ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เว็บ webstory.skyprose.com จะเปิดให้สมัครช่วงไหน

เริ่มโดย Kittykiss, ตุลาคม 01, 2020, 01:58:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kittykiss

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือพึ่งรู้ถึงการมีอยู่ของเว็บ  webstory.skyprose.com  เลยอยากทราบว่ามีเเนวโน้มที่จะเปิดรับสมาชิกอีกทีช่วงไหนคะ ขอขอบพระคุณมากค่ะ

Phoowadol

อืม......เรื่องเปิดสมัครอีกเมื่อไหร่นี้  คงต้องรอให้ ป๋าชาติ เจ้าของบ้าน มาตอบแล้วหละครับ

dataman555

ผมก็รอสนับสนุนอยู่เหมือนกันครับผม ผมเปิดดูทุกๆวันสำคัญครับ คราวก่อนเปิดสมัครวันแม่ไปแต่ผมติดงานไม่ทันได้สมัครเลยครับ รออยู่เหมือนกันครับ