ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนจบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 23, 2020, 07:54:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dosmissu

โคตรอิจฉาพระเอกเพื่อนก็น่ารักแม่ก็สวยแบ่งเวลาให้ถูกนะเดี๋ยวจะหมดแรงซะก่อน

jarabaman

คุณแม่เซ็กซี่แบบนี้ทิ้งลงได้ไง บ้าแล้วววว 555

ยินดีกับพระยาเทครัวตัวเองด้วยค้าบบบ ชีวิตแฮปปี้ 555

patipat100

เดาก่อนเลย แหวนแต่งงานแน่นอน

จบดี แฮปปี้เอนดิ้งกันไป

TZONE

จะจบยังไงน้า แต่ดูๆล่ะน่าจะจบแบบ happy ล่ะนะ

Edit: สามีเรียกแม่ มีลูก ลูกจะเรียกว่าย่าไหมนะ

NaaP

น่าจะจบแบบมีความสุข พระเอกกะแม่เลี้ยงได้ฟินกันทุกวัน

p_hart

::Sobad:: จะได้มีเมีย 2 คนหรือเปล่า

คุณเมียที่รักสุดเสียวกันไป

godflower

ให้แหวนชัวร์
เรียกแม่ คือขาดความอบอุ่นมั้ง

superwow

พระเอกขอแต่งงานครับ ตอนสุดท้ายแล้วน่าจะจบแบบมีความสุขครับ

สถาพร

คราวนี้ได้ท้องแน่ๆ อยากให้จบแบบมีแม่เลี้ยงแล้วก็ชิกะอยู่ด้วยกันเลย

microwave

ขอแต่งงานรึป่าวน๊า คู่นี้หวานกันเกิน  หวานจนน่าอิจฉา

Chanon_Z

ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร   )   ผมก็ไม่รู้ความคิดของศิลปิน ผู้แต่งชาวญี่ปุ่นนะคับ  แต่ถ้าถามความต้องการของตัวผมเองแล้ว  อยากเห็นทุกอย่างจบแบบ happy ending  คือ ครอบครัว ทั้งแม่และลูกชาย ยังคงทำหน้าที่ ของความเป็นแม่ และคนเป็นลูกก็ยังเป็นลูกที่เคารพแม่ต่อไป  แต่ความสำพันที่ลึกซึ่งของแม่ลูก ก็ดำเนินต่อไป เพื่อเติมเต็มความสุขของกันและกันในครอบครัว ไม่เอาคนอื่นที่อยู่นอกครอบครัวมาสร้างปัญหา คับ  ( ผมอยากให้จบแบบนี้คีบ )

the7man

อันนี้ก็ขอบคุณทุกคนทุกท่านด้วยครับจากใจดวงน้อยรักน้อยๆแต่รักนานๆ

thai4id

ลงเอยด้วยดี ไม่มีพลาด

อ้าว แล้วอีกคนหล่ะ ทำไงดี
อะไรๆ ก็กู

potenza