ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ:ใครเคยมีเพศสัมพันธ์กับคนในครอบครัวบ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 23, 2020, 01:09:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

▪ขออนุญาตถามเป็นเกร็ดความรู้เผื่อเป็นแรงบันดาลใจในการเขียนอีกเรื่องหนึ่งครับ  ในที่นี้ใครเคยมีเพศสัมพันธ์จริงๆกับคนในครอบครัวบ้างครับ  ไม่เฉพาะในสายเลือด  แต่ที่เกี่ยวดองด้วย  เช่น พี่สะใภ้ ป้าสะใภ้ น้าสะใภ้ ฯลฯ  แล้วเหตุการณ์เหล่านี้เกิดขึ้นจากอะไร?  แล้วดำเนินต่อไปอย่างไรครับ?  เช่น ถูกจับได้ ปกปิดไว้ได้สนิท  ดำเนินต่อมาถึงปัจจุบัน ฯลฯ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยเย็ดกับแม่ตัวเองตั้งแต่อายุ 15 แม่อายุ 40 เพราะแม่เมาเลยลองเล้าโลมดูก็เลยได้เย็ดจริงๆ  จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน  แต่เราก็เก็บความลับไว้ตลอดโดยไม่มีใครรู้

น้องบี

มีประมาณว่า..ผมกับน้านอนเตียงเดวกัน(ผม16..น้า26..)พอดึกๆผมก็นอนจับนมนอดกอดเอาควยเบียดจากด้านหลังกะเด้าเบาจนอตก..ทำทุกคืนล่ะเปนชม.ๆตลอด3-4ปี..ชุดที่น้าใส่นอนคือชุดคลุมท้องบางๆไม่ใส่ชั้นในเลย
ปล.คาใจมานาน..คิดว่ามีซักคืนมัเยที่น้าผมรู้จฝตัว

vadazaa

สมัยผม ม.ต้น นอนกับพี่สาวแท้ๆที่อยู่ ม.ปลาย แล้วพี่สาวชอบใส่กางเกงขาสั้น แถมพี่สาวผมขาวน่ารักมากๆ ผมก็Kuyแข็งเลย ตอนพี่สาวนอนตะแคงผมเอาKuyยัดเข้าปากเบาๆ ผมค่อยๆชักจนน้ำของผมแตกคาปากไหลย้อยออกมาจากปากเลย

ผมทำอะไรไม่ถูก รีบนอนแล้วทำเป็นไม่รู้เรื่อง ตื่นเช้ามาพี่สาวผมตื่นขึ้นมาก่อนผม แต่เหมือนพี่สาวคงไม่เอะใจอะไร โชคดีไป

::Cheeky::
    ผมไม่เคยมีประสบการณ์จริงๆ  แต่เคยจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำว่าได้เย็ดกับญาติผู้หญิง  โดยเฉพาะที่บ่อยที่สุดคือน้ากับแม่ครับ

ผมยอมรับว่าแค่คิดก็เสียวแล้วครับ  อย่างผมเคยลงทุนแอบดูน้ากับแม่ รวมทั้งญาติคนอื่นอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ

อย่างผมเคยจินตนาการถึงเรื่องเสียว  ที่โจรบังคับให้แม่กับลูกเย็ดกันให้ดู  ถ้าเรื่องนี้มาเกิดขึ้นกับผมถึงแม้จะตะขิดตะขวงใจ  แต่ผมก็ยอมรับว่าถ้าอยู่ในสถานการณ์แบบนั้น  ผมก็ต้องเย็ดกับแม่จนน้ำเงี่ยนแตกเลยหล่ะครับ

ตอนเด็กๆอายุ 11-12 ยังชักว่าวไม่เป็นแต่เคยดูหนังสือโป๊หนังโป๊แล้ว  น้าสาวผมแก่กว่าผมแค่ 15 ปี  แกใส่ชุดนอนแบบผู้ชายแล้วลืมติดกระดุมเม็ดหนึ่ง  จนผมเห็นนมแกโผล่มา  นมแกใหญ่มากเต้าขาวผ่องถึงหัวนมแกจะดำๆหน่อย  ผมแอบมองอยู่นิดเดียวแต่ไม่กล้ามองนาน 
      หลังจากนั้นประมาณปีเดียว  ผมแอบเห็นแกตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าทีนี้เห็นนมแกทั้งสองเต้าเลย  นมแกใหญ่มากจริงๆ ตั้งเต้าเต่งตึง  หัวนมดำๆตั้งชูชัน   ผมยังเคยฝันเลยว่าผมได้เย็ดกับแกในฝันแบบที่เคยดูในหนังโป๊   
       พอชักว่าวเป็นก็จินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตั้งแต่ครั้งแรกเลย  ตอนหลังก็เลยลงทุนแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย

แต่ที่ใกล้เคียงมีอยู่สองครั้ง ตอนแม่อายุ 44 กับ 55 แม่ป่วยแล้วกินยาหลับไปตรงที่นอนตรงห้องรับแขก   ผมเห็นแม่ใส่ชุดนอนบางๆ  เห็นหัวนมกับหมอยรำไร  ถึงผมจะเคยแอบดูแม่แก้ผ้าตอนอาบน้ำและชักว่าวไปด้วยมาหลายครั้ง เมื่อหลายปีก่อนหน้านั้นจนเลิกทำไปนานแล้ว แต่ตอนนั้นเกิดอารมณ์จนเกือบลักหลับแกจริงๆ  แต่ก็ห้ามใจไว้ได้ ทำได้แค่ถกชุดนอนดูนมดูหี  แล้วลูบคลำตามตัวเบาๆ  ก่อนที่จะไปชักว่าวดับความเงี่ยน