม
"ไม่ค่ะ น้องเก๋ถูกกับหมาค่ะ" น้องเก๋พูดพลาง ย่อตัวลงไปหยอกเอินกับเจ้าโจ สุนัขพันธ์โกลเด้น ที่หล่อที่สุดในบ้าน ไม่ขาดคำน้องเก๋ เจ้าโจแลบลิ้นเลียหน้าเลียตาน้องเก๋ไม่หยุด น้องเก๋นอกจากไม่รังเกียจแล้ว ยังหัวเราะคิกๆ ไปกับการกระทำของเจ้าโจ ดิฉันเห็นอย่างนั้นก็นึกดีใจขึ้นมา น้องเก๋เข้ากับสุนัขได้มากกว่าที่ดิฉันคิด แผนดิฉันก็ยิ่งบรรลุง่ายขึ้น
อารามกลัวว่าควยใหญ่ๆ ของเจ้าโจจะโผล่ออกมาก่อนจะเริ่มแผน ดิฉันรับรั้งตัวน้องเก๋เดินเข้าบ้าน ปิดประตูล็อกไม่ให้ผัวดิฉันเดินเข้ามาตาม
"น้องเก๋ถูกกับพวกเค้ากว่าที่พี่คิดไว้อีกนะคะเนี่ย"
"ค่ะ เก๋ชอบหมาตัวใหญ่ๆค่ะ ยิ่งขนฟูๆ เก๋ยิ่งชอบ"
"อื้ม หมาโกลเด้นใครเห็นก็เอ็นดูจ้ะ แล้วพันธุ์ร็อตไวเลอร์ หรือหมาไทยเก๋ชอบรึเปล่าจ๊ะ"
"ไม่ค่ะ ขอแค่มันไม่เห่าใส่เก๋ เก๋ก็เล่นด้วยได้ทั้งนั้น"
ดิฉันสนทนากับน้องเก๋ไปพลางก็ไปหยิบน้ำในตู้เย็นรินให้น้องเก๋ ตอนนี้ดิฉันเริ่มแผนขั้นที่หนึ่งทันที ดิฉันแอบเอาผงยากล่อมประสาทที่ดิฉันหยิบมาจากโรงพยาบาลผสมน้ำผลไม้ให้น้อง เก๋ดื่ม น้องเก๋รับน้ำผลไม้ไปดื่มจนหมดแก้ว
"พี่หญิงเอาหมามาเล่นในบ้านรึเปล่าคะ"
"อ๋อ ปกติห้องรับแขกพวกเค้าเดินเข้าออกได้ตามสะดวกจ้ะ ทำไมเหรอ อยากเล่นกับหมาพี่รึไง"
"ค่ะ เก๋ไม่ได้เล่นกับหมานานแล้ว เห็นหมาพี่แล้วก็อยากเล่นด้วยค่ะ"
"ได้สิจ๊ะ เดี๋ยวพี่ไปเปิดประตูจ้ะ" หึ หึ น้องเก๋เอ๋ย วันนี้ได้เล่นกับหมาทั้งบ้านสมใจอยากแน่ ดิฉันกระหยิ่มในใจ

ทันทีที่ดิฉันเปิดประตู เจ้าหมีจ่าฝูงพันธุ์ร็อตไวเลอร์ กับเจ้าโจ พันธุ์โกลเด้นที่เก๋เพิ่งเล่นด้วยเมื่อกี๊ก็เดินเข้ามา เจ้าหมีเดินช้าๆ เข้ามาในห้องรับแขก เดินกระดิกหางหาน้องเก๋อย่างประจบประแจง ฮึ เจอใหม่แล้วลืมเก่าอย่างชั้นเลยนะเจ้าหมี
เก๋เอามือลูบหัวเจ้าหมีอย่างเอ็นดู ส่วนเจ้าโจกระโดดเอาขาพาดหน้าพาดกับตักน้องเก๋อย่างวิสาสะ น้องเก๋ก็รักใครเอ็นดูมัน....คราวนี้ละ น้องเก๋จะได้ดูเอ็นมันแล้ว

ซักพัก เหมือนเจ้าสองตัวนี้ได้กลิ่นสาบสาวจากน้องเก๋ ควยแดงๆ ของเจ้าหมีกับเจ้าโจ เริ่มโผล่พ้นออกมา เพียงครู่เดียว ท่อนเอ็นอันมหึมาของมันทั้งสอง ก็โผล่แดงก่ำออกมาเต็มที่ น้องเก๋เหลือบไปเห็นควยทั้งสองแท่งร้องอุ๊ย ตกใจออกมา แล้วก็หัวเราะคิกคัก น่านแหละ ฤทธิ์ยามันเริ่มออกแล้ว ตอนนี้ผิดชอบชั่วดีน้องเก๋ไม่สามารถแยกแยะออกได้เหมือนเคย ก็ในเมื่อยาตัวนี้มันทำให้สมองมึนงง ว่ากันจริงๆ แล้วมันก็มีฤทธิ์เหมือนยาอีนั่นแหละค่ะ
                  ทั้งสองตัว กระโดดโลดเต้นหยอกกับน้องเก๋ไม่หยุด ควยแดงๆของมันยื่นยาวออกมา ตอนนี้ดิฉันสังเกตเห็นน้องเก๋มองควยของเจ้าสองตัวนี้ไม่วางตา บางครั้งน้องเก๋ก็เลบลิ้นเลียริมฝีปาก กลืนน้ำลายเป็นระยะๆ เหมือนกับว่ากระหายน้ำมากก็ไม่ปาน
"อุ๊ย หมี โจ ออกไปข้างนอกไป๊ มาโชว์อะไรในนี้น่าเกลียด" ดิฉันแสร้งว่า
"ไม่เป็นไรหรอกค่ะ พี่หญิงมันเรื่องธรรมชาติ เก๋ไม่ถือค่ะ"
ทำฉันได้ฟังอย่างนั้นก็ยิ่งดีใจ แหม แผนมันดำเนินไปง่ายกว่าที่คิดซะอีกนะเนี่ย สักครู่ดิฉันฟอร์มเดินเข้าครัว แต่จริงๆ แล้ว แอบไปกดโทรศัพท์มือถือตัวเอง เสียงดังขึ้นมาให้น้องเก๋ได้ยิน แล้วทำท่ารับ แสดงละครคุยโทรศัพท์ให้น้องเก๋ฟัง
"ค่ะ คุณเล็กเหรอคะ...อืมม แล้วคนอื่นไม่ว่างเลยเหรอคะ...อ๋อ..ได้ค่ะ ยังไงเข้าเวรอีกแค่ ๓ ชั่วโมง แต่ตอนนี้หญิงอยู่บ้านค่ะ อาจจะเข้าช้าหน่อยนะคะ แต่จะรีบไปค่ะ ค่ะ สวัสดีค่ะ"
ดิฉันทำเป็นคุยกับหัวหน้า น้องเก๋ได้ยินก็ถาม
"หัวหน้าโทรมาเหรอคะ"
"ใช่จ้ะ เขาบอกว่าพยาบาลอีกทีมหนึ่งเค้าป่วยกะทันหัน เลยโทรมาเรียกไปเข้าเวรแทนเค้าอีกสามชั่วโมง เดี๋ยวพี่ต้องรีบออกไปเดี๋ยวนี้แล้ว"
"งั้นพี่หญิงขับรถเก๋ไปก็ได้ค่ะ เดี๋ยวเก๋จะนั่งเฝ้าบ้านให้พี่เอง" ได้ยินคำนี้ดิฉันดีใจจนแทบเก็บอาการไม่อยู่ โชคช่วยจริงๆ ที่ยัยเก๋ขอออกตัวอยู่บ้านคนเดียวโดยที่ดิฉันไม่ต้องหาข้ออ้างไหว้วานแกเลย
"ขอบใจมากจ้ะ งั้นพี่ไปนะ"
"ค่ะพี่"
                  ดิฉันหยิบกุญแจรถน้องเก๋ สตาร์ถรถแล้วทำทีขับออกจากบ้าน แต่ที่แท้ดิฉันขับรถวนไปมาซักครึ่งชั่วโมง กะเวลา แล้วค่อยจอดรถห่างจากตัวบ้านดิฉันเล็กน้อย ค่อยเดินไปเปิดประตู ย่องเงียบเข้าไปถึงหน้าต่าง มองลอดกระจกเข้าไป ภาพที่ดิฉันเห็นก็คือ ภาพของยัยเก๋ที่อยู่ในชุดพยาบาล กระดุมเสื้อข้างบนสามสี่เม็ดแหวกออก กระโปรงพยาบาลสีชมพูอ่อนร่นขึ้นมาอยู่บนสะโพก กางเกงในก็ห้อยอยู่ที่ต้นขาด้านหนึ่ง แหกขาสองข้างออกกว้าง ยกสะโพกลอยเด่น แอ่นเนินหียึดติดกับก้นเจ้าหมีที่ยืนหันหลังอยู่กลางบ้าน มือข้างหนึ่งของน้องเก๋ก็คลึงเคล้าเต้านมตัวเอง มืออีกข้างยื่นไปบี้เม็ดแตดทั้งๆที่รูหีตัวเองก็อมลูกหมากของเจ้าหมีจนมิด ......ตอนนี้ หมาทุกตัวในบ้านก็ไปนั่งล้อมวงดูหนังสดที่มีน้องเก๋แสดงเป็นนางเอก

ถึงตอนนี้ ดิฉันยินดีที่แผนของดิฉันสำเร็จจนแทบจะร้องไชโย ถึงตอนนี้ ดิฉันทำทีเป็นเปิดประตูบ้าน ทันทีที่ดิฉันเปิดประตู น้องเก๋ที่กำลังเคลิบเคลิ้มจากรสสวาทของเจ้าหมีตกใจ มองเห็นดิฉันทำท่ายืนตะลึงอยู่ร้อง "ว้ายยยย!" สุดเสียง สองมือจากที่ตะโบมเนินอกกับบีบบี้เม็ดแตดตัวเองหุบเข้ามาปิดหน้าตัวเองทันที พลันที่มือละจากร่างกายตัวเอง ดิฉันก็มองเห็นหัวนมสีชมพูของน้องเก๋ กับแคมหูอวบพูที่ฟิตรัดควยเจ้าหมีแน่น
"น้องเก๋!!!!!!!! เกิดอะไรขึ้น" ดิฉันมารยา

สองมือของน้องเก๋ที่ดึงกลับไปปิดหน้า เผยให้เห็นสภาพน้องเก๋นอนหงายแอ่นหีเล่นท่าสะพานโค้งติดเป้งกับเจ้าหมีแบบ อล่างฉ่าง ดิฉันเองก็เย่อกับหมาๆ ของดิฉันมาตั้งนานดิฉันก็นึกไม่ออกว่าเธอมาอยู่ในสภาพนี้ได้อย่างไร เป็นภาพที่น่าดูไม่หยอกเชียวค่ะ เด็กผู้หญิงตัวเล็กๆ ขาวๆ แอ่นหีสูงโด่งเย็ดกับหมาหน้าดุแบบร็อตไวเลอร์ แต่เสียงร้องกรี๊ดของน้องเก๋ทำให้ดิฉันตั้งสติได้ ทั้งความตกใจ ความละอายคงทำให้น้องเก๋อยากจะหนีไปให้พ้นๆ แต่จะหนีไปไหนได้ละคะก็ควยเจ้าหมีเค้าติดแน่นกับหีขาวๆ ของน้องเก๋ซะขนาดนั้น

"น้องเก๋......." ดิฉันเล่นละคร
"ฮือๆๆๆ พี่หญิง อย่าดูๆๆๆ พี่หญิง"
"มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ย เป็นอย่างนี้ได้ยังไง" ดิฉันลงไปคุกเข่าข้างน้องเก๋ เอามือลูบหัวน้องเก๋อย่างปลอบประโลม แต่ตาก็จ้องดูพูหีของน้องเก๋ เห็นคราบเลือดผสมกับน้ำเงี่ยนใสๆ ที่ไม่รู้ว่าเป็นของหมาหรือของคน ทำให้ดิฉันรู้ว่าน้องเก๋โดนเปิดบริสุทธิ์เป็นครั้งแรกในชีวิต โถ....น้องเก๋ของพี่ โดนครั้งแรกก็โดนหมาเปิดบริสุทธิ์แล้วเหรอเนี่ย แถมยังมาเจอของใหญ่มหึมาแบบเจ้าหมีอีก ดิฉันอดใจไม่ไหวเอามือไปแตะพูหีน้องเก๋รับรู้ได้ถึงความรู้สึกคับแน่นที่อัด อยู่ในโพรงหีของเธอ รูหีสดๆ ใหม่ๆ ต้องมาเจอลูกหมากที่กว้างเกือบ ๔  นิ้วของเจ้าหมีเนี่ย....มันอัดแน่นจนแทบจะระเบิดออกมาเลยค่ะ
"น้องเก๋ใจเย็นๆ ค่ะ เดี๋ยวพี่จะเรียกคนมาช่วยนะ" ดิฉันแกล้งว่า
"ว้าย อย่านะคะพี่หญิง อย่านะคะ ถ้าใครมาเห็นเก๋แบบนี้เก๋ตายแน่ๆ เลยค่ะ อย่านะคะพี่หญิง" น้องเก๋ฟูมฟายตอบทั้งน้ำตา
"จ้ะๆๆ เก๋ งั้นเดี๋ยวพี่จะพยายามช่วยเก๋เอง"
"ฮือๆๆๆ ค่ะพี่หญิงแล้วพี่หญิงอย่าไปบอกใครนะคะ"
"ไม่หรอกจ้ะเก๋ พี่ไม่บอกใครหรอก แต่เล่าให้พี่ฟังหน่อยได้มั้ยคะว่าเป็นมายังไง"
ยัยเก๋คลายมือออก คงจะเมื่อยมั้งคะ ก็ต้องแอ่นหีสูงซะขนาดนั้น น้องเก๋น้ำตานองหน้าหน้าแดงก่ำด้วยความอาย แหม เห็นเด็กสาวน่ารักๆ มาอยู่ในสภาพแบบนี้ ทั้งรู้สึกสงสาร ทั้งรู้สึกสะใจพิกล
"ตอนพี่หญิงออกไป เก๋ก็เผลอหลับบนโซฟา ตื่นมาอีกทีเก๋ก็โดนไอ้นี่มันมาทำเก๋แล้วค่ะ แล้วมันก็ดึงเก๋ลงมาแบบนี้ค่ะพี่ ฮือๆๆๆ"
ดิฉันนึกขำในใจ แล้วกระโปรงพยาบาลที่ร่นขึ้นมาบนเอว แล้วกางเกงในที่ห้อยต่องแต่งอยู่อีกข้างเนี่ยจะแก้ตัวยังไงคะน้องเก๋ เจ้าหมีมันคงไม่มีปัญญาดึงขึ้นเองได้ล่ะมั้ง ถ้าน้องเก๋ไม่เปิดหีให้มันล่อก่อน ดิฉันคิดเอาเองว่าตอนที่ดิฉันออกไปจากบ้าน เจ้าหมีกับเจ้าโจ คงจะใช้ลิ้นสามัคคีซุกหน้าเข้าไปเลียถึงใต้กระโปรงน้องเก๋ น้องเก๋คงจะติดใจลิ้นของมัน เลยดึงกระโปรงขึ้น ถอดกางเกงในอ้าหีให้หมาสองตัวช่วยกันเลียให้ เผอเรอซะจนโดนเจ้าหมีจับทำเมียอย่างที่ดิฉันเคยโดนซะละมั้ง

"โอ๋ๆๆ ไม่เป็นไรจ้ะน้องเก๋ พี่เข้าใจ เดี๋ยวพี่จะพยายามช่วยน้องเก๋เองนะคะ" ว่าแล้วดิฉันก็ทำทีเอามือทั้งสองข้างไปจับแคมหีน้องเก๋ที่โดนควยเจ้าหมีปัก แน่น น้องเก๋คงจะอายสุดขีดที่ต้องมาแอ่นหีให้ดิฉันสำรวจดู แถมยังเป็นหีที่อมควยหมาตุ่ยๆเสียด้วย ดิฉันเห็นหีน้องเก๋ที่อมควยเจ้าหมีซะแน่น แถมเห็นคราวน้ำขาวๆ ไหลซึมตามรอยต่อหีกับควย ยิ่งทำให้ดิฉันเงี่ยนง่านยิ่งขึ้น ดิฉันทำท่าเหมือนจะแหวกแคมหีน้องเก๋ออก แต่นิ้วดิฉันกลับไปคลึงที่เม็ดแตดน้องเก๋เบาๆ ดิฉันมองไปที่หน้าน้องเก๋เห็นแกหลับตาแน่น ส่งเสียงครางในลำคอ อึ๊ อึ๊ ตามจังหวะที่ดิฉันคลึงเม็ดหีเธอ
"น้องเก๋ มันติดกันแน่นเลย พี่ว่ามีอยู่ทางเดียวแล้วล่ะ"
"ยังไงคะพี่หญิง"
"น้องเก๋คงต้องรีบๆ ทำให้เจ้าหมีจนเสร็จ แล้วมันก็หลุดออกไปเองค่ะ"
"ฮือ ทำยังไงคะพี่หญิง เก๋ไม่รู้ค่ะ" น่าน ยัยเก๋ทำเป็นมาอินโนเซ้นส์ เมื่อกี๊เห็นส่ายหีอัดกับควยเจ้าหมีอยู่หยก ๆ
"เก๋ก็ พยายามขมิบเยอะๆ ส่ายก้นหน่อยนึง ให้เจ้าหมีมันเสร็จเร็วๆ เดี๋ยวของมันก็คงอ่อนตัวหลุดจากหีน้องเก๋เองค่ะ" ดิฉันตั้งใจใช้คำหยาบ เพื่อให้น้องเก๋รู้สึกคุ้นเคยมากขึ้น ส่วนนิ้วมือดิฉันก็คลึงเม็ดแตดน้องเก๋ไม่หยุด
น้องเก๋รับคำ เอาฝ่ามือทั้งสองข้างวางราบข้างลำตัว แล้วทำตามที่ดิฉันว่า ดิฉันมองไปที่พูหีน้องเก๋ เห็นมันกระตุกเป็นจังหวะ ก้นน้องเก๋ค่อยๆ ส่ายไปมาบดเบียดกับควยเจ้าหมียิ่งขึ้น
"อืยยยยย บะ แบบนี้ใช่มั้ยคะพี่หญิง" น้องเก๋ทำไปเรื่อยๆ ภาพของหีที่บดเบียดกับควยมันเร้าอารมณ์ดิฉันเป็นอย่างดี ดิฉันสังเกตเห็นน้ำใสๆ เริ่มเอ่อล้นออกมา น้องเก๋ทำไปได้ซักพักก็ร้องดัง
"โอ๊ยๆๆๆ พี่หญิงขา มันแข็งกว่าเดิมซะอีกค่ะ มันใหญ่กว่าเดิมซะอีกค่ะ โอ๊ยๆๆๆ พะ พะ พี่หญิง ซี้ดสสสสส" น่าสงสารจังคะ คงจะเสียวไม่ใช่เล่น
"งั้นเอางี้นะเก๋ ไม่รู้ว่าหีเก๋มันฝืดรึเปล่ามันเลยออกมาไม่ได้ เดี๋ยวพี่จะลองใช้น้ำลายพี่ดู" ดิฉันตอแหลพูดไปยังงั้น ก็ในเมื่อหีน้องเก๋แฉะซะขนาดนี้จะฝืดอะไรล่ะคะ เพียงแต่ดิฉันเห็นหีเห็นควยเย็ดกันแบบนี้ดิฉันชักน้ำลายสอค่ะ ดิฉันว่าแล้วก็ไปนั่งคร่อมน้องเก๋ โน้มตัวไปถ่มน้าลายรดลงบนหีอูมๆ ของเธอ แล้วเอานิ้วคลึงไล้น้ำลายที่ถ่มให้ทั่วหีเธอ
"เป็นไงบ้างคะน้องเก๋"
"อืออออ อือ ดีค่ะ" ที่ว่าดีนี่หมายถึงเสียวดีใช่ป่ะคะ??? ดิฉันนึกในใจ
ดิฉันคลึงไปได้ซักพัก ดิฉันก็ก้มหน้าลงไปเลียหียัยเก๋ ลิ้นดิฉันตวัดไปทั่ว โดนทั้งหี ทั้งควยเจ้าหมี ยัยเก๋ร้องครางดังลั่น แหม ตอนนี้นางพยาบาลคนหนึ่งแอ่นหีเล่นท่าสะพานโค้งเย็ดกับหมา พยาบาลอีกคนหนึ่งนั่งคร่อมเลียหีเลียควย เป็นภาพน่าดูไม่น้อยค่ะ ยิ่งเลีย ดิฉันก็ยิ่งรู้สึกว่าหียัยเก๋ขับน้ำออกมาไม่หยุด น้ำเยิ้มติดยืดมาตามปลายลิ้นดิฉัน สะโพกยัยเก๋แอ่นหน้าแอ่นหลังยึกๆ แถมเห็นควยเจ้าหมีชัดเจนเส้นเอ็นนูนออกมาในร่องหีเธอซะด้วย แหมคงมันส์ล่ะสิเจ้าหมี

"โอยยยยยยๆๆๆ พี่หญิงขา ซี้ดดดดดส เก๋เสียวค่ะ" ยัยเก๋สารภาพ ตอนนี้มือทั้งสองของยัยเก๋มาตะโบมอกทั้งสองของตัวเอง ดิฉันลงลิ้นไม่หยุด ทั้งหมา ทั้งคนเสียวไปตามๆ กันซักพักยัยเก๋ร้องลั่น แอ่นหีเริ่ดสุดตัว น้ำแตกเสร็จไปอีกครั้ง
"พี่หญิงขา พี่หญิงดีกับเก๋จริงๆ ค่ะ พี่หญิงไม่รังเกียจเหรอคะ" ยัยเก๋ถามดิฉันด้วยเสียงระทวย
"ไม่หรอกจ้ะ หมาของพี่เองมันทำเก๋แบบนี้ พี่เองก็ต้องรับผิดชอบ" ดิฉันแกล้งวางฟอร์ม
"อืยยย พี่คะ ควยเจ้าหมีมันยังแข็งโป๊กอยู่เลย จะออกง่ายๆ มั้ยคะ"
"พี่ก็ไม่รู้เหมือนกันจ้ะ แต่พี่เคยเห็นมันติดกับหมาตัวเมีย มันติดเป็นชั่วโมงๆ เลยนะเก๋" ตัวเมียที่ว่าคือดิฉันเองค่ะ
"หาาา ตายแล้ว แบบนี้หีเก๋มิพังหมดเหรอคะ กว่าจะเอาออกได้"
"พี่ก็ไม่รู้จะช่วยยังไงเหมือนกัน นี่พี่อุตส่าห์ลงทุนใช้น้ำลายพี่ มันก็ยังไม่มีท่าว่าจะหลุดเลยนะเนี่ย"
"ไม่เป็นไรค่ะพี่หญิง เก๋พอทนได้ค่ะ" ฮึ...ติดใจล่ะสิไม่ว่า
ดิฉันนั่งข้างๆ ดูยัยเก๋นอนแอ่นเย่อกับเจ้าหมีก็รู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอยากโดนควยเสียบหีตัวเอง บ้าง แต่ยังคิดไม่ออกว่าตัวเองจะไปแอ่นหีแอ่นก้นให้หมาเย็ดต่อหน้ายัยเก๋ได้ยังไง เกิดยัยเก๋รู้ว่าดิฉันเย็ดกับหมาพวกนี้มาตั้งนานแล้วมาล่อลวงให้ยัยเก๋มาโดน เย็ดอย่างดิฉันบ้าง ไม่โดนเค้าด่าตายเอาเหรอคะ??? กำลังคิดกำลังสับสนอยู่ ยัยเก๋ก็ถามขึ้นมา
"ซี้ดสสส พี่หญิงคะ แล้วหมาตัวอื่นๆ พวกนี้ เอ่อ มัน มันคิดจะทำเก๋เหมือนกันเหรอคะ" ยัยเก๋ถามขึ้นมา เพราะมองเห็นหมาอีก ๑๐ ตัวที่นั่งควยสลอน คอยเสนอหน้าจะเรียงคิวเย็ดต่อไป
"เอ่อ...ก็คงเป็นอย่างนั้นแหละจ้ะเก๋ เพราะตอนนี้มันคิดว่า เอ่อ เก๋เป็นตัวเมียอีกตัวจ้ะ"
"หา จริงเหรอคะ อูยยยยยย แล้วแบบนี้เก๋มิตายเหรอคะ"
ได้ฟังยัยเก๋พูดดังนั้นดิฉันก็คิดหาทางลงให้ตัวเองได้ ตอบยัยเก๋ว่า
"เก๋ พี่ขอโทษเก๋จริงๆ นะ พี่ไม่รู้พี่จะรับผิดชอบยังไง ถ้าเก๋หนีไปตอนนี้ก็ไม่ได้ด้วยซิ เพราะสุนัขเวลามันต้องการผสมพันธุ์ขึ้นมา ถ้าไปขัดใจมันมันจะดุมากๆ ด้วย เกิดเราหนีไปตอนนี้มันมาไล่กัดเราจะเป็นอันตรายเอาได้ เว้นแต่ว่าเราจะไปเรียกคนอื่นมาช่วย"
"ไม่เอานะคะพี่หญิง เก๋ยอมโดนพวกนี้ทำทุกตัวดีกว่าจะให้คนอื่นมารู้ว่าเก๋โดนหมาทำ พี่หญิงอย่าไปเรียกคนอื่นมานะคะ"
เอาล่ะค่ะ ดิฉันสบช่องหาทางออกให้ตัวเองได้ ก็เลยบอกไปว่า
"พี่เองก็เสียใจจริงๆ รู้สึกผิดกับเก๋มาก พี่เองเป็นเจ้าของหมาพวกนี้แล้วมันทำกับเก๋แบบนี้พี่ก็ต้องรับผิดชอบจ้ะ เดี๋ยวพี่จะช่วยเก๋เอง" ดิฉันว่าแล้วก็ถอดกระโปรงพยาบาลออก ตามด้วยบิกินี่ตัวจิ๋วของดิฉัน เหลือท่อนบนครึ่งท่อน แล้วก็นั่งโก้งโค้งลงข้างๆ ตัวน้องเก๋
"พี่หญิงจะทำอะไรคะ"
"เอ่อ พี่ก็จะช่วยน้องเก๋ค่ะ น้องเก๋ตัวคนเดียวจะได้ไม่โดนมันทำทุกตัว แล้วทำแบบนี้พี่กับเราก็ตกอยู่ในสภาพเดียวกันด้วย เก๋จะได้ไม่รู้สึกตะขิดตะขวงใจกับพี่อีก ข้อสำคัญ พี่คิดว่าพี่ควรจะรับผิดชอบด้วยวิธีนี้จะดีที่สุดจ้ะ"
"โถถถ พี่หญิง......พี่ดีกับเก๋จริงๆ ค่ะ"
แหม ยิงนกนัดเดียวได้สองตัว ดิฉันได้บุญคุณจากยัยเก๋ แถมยังได้เย็ดกับหมาแก้เงี่ยนด้วย ดิฉันโก้งโค้งพยายามหันก้นให้ห่างจากสายตายัยเก๋ ถ้าตอนนี้เกิดเค้าเห็นก้นดิฉันแฉะๆ ก็รู้สิคะว่าดิฉันเงี่ยน ดิฉันโก้งโค้งได้ซักครู่หนึ่ง เจ้าโจหมาพันธุ์โกลเด้นที่เล่นกับยัยเก๋มาพร้อมๆ กับเจ้าหมี ทนเงี่ยนไม่ไหวขึ้นคร่อมดิฉันทันที  ความที่เป็นวัวเคยขา ม้าเคยขี่ เจ้าโจแทงอาวุธของมันเข้าเป้าหมายอย่างแม่นยำ
"โอ๊ยยยยยยยยยยยย" ดิฉันเริ่ดหน้าด้วยความเสียว
"พี่หญิง ทนเอาแป๊บนึงนะคะ เดี๋ยวซักหน่อยก็จะไม่เจ็บเองค่ะ" แหม ยัยเก๋ มาสอนหนังสือสังฆราช แต่ก็ดีค่ะ เพราะดิฉันก็มั่นใจว่า ยัยเก๋เค้าซื่อจริงๆ ที่ไม่รู้ว่า เรื่องตลอดมานี่ เป็นแผนการของดิฉันที่วางไว้แต่ต้น

เจ้าโจใช้ขาหน้ารัดกับลำตัวดิฉัน กระเด้าควยเข้าออกรูหีดิฉันไม่ยั้ง ดิฉันอ้าปากค้างเพราะทั้งเสียวทั้งจุก ตามองไปที่ยัยเก๋ ตอนนี้ยัยเก๋หลับตาพริ้ม ร่อนสะโพกใส่ลูกหมากเจ้าหมีเต็มที่ กระดกสะโพกใส่ก้นเจ้าหมียึกๆ ตอนนี้ยัยเก๋คงใส่ได้เต็มที่ เพราะดิฉันก็โดนหมาอีกตัวมาเย็ดเหมือนกัน ดิฉันโดนเจ้าโจแทงเข้าแทงออกรูหีดิฉันเร็วจี๋ ตอนนี้ดิฉันทนเสียวไม่ไหว ได้แต่ร้อง "อิ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" ส่วนน้องเก๋ ก็ร้องลั่น "โอ๊ยๆๆๆ พี่หญิงขา มันแตกใส่หีเก๋อีกแล้วค่ะ โอ๊ยยๆๆๆๆ มันฉีดน้ำเข้าหีเก๋ อู๊ยยยยยยยยยยยยย พี่ ว้ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" ดิฉันเห็นยัยเก๋กระตุกตัว ตัวเกร็งเหมือนโดนไฟชอร์ต แอ่นหีสูงโด่งได้สักพัก ก็ผ่อนสะโพกลงมาอยู่ระดับเดิม ไม่นานดิฉันก็เห็นน้ำซึมออกมาจากรอบรูหียัยเก๋ แล้วไหลย้อยลงหน้าท้องไหลซึมเลอะกระโปรงพยาบาลน้องเก๋เป็นดวง ภาพที่ดิฉันเห็นเพิ่มอารมณ์ให้ดิฉันพุ่งขึ้นถึงขีดสุด ร้องวี้ดว้ายตามยัยเก๋ "อ๊าๆๆๆ เก๋ ว้าย โจเย็ดพี่แรงๆๆๆๆๆๆ พี่เสียววววววววววว โอยยยยยยย" น้ำแตกตามยัยเก๋ไปอีกคน ดิฉันเห็นน้ำหีของดิฉันไหลย้อยลงพื้นเป็นทาง

เจ้าหมีตอนนี้หมดฤทธิ์ หลังจากน้ำแตกใส่หีน้องเก๋ ควยเริ่มอ่อนตัวลงตามลำดับ สะโพกน้องเก๋ที่ห้อยร่องแร่งอยู่กับควยเจ้าหมีก็หลุดดัง โพล้ะ! ยัยเก๋ทิ้งตัวนอนหงายลงพื้น หายใจรวยระริน นอนถ่างขาอย่างหมดแรง ดิฉันเห็นรูหีของน้องเก๋กลวงโบ๋ เนื้อในสีแดงๆ ที่เลอะเต็มไปด้วยน้ำควยของเจ้าหมี หน้าท้องเห็นมีคราบน้ำหมาน้ำคนเลอะเต็มไปหมด โถ เพิ่งโดนเย็ดครั้งแรกก็มาเจอศึกหนักแบบนี้

ส่วนดิฉัน แอ่นก้นให้เจ้าโจกระเด้าดิฉันไม่หยุด สักพักลูกหมากเจ้าโจก็หลุดหายเข้าไปในรูหีดิฉัน แต่เจ้าโจสิคะ ยังกระเด้ายึกๆ เข้ารูหีดิฉันไม่ยั้ง ตอนนี้ลูกหมากของมันก็ดันไปดันมาในรูหีดิฉัน ดิฉันก็ได้แต่เงยหน้าอ้าปากค้าง น้ำลายไหลยืดอย่างไม่อาย ดิฉันเพลิดเพลินกับลูกหมากเจ้าโจได้ซักพัก ก็รู้สึกว่าเจ้าโจฉีดน้ำเต็มเข้าโพรงหีดิฉัน มันเกร็งตัวแยงควยเข้ารูหีดิฉันลึกสุดๆ เหมือนกลัวว่าน้ำควยมันจะเข้าไม่ถึงมดลูกดิฉัน ดิฉันก็ได้แต่ขมิบรัดควยของมันอย่างตะกละตะกราม ซักพัก เจ้าโจก็หันหลังกลับลงจากแผ่นหลังดิฉัน ก้นดิฉันก็ติดกับควยเจ้าโจแน่น ดิฉันก็ได้แต่นอนซบหน้าลงกับพื้นนั่นเอง

สักพักดิฉันเงยหน้าขึ้นมา เห็นยัยเก๋พยุงตัวเองค่อยๆ ยกตัวขึ้น คลานไปเอาหลังพิงกับโซฟา เห็นสภาพยัยเก๋แล้วดูไม่จืดจริงๆ ค่ะ ชุดพยาบาลที่ใส่ยับเยินหมด กระโปรงที่ร่นขึ้นมาที่ท้อง เห็นรอยน้ำควยหมาเลอะเต็ม หีก้อ้าหวอเป็นรูปูมีน้ำเหนียวๆ เลอะเทอะไปหมด แต่ดูเหมือนเจ้าจ่อยกับเจ้าหมู หมาพันธุ์ไทยแท้จะทนเงี่ยนไม่ไหว เข้าไปใช้บริการน้องเก๋พร้อมๆกัน

ไม่รู้ว่าเจ้าสองตัวนี้มันติดใจรส ปากดิฉันก็ไม่ทราบค่ะ มันเห็นน้องเก๋นั่งพื้นหลังพิงโซฟาอย่างนั้น มันสองตัวก็กระโดดขึ้นคร่อมหน้าน้องเก๋พร้อมกัน ขาหน้าข้ามหัวน้องเก๋ไปเหยียบโซฟา ส่วนควยทั้งสองแท่งก็จ่อหน้าน้องเก๋พร้อมๆ กัน แทงเข้าซ้ายขวาใส่หน้าน้องเก๋อุตลุด ตอนนี้ดิฉันไม่เห็นหน้าน้องเก๋เลย เพราะสะโพกของหมาทั้งคู่บังไว้หมด เห็นแต่มันกระเด้าสะโพกใส่หัวน้องเก๋กันพัลวัน ดิฉันเห็นเหมือนน้องเก๋สะดุ้งตกใจเล็กน้อย แต่ซักพักเหมือนน้องเก๋หัวไวทราบถึงความต้องการของสุนัขพันธุ์ไทยแท้ทั้งคู่ ยกมือทั้งสองข้างไปกำควยหมาแต่ละตัว ใช้กำมือรูดเข้าออก ดิฉันที่ติดเป้งกับเจ้าโจ พยายามดึงตัวเองไปดูภาพเซ็กส์หมู่ ก็พบว่าน้องเก๋หลับตาพริ้มใช้มือทั้งสองกำควยหมาไว้แน่น สลับกันดูดอมควยหมาทั้งสองอย่างยุติธรรม ส่วนมือทั้งสองก็เป็นระวิง ใช้สาวควยให้หมาทั้งสองไม่หยุดหย่อน ดิฉันเห็นเจ้าจ่อยกับเจ้าหมูฉีดน้ำเงี่ยนใส่หน้าน้องเก๋เป็นระยะๆ (ปกติสุนัขจะมีน้ำใสๆ เหนียว ฉีดออกมาก่อนค่ะ มันจะเยอะมากเหมือนกับน้ำอสุจิเลย) น้องเก๋อมดูดควยหมาทั้งสองไม่หยุด เห็นน้ำเงี่ยนหมาไทยทั้งสองล้นย้อยจากช่องปากน้องเก๋

ดิฉันมองดูน้อง เก๋เพลินๆ เจ้าบื้อกระโดดขึ้นหลังดิฉัน ดิฉันรู้งานกางขาออกกว้างลดระดับดึงควยเจ้าโจให้ต่ำลง รอรับการสอดใส่ของเจ้าบื้อใส่อีกรูของดิฉัน เจ้าบื้อพอได้ระดับก็แทงควยพรวดเข้ารูก้นดิฉันจนสุดตัว ดิฉันทนเสียวไม่ได้ร้องดังขึ้นมา น้องเก๋ได้ยินเสียงก็ลืมตามองดิฉันที่รับควยหมาสองอันมาเย็ดพร้อมๆ กัน เราสองคนสบตากัน ดิฉันแอ่นก้นที่หีหนีบควยเจ้าโจอยู่แล้ว รอรับแรงกระแทกจากควยเจ้าบื้ออีกแท่ง ปากซี้ดซ้าดไม่หยุด น้องเก๋ก็เหมือนยิ่งเร่งบริการเจ้าจ่อยกับเจ้าหมู เร่งดูดควยสองแท่งเป็นพัลวัน ดิฉันได้ยินเสียงดูดควยดังจ๊วบจ๊าบดังลั่น ตอนนี้เกมส์กามของดิฉันกับน้องเก๋มาจนถึงจุดที่ไม่ต้องเกรงใจกันแล้ว เราทั้งสองแสดงฝีมือบริการเหล่าสุนัขทั้งหลายอย่างเต็มที่

ดิฉันทึ่งในตัวน้องเก๋มาก เหมือนเด็กคนนี้จะมีพรสวรรค์ในการบำเรอกาม ถ้าดิฉันไม่เห็นคราบเลือด ดิฉันไม่เชื่อเด็ดขาด ว่าเด็กคนนี้เพิ่งโดนเปิดบริสุทธิ์ครั้งแรกก็คราวนี้ จะให้เชื่อได้อย่างไรล่ะคะ ในเมื่อน้องเก๋ดูดควยเจ้าหมูเจ้าจ่อย จนมันทั้งสองน้ำแตกน้ำแตนใส่หน้าน้องเก๋พร้อมๆ กัน น้องเก๋ก็คลานท่าหมาตัวเมียรอรับการเย็ดจากหมาตัวต่อไปโดยไม่พัก แถมน้องเก๋ยังโดนควยเจ้ายักษ์ ที่ยาวร่วมเก้านิ้วเปิดซิงรูก้นเสียด้วย เป็นอันว่าวันนั้น น้องเก๋โดนเปิดบริสุทธิ์ครบทุกรู ส่วนดิฉัน หลังจากที่โดนควยเจ้าโจเย็ดหี ควยเจ้าบื้อเย็ดตูด หมาโกลเด้นอีกตัวชื่อเจ้าแม็กซ์ก็มาเย็ดปากดิฉัน เราสองคนคอยแต่บริการหมาทั้ง ๑๑ ทั้งปาก ทั้งหี ทั้งตูดเป็นระวิง

คืนนั้น ดิฉันกับน้องเก๋ กว่าจะได้นอนก็ร่วมตีสอง กว่าที่เราทั้งสองจะบริการหมาจนถึงตัวสุดท้าย ดิฉันจำได้ว่าตอนนั้นดิฉันติดเป้งเจ้าแซมซั่นเป็นตัวสุดท้าย น้องเก๋คลานเข้ามาเลียหน้าดิฉันที่เลอะเต็มไปด้วยน้ำควยหมาไม่รู้กี่ตัว เราจูบปากแลกลิ้นดูดปากซึ่งกันและกัน พอเจ้าแซมซั่นหลุดจากรูหีดิฉัน ดิฉันกับน้องเก๋ก็นอนกอดก่ายกันทั้งๆที่เราทั้งสองตัวเลอะไปด้วยน้ำอสุจิหมา ทั้งตัว

รุ่งเช้า น้องเก๋ตื่นขึ้นมา กลับบ้านเพื่อไปแต่งตัวเข้าเวรต่อตอนสิบโมงเช้า น้องเก๋เดินออกจากบ้านดิฉันไปเหมือนกับไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่พอจะพ้นสวนบริเวณหน้าบ้านดิฉันสิคะ หมาทั้ง ๑๑ ก็กรูเข้ามาเหมือนจะลาน้องเก๋ ดิฉันเห็นน้องเก๋คุกเข่าลง จูบปากแลกลิ้นกับหมาทั้ง ๑๑ อย่างดูดดื่ม แล้วก็หันมายิ้มให้ดิฉัน ดิฉันก็ยิ้มตอบอย่างยินดี

!!!!!คราวนี้ดิฉันก็มั่นใจแล้วหล่ะค่ะ ว่าน้องเก๋ก็กลายเป็นหมาตัวเมียเหมือนอย่างดิฉันแล้ว

tstcuqwc

ได้ทั้งคอก น่าทำฟาร์มหมาเลยครับ

archi ongtong

แม่พญาเทคอก ได้หมาเป็นผัวทั้งฝูงเลย แจ๋วจริง

WanutS

เสียดายน่ามีต่อตอนที่ 4 นะครับ 

9toulek

ได้สามีครบทั้งบ้านเลย ถ้าเป็น ผู้ชาย คงมีลูกไปตั้งแต่อาทิตย์แรกที่รับน้ำ

Kineticman

ไม่ได้อ่านนานเลยครับเรื่องนี้ ยังสนุกเหมือนเดิม

drof666

ถ้าเลี้ยงม้าด้วยคงจะมันส์กว่าเลี้ยงหมาอย่างเดียว