• ห้องสมุด • ของนายโทน [ กระทู้ข้อมูล / ภาพ / Link /.วาร์ป / avatar ]

• ห้องสมุด • ของนายโทน [ กระทู้ข้อมูล / ภาพ / Link /.วาร์ป / avatar ]

• 372 ตอบ
  • 9054 อ่าน
*

ออฟไลน์ bosshii

• Junior Member
  • 441
  • 284
มาขอเข้าจักรวาลนี้ด้วยคนครับ สนุกมาก

*

ออฟไลน์ Pimies

• Tiny Member
  • *
  • 23
  • 5
เขียนได้น่าติดตามมากเลยครับ

*

ออฟไลน์ yuta279

• Senior Member
  • 806
  • 336
ขอเข้าสู่ห้องสมุดด้วยคนนะครับ กลายเป็นแฟนคลับเพราะห้องเกะทีเดียว

*

ออฟไลน์ eternal6969

• 648
  • 317
มาตามเก็บตกเรื่องที่หลุดรอดสายตาไปฮะ  ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ ieaky

• 322
  • 66
ผมสารภาพตรง ๆ ว่าเมื่อก่อนเข้ามาในเวปนี้ไม่เคยสนใจผลงานของท่านไรท์เลย ด้วยเหตุผลว่าชื่อเรื่องมันยาวเลยคิดว่าไม่น่าอ่าน(ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ) แต่ลองกดอ่านแล้วบอกเลยติดใจและอ่านยาว ๆ เลย งานเขียนแบบดีงามถูกใจมาก ติดงอมแงมเลย ผมชอบงานแบบเล่าเรื่องถ่ายทอดอารมณ์แบบเห็นภาพเห็นความเป็นจริงของคนแต่ละคนจริง ๆ ตอนนี้กำลังจะกลับไปอ่านผลงานเรื่องอื่น ๆ ที่ท่านลงไว้ ขอให้มีผลงานดี ๆ ออกมาให้ติดตามต่อไปนะครับ เดี๋ยวจะไปอุดหนุน อีบุ๊คครับ
ลืมบอกไปอีกเรื่องนึง เรื่องที่ผมสนใจในเนื้อเรื่องอีกอย่างนึงคือเรื่องน้ำหอมที่โทนใช้ เวอร์ซาเช่ ปกติผมเป็นคนชอบใช้น้ำหอมแต่เคยดมของเพื่อนที่ใช้ยี่ห้อนี้ครั้งนึงมันฉุนมากเลยไม่ชอบ พออ่านเรื่องนี้ก็คิดเลยต้องหาลงมาใช้ดูทั้งสองกลิ่นที่โทนใช้ และก็เจ้า bone ที่ใช้ล้างจู๋ด้วย 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2021, 02:29:03 pm โดย ieaky »

*

ออฟไลน์ zamzam

• Full Member
  • **
  • 75
  • 58
ขอมาเป็นลูกค้าประจำร้านเกะด้วยคนครับ

*

ออฟไลน์ เอ อี วาย

• **
  • 179
  • 0
ชอบทุกเรื่องที่พี่เขียนเลย

*

ออฟไลน์ First10

• **
  • 247
  • 0
โดยส่วนตัวชอบสาวสไตล์เจ้าหญิงน้ำแข็ง ไม่ชอบสาวที่อาวุโสกว่าเพราะจะคิดเป็นเหมือนพี่สาว ไม่เคยคบสาวแก่กว่าเลยแม้จะมีคนเสนอตัวเข้ามา ท่านโทนโชคดีมากมีทั้งสาวใหญ่ สาวน้อยล้อมรอบตัว เป็นชีวิตที่มีสีสันมากๆ เลยครับ

*

ออฟไลน์ I2ta3ta3

• 570
  • 0
เปนแฟนคลับในทุกเรื่องที่แต่งเลยนะครับนายโทน

*

ออฟไลน์ sawong sad

• 370
  • 0
ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน ไปไกลแร๊ะจะอ่านให้ฉ่ำปอดเลยครับ

*

ออฟไลน์ weeraj

• 739
  • 390
ยังไงก็ขอมาติดตามผลงานต่อๆไปนะครับ

*

ออฟไลน์ 2kidding

• 295
  • 0
เข้ามาตามผลงานอันยอดเยี่ยมครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

*

ออฟไลน์ spectre056

• **
  • 92
  • 0
ไม่ได้เข้ามาซะนาน มีห้องสมุดแล้ว แจ่มเลย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ