ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 11

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 21, 2020, 02:01:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

เมื่อไรบอยรู้ความจริง อยากรู้ว่าบอยจะแก้แค้นยังไงครับ แต่น้องฟ้านี่ติดใจพี่เอกไปละ ไม่น่าจะมาลงเอยกับบอยได้อีกนะผมว่า

torl31

warpzone

กับรีนก็น่าจะโอ แต่กลัวไอ้หนุ่มกล้ามโตไม่ใช่สามีเหรอ

Tanaka Tanaka

yumer

Kasama.ja

ย้ำอีกที ชื่อเอก ก็ต้องเป็นพระเอกสินะ  ::Crying::

แดกไม่ทันหมาจริงๆ ชื่อเรื่องชัดเจนมากครับ

hamyaiyao

ฟ้าร่านแล้ว เอกเอาไปสวิงได้แล้วให้ยามเฝ้าตึกได้เห็นได้ร่วมสวิงด้วยจะดี ให้บอยคู่กับรีนยังดีกว่า

gumpxxxx

neimuchan

รอเวลาบอยเอาคืนเลยนะครับเนี่ย......

อ้าว ไปไกลละนี่หว่าฟ้า
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

siwa119421

notejung83

ฟ้าเริ่มใจเอนเอียงมาทางเอกแล้วถ้าบอยรู้ความจริงจะหาวิธีล้างแค้นฟ้ากับเอกยังไงนะน่าลุ้นจริงๆ

puretank

สงสัยนางเอกของเรื่องจะเปลี่ยนตัวแล้วมั้ง

Komsan Tanunchai Olympus

ไอ้เอกกำลังให้ฟ้าของเราใจแตกไปทุกที ไอ้บอยน่าจะรู้ได้แล้วเลิกไม่ยอมมีอะไรกับแฟนสักที