ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรงผลักดัน

เริ่มโดย asdf4321, ตุลาคม 21, 2020, 01:22:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gt2010a

ไม่ได้โดนยาปลุกด้วยหรอ

John Conner

อ้าว เมียโดนดันเข้าดันออกไปหลายทีแล้ว ทำไงดี ช่วยไม่ได้เลยย

Gig11

จัดฉากยั่วสามีรึเปล่า

phuwon

เป็นแผนของเมียให้ผัวเดินได้หรือป่าวเนี่ย
ขอบคุณ​ผู้แต่ง​มาก​ครับ​ส​ำ​ห​รับ​ผลงาน​ดี​ๆ​

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

พระเอกน่าจะมีแรงฮึดเดินได้ จากที่เห็นเมียโดนข่มขืน

lucipher666a

เจ็บปวดเหลือแสนแต่แค้นที่ทำอะไรไม่ได้

Terdsak_sk

ดีงามมากครับบบ ถ้าเขียนมากจะติดตามเรื่อยๆนะคับ ชอบสไตลการเขียน

Komsan Tanunchai Olympus

ฉากต่อไปอาตน่าจะหายดีผิดปกติแล้วล้างแค้นแทน

okarin

ตอนจบหายติดเตียงมาติดหีเหมือนเดิม

psm_mach

ถ้าตอนเดียวจบ น่าจะแฮปปี้เอ็นดิ้งนะ งานนี้จัดฉากโดยอาๆ ที่มีนไม่รู้มาก่อน อาร์ตหายเพราะโดนแรงกระตุ้นอย่างแรงจากเมียถูกข่มขืน ถ้าไม่แฮปปี้เอ็นดิ้งก็คงมีใครตายบ้างหละคงไม่จบค้างๆไว้หรอก

tumg23

โดนยา + อารมณ์อยากของตัวเอง ติดใจแน่

ANO555

โดนคนกันเองจัดซะแล้ว

combibloc

อย่างนี้ก็ต้องติดตามซิครับ อยากรู้ว่าจะเป็นงัยต่อ

sp502

โดนคนกันเองเล่นซะแล้ว จะแบบจัดฉากให้สามีมีความรู้สึกหรือว่าเมียจะสนองตัณหาตัวเองกันแน่นะ

mrmanaa

โดนวางยาหรือเปล่าทำไมเดินไม่ได้