ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 6 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 19, 2020, 06:11:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongkan

รักครั้งนี้จะลงเอยเช่นไร จะสมหวังหรือไม่! เพื่อนผญ.นี่ร้ายใช่ย่อย

TZONE

อยากจะมีลูกก่อนจะแก่ตัวกว่านี้ ก็ไม่ผิดอะไรนิ

Edit: ไม่จดก็ไม่ใช่แม่เลี้ยงสิ แต่งใหม่ได้

jarabaman

จริงๆ เช้าซัดไป3ขนาดนั้น น่าจะท้องได้แล้วนะครับ 555

จะมาดราม่ามั้ยครับเนี่ย

patipat100

ถ้าอยากมีลูกก็จัด creampie ไปเลย

ถ้าไม่ใช่แม่แล้วคือใคร งงงงง

NaaP

p_hart

::Glad:: ลูกเลี้ยง จัดเต็มเซ็กส์เสียว แม่เลี้ยง 3 เวลา จะท้องไหมครับ เย็ดสดแตกในแบบนี้

แตกใน เสร็จ เสียวแบบนี้จะท้องไหมครับ

superwow

เพื่อนพระเอกถือว่าจิตใจเข้มแข็งดีนะ ผ่านเรื่องร้ายๆในชีวิตแต่ก็ยังใช้ชีวิตต่อไปแบบใส่ใจคนรอบข้างด้วย

สถาพร

ทำไมไม่ชวนชิกะมาอยู่ด้วยกันเลยละ จะได้แฮปปี้ทั้งสามคนเลย

microwave

ยุยงเก่งจริงชิกะ คงไม่มีดราม่าให้ปวดหัวอีกนะ กำลังไปได้ด้วยอยู่แท้ๆ

the7man

อันนี้ก็ขอบคุณทุกคนทุกท่านด้วยครับจากใจดวงน้อยรักน้อยๆแต่รักนาน

thai4id

ช่วงดีๆ ก็มีความสุขแบบนี้จริงๆ

ยังงงๆ อยู่ สรุปดีหรือไม่ดีหว่า
อะไรๆ ก็กู

The Exchange

prasongwan

เรื่องราว เกิดในสังคมของญี่ปุ่น มองดูเรื่องเซ็กส์ เป็นเรื่องประกอบของชีวิต แต่ในไทย ยังต้องหลบซ่อนอยู่ หลังจากอ่านแล้ว น่านำไปแต่งเป็นเรื่องราวในไทยบ้าง ขอเอาไว้เป้นข้อมูลดิบนะครับ ติดตามกันได้ใน frictionlog