ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อายุของผู้หญิงที่ท่านเคยมีเพศสัมพันธ์ด้วยน้อยที่สุดและมากที่สุดคือกี่ปีครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 21, 2020, 04:29:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

*คำถามเล่นๆเป็นเกร็ดความรู้ครับ  ผู้หญิงอายุน้อยที่สุดและมากที่สุดที่แต่ละท่านเคยมีเพศสัมพันธ์ด้วยคือ อายุเท่าไรครับ?

■ของผมนี่อายุน้อยที่สุดไม่ทราบแต่น่าจะเกือบสามสิบแล้ว  ที่มากที่สุดที่ยอมบอกผมโดยให้ดูจากบัตรประชาชนคือ ๕๙ ปี ครับ

Pimies

มันค่อนข้างผกผันตามอายุเรานะ ผม เคยกับน้องอายุ 16 แต่ผม19 พอโตมา ผม36 พี่เขา 41

Michael Thong

Phoowadol

ของผม น้อยสุด ในตอนนั้น 15 ปีครับ ไม่มีเลือดนะครับ แต่ ว่าน้องเขาเจ็บ แน่นหนึบมาก  นึกย้อนไปเสี่ยงตารางน่าดู ตอนนั้น555
ส่วน ในปัจจุบัน อายุมากสุด 52 ครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

vadazaa

น้อยสุดอายุ 14 ครับ คาชุดครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 21, 2020, 04:29:00 หลังเที่ยง
*คำถามเล่นๆเป็นเกร็ดความรู้ครับ  ผู้หญิงอายุน้อยที่สุดและมากที่สุดที่แต่ละท่านเคยมีเพศสัมพันธ์ด้วยคือ อายุเท่าไรครับ?

■ของผมนี่อายุน้อยที่สุดไม่ทราบแต่น่าจะเกือบสามสิบแล้ว  ที่มากที่สุดที่ยอมบอกผมโดยให้ดูจากบัตรประชาชนคือ ๕๙ ปี ครับ
::DookDig::
     เพิ่มเติม ป้ากะหรี่ที่อายุ ๕๙ นี่  ผมเพิ่งเย็ดแกมาอีกครั้งเมื่อเดือนที่แล้ว  ตอนนั้นแกอายุ ๖๓ แล้ว   แต่สภาพยังใช้ได้ หุ่นอวบขึ้นแต่ยังไม่อ้วน  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว ผมยังไม่ค่อยหงอก  นมยานแค่เล็กน้อย หัวนมยังสีน้ำตาลอยู่   เรามาเจอกันโดยบังเอิญเลยไปทบทวนความหลังแกสองยก  ปฏิกิริยาตอบสนองยังดี  ร้องครางยังเสียงดังอยู่  แกบอกว่าแกยังมีความต้องการทางเพศอยู่  แต่ไม่ได้เย็ดกับผู้ชายมาสี่ปีแล้วหลังจากเย็ดกับผมเป็นคนสุดท้าย  แล้วแกกลับไปอยู่บ้านนอกมาสี่ปี  เพราะแกต้องการเลิกเป็นกะหรี่อย่างเด็ดขาด