ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

คำถามเล่นๆครับ:ตอนชักว่าวท่านจินตนาการถึงใครบ้าง?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 21, 2020, 12:08:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนชักว่าวท่านชอบจินตนาการถึงใครบ้าง?

ดารา นักร้อง พิธีกร คนดังๆ
0 (0%)
แม่ และญาติผู้ใหญ่คนอื่นๆ
1 (100%)
ครู อาจารย์
0 (0%)
คนที่ทำงาน  เพื่อนร่วมงาน
0 (0%)
เจ้านาย
0 (0%)
คนแถวบ้าน
0 (0%)
เมียเพื่อน แฟนเพื่อน
0 (0%)
อื่นๆ
0 (0%)
ไม่เคยจินตนาการเลย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

คำถามเล่นๆครับ : ตอนชักว่าวนี่  ท่านจินตนาการถึงใครบ้างครับ ? โดยเฉพาะสมัยเด็กๆ ที่เพิ่งหัดชักว่าว  แล้วตอนเป็นผู้ใหญ่นี่ยังชักว่าวกันอยู่หรือไม่ครับ?

hiromi39

ก็อ่านหนังสือแล้วชักว่าวตามครับ ต่อมาก็อ่านในเว็ปนี้แหละครับ แล้วก็ชักว่าวตาม พอถึงยุคดิจิตอลก็ดูหนังแล้วก็ชักว่าวตามครับ พอทำงานมีเงินก็ซื้อจิ๋มกระป๋องมาใช้ครับ ส่วนจินตนาการส่วนใหญ่จะใช้ตอนเย็ดกับเมียครับ แล้วจินตนาการถึงน้องเมียมั่ง พี่ที่ทำงานมั่ง น้องฝึกงานมั่งอะไรประมาณนี้ครับ

Michael Thong

ถึงเพื่อนร่วมห้องบ้าน ดูหนังโป๊บ้าง โตๆมาก็ยังชักว่าว ถ้าเมียไม่ได้อยู่ด้วย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

Mylove1234

nato87

แฟนเก่า สาวที่เคยจีบ บางทีก็พวกดาราสาว ๆ ของไทยและญี่ปุ่นนี่แหละครับ หรือไม่ก็อ่านนิยายเสียว ดูหนังโป๊
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ช่วงเป็นผู้ใหญ่ชอบจินตนาการถึงแม่เพื่อน  เมียเจ้านาย เจ้านายผู้หญิง  เมียเพื่อน  แม่ของเพื่อนลูกที่โรงเรียน  ครูที่โรงเรียนลูก

::DookDig::
    ถ้าเป็นตอนเด็กๆจะชอบจินตนาการถึงน้ากับแม่  ครู อาจารย์  แต่ตอนหลังๆจะจินตนาการหลากหลาย ทั้งคนแถวบ้าน  แม่ค้า  พนักงานร้านขายของ   เจ้านาย คนที่ทำงาน  อาจารย์วิทยากรฝึกอบรม  เมียเพื่อน  เพื่อน ฯลฯ  แต่ส่วนมากจะเป็นสาวใหญ่อายุ 40 ขึ้นไปทั้งนั้น

::Cheeky::
      ตอนหลังไม่ค่อยได้สนใจเรื่องสวยไม่สวย เรื่องอายุ  บางคนอายุ 60 กว่า บางคนอายุ 70 แล้ว  บางคนเป็นคนที่ผมไม่เคยรู้สึกด้านกามารมณ์มาก่อนแต่อยู่ๆก็แว้บเข้ามาในจินตนาการ เช่น ญาติผู้ใหญ่  เจ้านายเก่า  อาจารย์ที่เคยเรียนด้วย  ก็จะไม่มียับยั้งไว้  แต่จะจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวเลย  แบบมีทั้งดูดนมเลียหี อมควย เย็ดตูด  หรือลงแขกรุมเย็ดทั้งหีทั้งตูดหรือแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  แล้วหลั่งน้ำควยแตกใส่ปากเลย

::Cheeky::
     เมื่อไม่นานมานี้  ผมเคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับอาจารย์ที่ผมเคยเรียนด้วย  2 คน  ทั้งๆที่ผมไม่เคยคิดกับแกด้านกามารมณ์มาก่อน  แต่มาเจอแกโดยบังเอิญ  แล้วแอบเห็นร่องนมฐานนมแกจนเกิดความเงี่ยน  เลยต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแก  คนหนึ่งอายุ 71 แล้ว อีกคนหนึ่งอายุ 70 แต่ยังเป็นคนที่ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 50 กว่า  และยังมีเค้าความสวยอยู่