ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 9 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 22, 2020, 05:41:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

มิน่า ว่าแล้วมันกระโดด ข้ามไปนี่เอง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tdestiny

พระเอกมันต้องวางแผนซื้ออะไรให้แน่นอน

นางดันมาเข้าใจผิดแบบนี้เฉยเลยแฮะ555

มาขนาดนี้แล้วน่าจะจบสวยครับเรื่องนี้ แต่อยากให้3คนอยู่ด้วยกันมาก

makimaki55

มาแบบนี่จะมี3pอีกไหมนิ

แบบนี่ตอนหน้าต้องท้องแน่ๆ

bigboy001

::Thinking::  คงจะพยายามยึดหลักประเพณี อย่าเพิ่งนอนห้องเดียวกัน เพราะยังไม่ได้แต่งงานกันมากกว่าละม้าง แม่เลี้ยงก็คิดไปไกล นึกว่าพระเอกมีกิ๊กแหงๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eknow

ตอนนี้ขอเดาว่า แม่เลี้ยงคิดว่าพระเอกเบื่อแล้วแน่นอน คงจบด้วยคำถามว่าเบื่อกันหรือยัง

ใช่แน่ๆ แหวนนั้นของแม่เลี้ยงแน่ๆ

biggiggog

งานนี้คงต้องคุยกันแบบเปิดอกไปเลยดีกว่ามั้ง
ต่างฝ่ายต่างคิดเอาเองแบบนี้มีเสียวเหมือนกันนะ

เล่นไม้ตายกันแล้ว คงไม่น่าจะมีปัญหาอะไรแล้วมั้ง
ขอบคุณครับ

goorboyI

น่าจะมาซื้อแหวนให้นะ จบแบบแต่งงานกันนี่แหละ

น่าจะแฮปปี้เอนดิ้งแหละ แต่เพื่อนพระเอกก็ไม่มีคู่หละซิเนี่ย

siwapeeza

พระเอกน่าจะวางแผนเซอไพร์แน่ๆ ถ้าเปิดมาแบยนี้ 555

keatmano

เจ้าหนุ่มน่าจะนัดไปเพื่อวางแผนว่าจะขอแม่แต่งงานอย่างไรมั๊ง ... ส่วนคุณแม่ก็คงเข้าใจผิด แล้วก็กำลังน้อยใจอยู่ ... แต่ว่าดูแล้วน่าจะจบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งแหล่ะ ... ก็ต่างคนต่างก็รักกันนี่นา

ไม่พูดกันให้รู้เรื่องนี่นา เข้าใจผิดกันทั้งสองฝ่ายเลย แต่ยังไงก็คิดว่าคงจบด้วยดีแหล่ะ

DARKAXL

นึกว่าจะเปิดใจกันได้ แต่ก็ไม่ได้อยู่ดี แล้วมีฉากบาดตาอีก ไม่จบง่ายๆจริงๆเรื่องนี้

สุดท้ายก็ตรั่บๆกันอยู่ดี ว่าแต่ยังไม่เคลียร์เรื่องเมื่อตอนกลางวันอีกเหรอ?

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดาว่าน่าจะแอบทำงานหาตังซื้ออะไรซักอย่าง แล้วให้เพื่อนสาวไปช่วยเลือกให้ พล๊อตแบบนี้แน่นอนเจอบ่อย

ไมไม่พูดให้รู้เรื่องกันว๊า  แต่ตอนหน้าก็คงจบแฮปปี้อะมั้ง

Herb Sloth

รักแฟนเสียดายแม่เลี้ยง พระเอกเราเลือกยากจริงๆ ควบ2ไปเลย ยังหนุ่มแรงดีไม่มีตก ::Ahoo::

jkpro

จัดให้ท้องไปเลยครับเจ้ จะได้ไม่ตีตัวออกห่าง ส่วนเรื่องชิกะอย่าคิดมากเค้าเพื่อนกันมันทุกเม็ด
______

สวยครับ จัดให้ท้องเลย ตอนต่อไปจะจบแล้วขอแบบทั้งแฮปทั้งปี้มีความสุขทุกคนนะครับผม

BabyFace

คือมักมีบางอย่างมาเซอร์ไพร์   อันนี้มุกละครเลย  แต่อยากให้จบแบบ 3 คนนะ  สงสารเพื่อน
เดินเรื่องช้าไปนิดนะ

ืns52800189

ต้องตามไปดูให้รู้แจ้งว่าอะไรกันแน่

คงเป็นตอนหน้าที่รู้ว่าอะไรเป็นอะไร