ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

• ห้องสมุด • ของนายโทน [ กระทู้ข้อมูล / ภาพ / Link /.วาร์ป / avatar ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 21, 2020, 11:25:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosshii

yuta279

ขอเข้าสู่ห้องสมุดด้วยคนนะครับ กลายเป็นแฟนคลับเพราะห้องเกะทีเดียว

eternal6969

ieaky

ผมสารภาพตรง ๆ ว่าเมื่อก่อนเข้ามาในเวปนี้ไม่เคยสนใจผลงานของท่านไรท์เลย ด้วยเหตุผลว่าชื่อเรื่องมันยาวเลยคิดว่าไม่น่าอ่าน(ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ) แต่ลองกดอ่านแล้วบอกเลยติดใจและอ่านยาว ๆ เลย งานเขียนแบบดีงามถูกใจมาก ติดงอมแงมเลย ผมชอบงานแบบเล่าเรื่องถ่ายทอดอารมณ์แบบเห็นภาพเห็นความเป็นจริงของคนแต่ละคนจริง ๆ ตอนนี้กำลังจะกลับไปอ่านผลงานเรื่องอื่น ๆ ที่ท่านลงไว้ ขอให้มีผลงานดี ๆ ออกมาให้ติดตามต่อไปนะครับ เดี๋ยวจะไปอุดหนุน อีบุ๊คครับ
ลืมบอกไปอีกเรื่องนึง เรื่องที่ผมสนใจในเนื้อเรื่องอีกอย่างนึงคือเรื่องน้ำหอมที่โทนใช้ เวอร์ซาเช่ ปกติผมเป็นคนชอบใช้น้ำหอมแต่เคยดมของเพื่อนที่ใช้ยี่ห้อนี้ครั้งนึงมันฉุนมากเลยไม่ชอบ พออ่านเรื่องนี้ก็คิดเลยต้องหาลงมาใช้ดูทั้งสองกลิ่นที่โทนใช้ และก็เจ้า bone ที่ใช้ล้างจู๋ด้วย 555

zamzam

First10

โดยส่วนตัวชอบสาวสไตล์เจ้าหญิงน้ำแข็ง ไม่ชอบสาวที่อาวุโสกว่าเพราะจะคิดเป็นเหมือนพี่สาว ไม่เคยคบสาวแก่กว่าเลยแม้จะมีคนเสนอตัวเข้ามา ท่านโทนโชคดีมากมีทั้งสาวใหญ่ สาวน้อยล้อมรอบตัว เป็นชีวิตที่มีสีสันมากๆ เลยครับ

I2ta3ta3

sawong sad

ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน ไปไกลแร๊ะจะอ่านให้ฉ่ำปอดเลยครับ

weeraj

2kidding

เข้ามาตามผลงานอันยอดเยี่ยมครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

spectre056