ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep10 #71

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 24, 2020, 07:39:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

au2000

กับไก่ก็ดีนะไม่เสียบเพราะจะแต่งงาน
ลุ้นจัดหนักฟินให้หน่อยนะ

yopmail

ไก่ ยังสงวนตัวไว้ตอนปาร์ตี้สละโสด แต่จะมาฉลองคืนแต่งงานแบบ 4-1 ไหมนะ

doiyaa

darter

Phoowadol

วันนี้ ต้องขอสารภาพกับไรท์ ตรงๆเลยครับว่า  อิ่มมาก อิ่มจนล้นทะลักครับ...
  ไม่ว่าจะเป็น น้องบี ลูกแมวขี้อ้อน ของผม วันนี้ เธอมาเติมเต็ม แบบ หายคิดถึงเลยว่างั้น อิอิ...... ::Shy::
   แต่กับไก่นี่สิ. ผมนึกว่าจะได้แจมกับพระเอกแล้วซะอีก ลุ้นอยู่ตั้งนาน 55 ไม่รู้ว่า วันนั้น หลังทานอาหาร พี่อามกับไก่ จะสั่งลากันแบบไหนน้อ
   ปิดท้ายด้วยสาวฟิน สาวมั่น  นี่ผมยังนึกภาพจนจำติดตา ว่า อาการน้ำแตกรดจอโทรศัพท์ จนเล่นเอาพระเอกแตกตามนี่ อารมณ์นี้ พีคสุดๆ....เดี๋ยวเถอะ อีกไม่นานจากนี้ อาฟเตอร์ปาร์ตี้ คงได้จัดหนักกันยาวแน่ๆ   ว่าแต่ เฮ้ย ใครเปิดประตูเข้ามา....อย่าบอกนะว่า ? เป็นตอง กับยัว.......รึว่า ไก่ ::Dizzy::
  เอาเถอะเดี๋ยวตอนหน้าก็คงรู้ว่าใครมา
แต่ที่แน่ๆ  อย่าเป็น น้องบี กับตองก็ แล้วกัน  น้องบี คนนี้ ผมห้วง หวง!!!! อิอิ ::Bloody::  สุดท้าย ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::  ::Thankyou::

Prasard Komkum

sakda silakhom

chipchip

pssbr

แล้วฟินก็กลับสู่สังเวียน สามหนึ่งเลยคราวนี้

kamae777

waddafux

Concept อีรุงตุงนังเหมือนเดิม น่าติดตามมากๆครับ

singkanong

สมกะการรอคอยเสร็จไปสองน้ำแล้วกว่าจะจบตอนคงจะสามน้ำแน่ๆแห่ะๆ อย่าหายไปนานนะคิดถึงเมและมินเมื่อไหร่จะได้มีบทกะเขามั่งครับ

boy2516

ไม่เจอฟินนานจัดให้สมใจอยากเลย

chenn

633sqd

อาฟเตอร์ปาตี้ท่าทางจะนัวเนียกันน่าดู มินไม่มาแน่เหรอ