ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.3)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ตุลาคม 19, 2020, 06:06:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

รึว่าแผนทั้งหมดนี่เป็นของเลขาผึ้ง  ที่หวังจะได้เจ้านาย  อย่างธีร์  เลยหาหนุ่มๆมาแยกเมียเขาออก

mighty

หน้าที่พิเศษของเลขามืออาชีพแต่อาการของธีร์คืออะไรและเลขาจะทำอะไรต่อนะ..

wut tong

okarin

ตะวัน123

แนวนี้ต้องเล่าสองมุมทั้งชายและหญิงจะได้คนล่ะอารมเลยน่ะครับท่าน

Oceankings1234

ืns52800189

ผมคงต้องไปหาอ่าน 2 ตอนแรกใหม่อีกรอบ
คือ...จำไม่ได้ละครับ
ขออภัยด้วย....อย่าเคืองกันนะครับ
เพราะนานมาก

ท่านผูกเรื่องให้น่าติดตาม
ยังไงก็รีบมาลงตอน 4 ต่อไวๆๆนะครับ

ben2518

เรื่องนี้ลุ้นพระเอกเอาคืนเมียบ้าง โดนทำร้ายจิตใจมาตลอดเลย

siam4long

chatjane4234

ไปเจอของใหญ่มา มันก็ต้องมีหลวมกันบ้าง แต่แลกกับเลขาที่รู้จักเอาใจ เอา...กับเจ้านาย คิดว่าน่าจะคุ้มนะ

elviswhat

เลขาคงไม่อยากเป็นเลขาอีกต่อไปแล้วละ คงอยากจะเลื่อนขั้นมากกว่าดูจากท่าทีของนางแล้ว