ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.3)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ตุลาคม 19, 2020, 06:06:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Heallyza

ทำไมผมอ่านแล้วไม่ค่อยถูกจริตยังไงก็ไม่รู้ จริงๆเส้นเรื่องมันน่าจะสนุกตรงนี้ธีร์รู้สึกถึงการค่อยๆเปลี่ยนเป็นของเมีย

แต่นี่เหมือนจะเป็นฉากรักของธีร์ซะส่วนใหญ่ จริงๆมันก็สนุกนะครับ แต่อาจจะไม่ใช่สไตล์ผล

พออ่านไปเรื่อยๆมันมีอารมย์คล้ายๆกับหนังสือรักหวานๆแต่มีฉาก H มากกว่าการ์ตูนโป๊อะ มันเลยดูหวานแหววเกินไป

สไตล์นี้พวกชอบความรักมุ้งมิ้งน่าจะชอบ ส่วนผมด้านชา อาจจะต้องกระตุ้นหน่อย 5555

**
จริงครับ อาจจะเพราะตอนแรกตั้งใจให้เป็นเรื่องสั้นๆ ก็เลยเหมือนจะรวบรัดไปหน่อย แต่เขียนไปแล้วรู้สึกว่ามันต่อได้เยอะ
แต่ไม่ต้องห่วงครับ เพราะเดี๋ยวจะพยายามเข้าสายมืดแล้วครับอาจจะตอนหน้าเลย
มีอะไรแนะนำได้นะครับ

: GoDeRsOuL
**

Monit Chon

1819

ส่วนใหญ่ เจ้านายจะลุกหา เลขา แต่นีเลขาบุกเจ้านายแบบนี้ แสดงว่า จัดจาดน่าดู
เล่นให้สาสมกับทีา่แฟนโดนของใหญ่เลย    
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

outsider

มีของต้องห้ามไม่กี่อย่างในออฟฟิศ "แก้วกาแฟเจ้านาย หลานท่านประธาน แล้วก็ไก่วัด" ของพวกนี้อย่าได้แตะเชียว 5555
ปล.เหมือนจะเคยผ่านตาตอนเก่าๆมาแต่ยังอ่านไม่จบ ขอบคุณสำหรับทางเข้าสู่จักรวาลของท่านนะครับ แล้วก็ยังรอเรื่อง7บาปอยู่นะครับ

Navavee Stronger

เลขาทอดสะพานขนาดนี้ ก็ต้องสนองตอบ
ให้มันสาสมใจกัยไปเลย ท่านหัวหน้า