กระทู้นี้ลบ 22/10/63 ช่วยหาดาราเอวีที่หุ่นหรือใกล้เคียงพี่นุชจากเรื่อง “แม่ลูกทาสกาม”

กระทู้นี้ลบ 22/10/63 ช่วยหาดาราเอวีที่หุ่นหรือใกล้เคียงพี่นุชจากเรื่อง “แม่ลูกทาสกาม”

• 9 ตอบ
  • 1688 อ่าน
*

ออฟไลน์ karee heeyai

• Junior Member
  • 282
  • 296
ฝากรบกวนทุกคนช่วยดูรูปพี่นุชหรือแม่ขวัญจากเรื่อง “แม่ลูกทาสกาม” ว่าควรจะหาดาราเอวีคนไหนที่คิดว่าหุ่นหรืออายุใกล้เคียงก็ได้ค่ะ “เพื่อจะเอาหน้าแม่ขวัญไปตัดต่อให้ตรงกับเนื้อเรื่อง”

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2020, 08:59:12 am โดย karee heeyai »

*

ออฟไลน์ Long Sakorn

• Full Member
  • **
  • 155
  • 0

*

ออฟไลน์ 1819

• Senior Member
  • 750
  • 0
ถ้าเป็นสาย jav ใกล้เคียง ผม 
นำเสนอ
 yumi kasama  
hana haruna 
ai sayama
meguri
anri okita

*

ออฟไลน์ NEOONE_14

• Full Member
  • **
  • 60
  • 0

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2188
  • 325
นักแสดง เอวี รุ่นใหญ่ ที่หุ่นใกล้เคียง พี่นุช มีหลายคนเลยครับ เอาคนที่โครงหน้าตาที่คล้าย ตามความคิดของผมนะ คนนี้หน้าตาและหุ่นใกล้เคียงสุด
  สาวสวยนางนั้นคือ...
  YUMI KAZAMA 
และถ้าเอาที่ คนรู้จักมักคุ้น แต่หน้าตาอาจไม่ใกล้เคียง  ::Thinking:: แต่สวยกว่าอย่างแน่นอน หนึ่งในนั้น ต้องมี
  JULIA  คนนี้ มีหุ่นที่เพอเฟคและแสดงเก่งมาก
   MATSUSHITA SAEKO  คนนี้ สวย หุ่นดี แสดงเก่งเนียนเหมือนจริงมาก ชอบแสดงแนว ntr. Rape . Attached คนนี้ตรงคอนเซ็ปต์ กับเรื่อง แม่ลูกทาสกาม
   REIKO KOBAYAKAWA สาวนางนี้ ชอบแสดง แนว สายรุก ประมาณพี่ไม่ต้องน้องทำเอง 555
   YUKO SHIRAKI คนนี้ ความสวยอาจไม่เท่าไหร่เมื่อเทียบ กับสาวๆข้างบนที่ผมนำเสนอ  แต่ขอบอกว่า ลีลาแสดงของเธอ โครตแซ็ป เลยนะจะบอกให้.อิอิ
   ที่จริงมีอีกหลายคนนะครับ ถ้าจะหาข้อมูลจริงๆ ถ้าไม่ถูกใจสาวๆ ที่นักอ่านนำเสนอละก็ ผมแนะนำ ลองเข้าค้นหาในกูเกิ้ล อีกทีก็ได้ครับ เผื่อได้คนที่ใช่สำหรับเรา  ::Pull::
กระทู้นี้ หากถึงเวลากำหนดแล้ว วันที่23 ผมขอย้ายไปห้องนั่งเล่นให้นะครับ เผื่อจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมอีก  ::JubuJubu::  ::Bloody::

*

ออฟไลน์ 7946410

• Ultimate Member
  • 3510
  • 2869

*

ออฟไลน์ kingzaa

• Banned!

• Tiny Member
  • *
  • 23
  • 50

*

ออฟไลน์ Yedda14

• *
  • 5
  • 0

*

ออฟไลน์ domekra

• *
  • 48
  • 6

*

ออฟไลน์ karee heeyai

• Junior Member
  • 282
  • 296
ขอดูหน้าหน่อยครับ
เข้าดูจากเรื่อง แม่ลูกทาสกามก็ได้ค่ะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ