ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนจบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 23, 2020, 07:54:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

จบแบบแฮปปี้สิ อยุ่ด้วยกัน 3 p ไปโลด จัดให้ท้องทุกคน ::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อิอิอิ

vigo

เอาเข้าแล้วจะถอยหรือจะเดินต่อดีคุณแม่

เข้าใจผิดมาตลอดดีนะที่ไม่ถอยจบแบบสวยงาม น่าจะมีตอนต่ออีกนะกำลังอินเลย

biggiggog

มากันจนถึงขั้นนี้แล้ว น่าจะเคลียร์กันลงตัว
แทงว่าแฮปปี้เอนดิ้งหมดหน้าตักเลย

นึกว่าจะมีเพื่อนสาวมาร่วมวงด้วยกันซักหน่อย
แต่แค่นี้ก็ ok แล้ว
ขอบคุณครับ

xfreestylex

ทิ้งไว้ดูเศร้า แต่จบแบบ แฮปปี้เถอะ

สวยงาม  ::Shy::

eknow

จบแฮปแน่นอน คงไม่พลิกนะ  ::DookDig::

ซื้อหวยต้องถูกแล้ววว 555 จบสวยงามฮีลสุด อะไรสุด

alaaum

น่าจะเอาแหวนมาให้แม่เลี้ยง ขอแต่งแน่ๆเลย

Edit จบแบบ happy กันดื้อๆเลยนะ

goorboyI

ผช.ขอแต่งงานไง ผญ.ขอแค่อยู่ข้าง ๆ รึเปล่านะ

เอ็งเอาเค้าแล้วเอ็งจะเรียกแม่ไม่ได้ เรียกเมียซิ

siwapeeza

ตอนนี้น่าจะเดามาถูกทางละอ่ะพระเอกน่าจะได้กับนางเอกชัวๆละอ่ะแต่แอบเสียดายเพื่อน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

keatmano

ก็คงเปิดใจกัน และจบอย่างมีความสุข แต่งงาน มีลูก มีครอบครัวที่เป็นสุข

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วมีความสุขเรื่องหนึ่ง...เพียงแต่สาวน้อยชิกะไม่ได้เอ่ยถึงต่อวันจะดำเนินชีวิตต่อไปอย่างไร หรือว่าจะเข้ามาแจมเป็นพัก  ::HoHo::

DARKAXL

แตกในรัวๆ กะเอาให้ท้องเลยทีเดียว
ตอนจบซะที ขอให้จบแบบแฮปปี้

ไม่มีพลิกโผ แฮปปี้เอนดิ้งจริงๆ

taelovecar

น่าจะจบแบบ Happy Ending นะครับ  เสียดายแต่เพื่อนพระเอก นางก็น่าสงสาร น่าจะจบแบบเป็นตัวแถม 555

ว๊าววว  จบแบบงดงาม แต่แอบเสียดายชิกะ 555 น่าจะมีภาคพิเศษเก็บตกรางวัลชิกะซะหน่อย

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่ ล่อไปกี่ครั้งเนี่ยกว่าจะได้คุยกันเนี่ย  ก็คงแฮปปี้กันอ่านะ

ทำไมไม่เรียกเมียละฮะ  ว่าแต่เพื่อนสาวหายไปเลยแหะเสียดาย

Summermay

พระเอกน่าจะขอแต่งงานนะ แต่น่าจะรอให้เรียนจบก่อน ตอนนี้ก็อยู่ด้วยกันไปพลางๆ เดาว่าน่าจะแฮปปี้เอนดิ้ง

จบน่ารักกิ๊กกั๊กดีจริง เรียกว่าแม่นี่หมายถึงแม่ของลูกตัวเองในอนาคตล่ะสิ

jet081

ต่างคนต่างมีความในใจ แต่จุดร่วมคือsex

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

jkpro

ตอนสุดท้ายแล้วขอให้งานนี้จบสวยๆนะครับ สมหวังทุกคนจะดีมากเลยครับผม

Happyจบแบบสวยงามขอบคุณสำหรับทุกผลงานแปลครับผม